Automated Agriculture:

Automated Agriculture:

Kabla ya project kuwa nzuri nyuma yake kuna watu wanaofanya project iwe nzuri, hawa watu hawashushwi mbinguni wameandaliwa vizuri, maandalizi haya mazuri yanataka miundombinu mizuri, miundombinu mizuri inataka uwekezaji wa pesa. Hapo ndipo nimelenga kwa hiyo unaweza kujioenea mlolongo wa kupata project nzuri unaanzia wapi.
Kwahyo challenge ya A.Agr. hasa ni zipi mkuu for this project to be completed?
 
Kwahyo challenge ya A.Agr. hasa ni zipi mkuu for this project to be completed?
Challenges zipo nyingi, kwasababu tumekwama hatua za awali kabisa, kabla ya kuja na wazo la high tech bado kuna changamoto za wakulima kutegemea jembe la mkono, sababu sio hawapendi trekta bali uwezo na umaskini wa hali ya juu, bado mifumo ya masoko si mizuri ya kumshawishi mkulima ku invest kwenye tech asiyojua mbele itakuwaje.

Project ni nzuri sana ila ipo mbele sana, imetuacha nyuma sana kwa lugha nyingine, ila kwa kuanzia zoezi la ku spray dawa kwa drones linaweza kuwa hatua ya awali then mengine yanaweza fuata kulingana na mafanikio ya hatua za mwanzo.
 
Challenges zipo nyingi, kwasababu tumekwama hatua za awali kabisa, kabla ya kuja na wazo la high tech bado kuna changamoto za wakulima kutegemea jembe la mkono, sababu sio hawapendi trekta bali uwezo na umaskini wa hali ya juu, bado mifumo ya masoko si mizuri ya kumshawishi mkulima ku invest kwenye tech asiyojua mbele itakuwaje.

Project ni nzuri sana ila ipo mbele sana, imetuacha nyuma sana kwa lugha nyingine, ila kwa kuanzia zoezi la ku spray dawa kwa drones linaweza kuwa hatua ya awali then mengine yanaweza fuata kulingana na mafanikio ya hatua za mwanzo.
Ok nimekuelewa mkuu sema sasa mamlaka za juu kupata ideas kama hizi ni issue...abroad nchi zinawalea sana scientists na engineers huku wanashindana gpa tu daa...skills za kuunda drones zipo ila nani atasupport hapo sasa
 
Ok nimekuelewa mkuu sema sasa mamlaka za juu kupata ideas kama hizi ni issue...abroad nchi zinawalea sana scientists na engineers huku wanashindana gpa tu daa...skills za kuunda drones zipo ila nani atasupport hapo sasa
Ni kweli Gov sio supportive sana kwenye hizi issues kwa hiyo ni kukomaa kivyako tu, ila muda mwingine si lazima kuiga wanavyofanya wenzetu kama vilivyo kwasababu hatufanani mazingira, unapokuwa na ideas zinazotekelezeka, jaribu kuzibadili ziendane mazingira katika local society inayokuzunguka, unaweza kupata kipato kama utatumia mawazo na ujuzi wako kutatua matatizo mbalimbali.
 
We have still great man Power So we dont need such technology now, We will lost many self employment if we let this tech to happen wen our people been educated We can let such thing to happen but nat currently
 
We have still great man Power So we dont need such technology now, We will lost many self employment if we let this tech to happen wen our people been educated We can let such thing to happen but nat currently


Mzee baba..!! Kiswahili kipo kwa ajili ya watanzania..!!
 
We have still great man Power So we dont need such technology now, We will lost many self employment if we let this tech to happen wen our people been educated We can let such thing to happen but nat currently
Man power wengi saiv. Ni mateja sasa sjuw nani atazalisha ....but remember that .. Without modern ways and alternative tech ways in agr. Forget about large production and industial economy...for your advice we will endup producing food production only .



Ask egypt, ethiopia how wanalima mpunga mwingi uzani ni manpower...wanatumia Nile river for irrigation .
 
Back
Top Bottom