Aunty Ezekiely Akiwa na Mumewe Baada ya Harusi


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250








Picha hizi ni Baada ya harusi yao hapa walikuwa na Wageni waalikwa Kutoka Tanzania Hasa wasaniii wa Filamu Maarufu Wakipata Chakula cha Jioni Huku Dubai....Haya sasa Natumaini Mmemuona Vizuri Shemeji Yetu Ambae Alifichwa sana Mpaka Siku ya Harusi....Toa Maoni yako
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,872
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,872 1,500
Huyu mtu ana nini cha maana zaidi?maana naonaga na kusikia tu Aunt Ezekiely,Aunt Ezekiely,mwanzoni nilijua mwanaume kumbe mwanamke..
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,151
Points
2,000
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,151 2,000
naona heineken hazikuwa haba huko ghuba
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Bwana harusi naona ni kama bajaj kabeba kabati lol
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 1,225
Ndoa ya kheri dada....mbona hakuja Shem kwenye ndoa TZ au pia dubai mambo ya makaratasi?
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Visa za dubai ziko nje nje
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Aisee kabwana harusi ni kavulana. Naona kama kanabakwa vile!
 
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,161
Points
2,000
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,161 2,000
Hii harusi sio kweli,, akili inaniambia wapo location wanashoot new movie..

Mtakuja kuniambia, hapa hakuna harusi mark my words, yaani nikishaona pembeni Jb,Ray, na watu wengine wa bongo movies Najua ni Usanii tu,

harusi ni jambo la heri la familia mbili, sasa picha zote za harusi sijaona wazazi wa kiume wala wa kike zaidi ya bongo movies tu. Harusi gani haina wazazi, mashangazi, wajomba na wengineo..

HAO WATU WAPO LOCATION DUBAI WANAIGIZA NEW MOVIE
 
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,931
Points
2,000
BINARY NO

BINARY NO

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,931 2,000
Huyu mdada ana kabemenda kakijana ka watu...Jamani ELA zinasumbua watu yan kijana kasema potelea mbali
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,538
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,538 2,000
ndoa njema,kila mtu ana test yake,mimi siwezi olewa na kavulana kadogo hivyo.Thank God kanipa mme wa 180cm
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,307
Points
1,500
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,307 1,500
Huyu mdada ana kabemenda kakijana ka watu...Jamani ELA zinasumbua watu yan kijana kasema potelea mbali
mkuu wengine ni maumbelee tu unaweza kuzani mtoto kumbe kababu,usizarau udogo wa reli maze treni inapita,afu siku zote madereva wa scania ni wadogo na hawana mwili
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,974
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,974 2,000
Mbona baba tuyo kama mtoto kabisa?
Inshort jamaa kalamba joka.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,286,219
Members 494,902
Posts 30,887,514
Top