Avoid the use viagra duh!

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,741
Points
1,225

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,741 1,225
Viagra muhimu siku moja moja bana ukitaka kukomoa hahaha! we mtu usiye na malengo nae amekula vitu vyako viingi kwa muda mrefu halafu ana chenga zaidi ya Messi siku akiingia laini lazima anitambue hapalaliki siku hiyo lol!
 

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
420
Points
195

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
420 195
Viagra muhimu siku moja moja bana ukitaka kukomoa hahaha! we mtu usiye na malengo nae amekula vitu vyako viingi kwa muda mrefu halafu ana chenga zaidi ya Messi siku akiingia laini lazima anitambue hapalaliki siku hiyo lol!
Je kijikomoa mwenyewe umeshalifikiria hilo?
 

Forum statistics

Threads 1,356,388
Members 518,903
Posts 33,131,724
Top