Attn:Avatar ya Maxence itumike na kila Mwana Jamii Forum Siku atakayopanda Kizimbani

SHANTI

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
220
250
Ndugu wana JF,

Ningependa kutoa wito kwa kila mwenye akaunti humu JF,instagram,twitter na facebook na WhatsApp kubadali profile picture au Avatar yake kila siku ambayo mwanzilishi wetu wa jamii forum Bw. Maxence Melo atakapokuwa anapandishwa kizimbani ikiwa ni ishara ya kuonesha kwamba tupo naye kwenye majonzi mazito.
Ikumbukwe pia kutokana na udogo wa chumba mahakama ,na pia baadhi ya member kwa namna moja au nyingine hawatoweza kuhudhuria kesi hii basi sio vibaya kubadili profile picha yako ili watu waliokuzoea wajiulize umemuweka nani? Jinsi wanavyojiuliza ndivyo ujumbe utasambaa kwa watu wengi na kuwafanya wasiomjua wamjue kuanzia siku hiyo walipoiona picha yake kwako.
Angalizo unapotumia picha yake kwenye kurasa za facebook, instagram na twitter usisahau hashtag yetu ile.
Karibuni kwa kila mwenye mchango wa kuboresha wazo hili
 

multiple

JF-Expert Member
Feb 14, 2016
397
1,000
hata mimi niliwaza hivyo nikakosa njia ya kuyawakilisha....Ndivyo tutakavyofanya..
 

Azarel

JF-Expert Member
Aug 25, 2016
16,959
2,000
Kuweka picha yake kwenye Avatar zetu itasaidia nini?

Mbona wewe hujaweka?

Hatutaki kumwona kwenye Avatar tunataka kumwona na kufahamu kuwa yupo huru kama mtanzania, analala kwake na kuishi na familia yake.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
50,986
2,000
Nasikia kuna wana JF / wanachadema wamewnda mahakamani na T shirt za chadema.
Hilo ni kosa , ni kama mnamuingiza Max kesi yake iwe ya kisiasa zaidi ili hali Max alikuwa hana chama na hajaonyesha msimamo wake wa kisiasa.
Max yeye alikuwa nyundo ni nyundo na msumari ni msumari.
Sasa mkienda na t shirt za chadema mnaharibu.
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,254
2,000
Nasikia kuna wana JF / wanachadema wamewnda mahakamani na T shirt za chadema.
Hilo ni kosa , ni kama mnamuingiza Max kesi yake iwe ya kisiasa zaidi ili hali Max alikuwa hana chama na hajaonyesha msimamo wake wa kisiasa.
Max yeye alikuwa nyundo ni nyundo na msumari ni msumari.
Sasa mkienda na t shirt za chadema mnaharibu.
Good,
Ila kuna watu hawatakuelewa. Kuna mmoja nilimquote comment yake na kumwambia asihusishe Melo na chadema (pia chama chochote) yeye akanitapikia nyongo.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
50,986
2,000
Good,
Ila kuna watu hawatakuelewa. Kuna mmoja nilimquote comment yake na kumwambia asihusishe Melo na chadema (pia chama chochote) yeye akanitapikia nyongo.
Daah! Pole sana mkuu ila mdogo mdogo wataelewa.
Ila seriously mimi nitasimama kwenye viunga vya mahakamani.
Ukija na t shirt yako ya Chadema nitakurudisha.
Kesi ya Maxence sio ya kichama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom