Awe Lowassa, Awe Magufuli Mshindi ni Tanzania

Awe Lowassa, Awe Magufuli Mshindi ni Tanzania

Kindus

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Posts
4,249
Reaction score
3,369
Wakuu

Kuna Kama Kuna Jambo Ambalo Ni Muhimu Kusemwa Kwa Wakati Huu Basi Ni Kumlinda Mama Yetu Tanzania

Nilitegemea Kuwasikia Viongozi Waandamizi Serikalini Na Vyamani Wakisema Tumlindeni Huyu Mama Mana Akitetereka Sote Hali Zetu Zitakuwa Tete

Tushindane Kwa Amani Na Usawa Atakayeshinda Imeshinda Tanzania Shime Tume Shime Jeshi La Police Shime Vyama Vya Siasa Amani Na Maendeleo Ndo Utamu Wa Maisha

Mungu Atuvushe Salama Mana Kuna Maisha Baada Ya Uchaguzi
 
lakini wajue wananchi tunamhitaji lowassa.tunamtaka lowassa...elimu/elimu/elimu.
 
tanzania kwanza hao wengne baadae atakaepata kura nyingi ndo rais wangu haijalishi ni magufuli au ni lowassa ninataka rais wa watanzania wote ushabiki pemben amani kwanza
 
tanzania kwanza hao wengne baadae atakaepata kura nyingi ndo rais wangu haijalishi ni magufuli au ni lowassa ninataka rais wa watanzania wote ushabiki pemben amani kwanza

umenena vema na ubarikiwe sana
 
Wakuu

Kuna Kama Kuna Jambo Ambalo Ni Muhimu Kusemwa Kwa Wakati Huu Basi Ni Kumlinda Mama Yetu Tanzania

Nilitegemea Kuwasikia Viongozi Waandamizi Serikalini Na Vyamani Wakisema Tumlindeni Huyu Mama Mana Akitetereka Sote Hali Zetu Zitakuwa Tete

Tushindane Kwa Amani Na Usawa Atakayeshinda Imeshinda Tanzania Shime Tume Shime Jeshi La Police Shime Vyama Vya Siasa Amani Na Maendeleo Ndo Utamu Wa Maisha

Mungu Atuvushe Salama Mana Kuna Maisha Baada Ya Uchaguzi
Kwa ccm maslahi ya ccm na wanachama wake wachache ni muhimu zaidi kuliko Tanzania.Wengine tunaichukia ccm pamoja na mambo mengine kwa kujenga Taifa la watu wanaopenda vyama vyao kuliko nchi yao.Haya ndiyo Matunda ya kulindana.Hata kung'ang'ania madaraka hata wakishindwa hakutasababishwa na wao kuipenda sana Tanzania bali maslahi yao binafsi na chama chao
 
Kwa tanzania hii hapana labda akagombanie kenya anaweza shinda
Wewe ni nani mwenye kumnyima mtanzania haki yake ya kikatiba ya kuchagua na kuchaguliwa kuwa kiongozi.Mbona mnatufanya tuichukie ccm bure,yaani katiba muitengeneze ninyi,muape kuilinda ninyi,mwisho wa siku muivunje ninyi,sasa mbona mnakuwa watu wa ajabu sana
 
tanzania kwanza hao wengne baadae atakaepata kura nyingi ndo rais wangu haijalishi ni magufuli au ni lowassa ninataka rais wa watanzania wote ushabiki pemben amani kwanza
Sikujui ila kiukweli umenda shule.Natamani kj na wanaccm wenzake pia wangepata bahati ya kusoma kwenye shule ulizopitia
 
kwa ubinafsi wwalionao CCM, sina hakika kama ikishinda CHADEMA kwao itakuwa imeshinda Tanzania.
 
Hapa Lowassa kwanza, hatuwezi kusema tuna Tanzania ilihali ccm wanatawala....

Haki kwanza Aman itafika tu. Tukumbuke amani haiubiriwi, sehemu ambayo Haki ipo amani hutamalaki bila kuihubiri kwa nguvu.
 
Wakuu

Kuna Kama Kuna Jambo Ambalo Ni Muhimu Kusemwa Kwa Wakati Huu Basi Ni Kumlinda Mama Yetu Tanzania

Nilitegemea Kuwasikia Viongozi Waandamizi Serikalini Na Vyamani Wakisema Tumlindeni Huyu Mama Mana Akitetereka Sote Hali Zetu Zitakuwa Tete

Tushindane Kwa Amani Na Usawa Atakayeshinda Imeshinda Tanzania Shime Tume Shime Jeshi La Police Shime Vyama Vya Siasa Amani Na Maendeleo Ndo Utamu Wa Maisha

Mungu Atuvushe Salama Mana Kuna Maisha Baada Ya Uchaguzi

Sure ni mama yetu na tutampenda. Ila mamangu hawezi kuongozwa na mwizi kama lowasa. Mle labda Mnyika tu . Wengine tamaa. I love my mother land.
 

Attachments

  • 1444509210781.jpg
    1444509210781.jpg
    27.6 KB · Views: 155
Bila lowassa wananchi hatujashinda dogo
 
Back
Top Bottom