Avatar


carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Jamani hizi avatar tunazoweka zinawafanya watu wapate mawazo gani? Mimi nimechoka nabadilisha yangu right now.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Jamani hizi avatar tunazoweka zinawafanya watu wapate mawazo gani? Mimi nimechoka nabadilisha yangu right now.
Umenisababishia dhambi nyingi na hiyo ya kwako!:D:D
ibadilishe bana
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Carmel.
out of curiousity..
unafikiri ya kwako
imewapa watu mawazo gani??
mimi naona hiyo iliyopo ni safi tu.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Nope usibadilishe!

Ipo so kuul! iache ivo ivo !;)
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Umenisababishia dhambi nyingi na hiyo ya kwako!:D:D
ibadilishe bana
Samahani G, kiukweli kama nimekukwaza wewe na yeyote yule. Halikuwa lengo lengo langu kabisa.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
inapagawisha watu sana, inaonyesha una wowow la nguvu linafukafuka humo kwenye panties............. naa mwenyewe unaringa kama nini, umetukeuzia mkia tcheki wenyewe hazina yako............. yaani watu wanaamnini ndivyo ulivyo...............

hata mie sio siri, kuna wakati nilitaka kijitoa JF kwa ajili yako nilipogundua.........................
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
Carmel.
out of curiousity..
unafikiri ya kwako
imewapa watu mawazo gani??
mimi naona hiyo iliyopo ni safi tu.
Mi i thought it is just a symbol which has nothing to do with a person. sikudhani kama watu wazima kabisa wanaweza kuchanganuikiwa na avator kwenye internet, lakini nashangaa.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
Shost yep yalokukumba kupitia Avatar?
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
10
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 10 135
inapagawisha watu sana, inaonyesha una wowow la nguvu linafukafuka humo kwenye panties............. naa mwenyewe unaringa kama nini, umetukeuzia mkia tcheki wenyewe hazina yako............. yaani watu wanaamnini ndivyo ulivyo...............

hata mie sio siri, kuna wakati nilitaka kijitoa JF kwa ajili yako nilipogundua.........................
Ulipogundua nii?
hamuoni kama huyo ni mchina, sijui mkorea i dunno?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
inapagawisha watu sana, inaonyesha una wowow la nguvu linafukafuka humo kwenye panties............. naa mwenyewe unaringa kama nini, umetukeuzia mkia tcheki wenyewe hazina yako............. yaani watu wanaamnini ndivyo ulivyo...............

hata mie sio siri, kuna wakati nilitaka kijitoa JF kwa ajili yako nilipogundua.........................
naona wewe ulienda mbali zaidi!....
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Vipi mummy! PM zimezidi nini? kiukweli ni kuwa watu wengi huwa wanahamasika kimapenzi kwa kuangalia avatar.Namaanisha wanaume wengi hapa JF huwa wanashawishika na urembo wa avatar.huu ni ukweli haupingiki.Anayebishia nimuone ni nani.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
I thought you are talking about AVATAR the movie.... anyone watched this movie?


back to the topic what u think of my avatar?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Vipi mummy! PM zimezidi nini? kiukweli ni kuwa watu wengi huwa wanahamasika kimapenzi kwa kuangalia avatar.Namaanisha wanaume wengi hapa JF huwa wanashawishika na urembo wa avatar.huu ni ukweli haupingiki.Anayebishia nimuone ni nani.
hawatabisha hapo ni kweli tupu..........
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,863
Likes
35,057
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,863 35,057 280
Jamani hizi avatar tunazoweka zinawafanya watu wapate mawazo gani? Mimi nimechoka nabadilisha yangu right now.
Ukiibadili nakuweka kwenye IGNORE LIST yangu!
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
mwnzangu watu wanataka kunitoa macho huku kwenye pm lol! mie mke wa mtu siuzi! am not available at all. kuna kufuli:D
hilo kwani ni tishio kwao basi mamii......
 

Forum statistics

Threads 1,215,176
Members 463,075
Posts 28,538,513