ATN ni wezi au ni nini??


Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,271
Likes
22
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,271 22 135
Nimehunishwa sana. Nimekuwa nikiona matangazo kwenye TV ya ATN kwa muda mrefu kwamba, wanauza ving'amuzi vya TING! Na ukinunua utaona mechi za Ligi kuu mbali mbali ulaya LIVE ikiwemo ligi kuu ya Uingereza! Cha ajabu juzi nimenunua, na hadi leo, mechi za ligi mbali mbali zinaendelea na sijawahi kuona hata moja!! Sasa hapa tafsiri yake ni nini??
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
39
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 39 45
Watakujibu wenyewe au watu wanaotumia kin'gamuzi cha TING.
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
850
Likes
89
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
850 89 45
Umelipia? Maana bila kulipia huwezi kuona hata tbc1
 
brian360

brian360

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
225
Likes
19
Points
35
brian360

brian360

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2012
225 19 35
Nimehunishwa sana. Nimekuwa nikiona matangazo kwenye TV ya ATN kwa muda mrefu kwamba, wanauza ving'amuzi vya TING! Na ukinunua utaona mechi za Ligi kuu mbali mbali ulaya LIVE ikiwemo ligi kuu ya Uingereza! Cha ajabu juzi nimenunua, na hadi leo, mechi za ligi mbali mbali zinaendelea na sijawahi kuona hata moja!! Sasa hapa tafsiri yake ni nini??
kaka kama unataka live subiria cha dstv kimeanza kenya kinaitwa GO TV hawa wote wazushi
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,274
Likes
359
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,274 359 180
ndugu yangu elewa TING ni service provider pekee na sio content provider
kwa hivo ktk channel anazo host kama service provider kazi yake ni kukurushia ww
hahusiki na content zake,sawa na star times au easy tv.kama ktk tv anazohost zipo ambazo zilikuwa zinaonyesha mpira
na kama channel hizo hazionyeshi tena match TING hana kosa na sio wezi
jaribu kuelewa tofauti kati ya servicer provider na content provider.
jARIBU KUGOOGLE PIA KUWA MCHAMBZUZI WA MAMBO
siko ATN bwana sina interest nao nimekupa tu elimu
 
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
288
Likes
33
Points
45
ze encyclopedia

ze encyclopedia

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
288 33 45
ni kwamba, utaona mechi za ligi kuu uingereza moja tu siku ya jumamosi live, mech za bundesliga moja tu delayed cku ya jumamoc saa 5 ucku, mech za la liga utaona highlights tu za mech zilizochezwa wk end. ILA CHAMPIONS LEAGUE ni live.
na ukitaka zaidi nunua dstv
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,067
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,067 569 280
Nimehunishwa sana. Nimekuwa nikiona matangazo kwenye TV ya ATN kwa muda mrefu kwamba, wanauza ving'amuzi vya TING! Na ukinunua utaona mechi za Ligi kuu mbali mbali ulaya LIVE ikiwemo ligi kuu ya Uingereza! Cha ajabu juzi nimenunua, na hadi leo, mechi za ligi mbali mbali zinaendelea na sijawahi kuona hata moja!! Sasa hapa tafsiri yake ni nini??
WEZI tu hao!! tangazo lao la TING mbona ukiliangalia kwa makini utajua ni WEZI!! ..... yaani mechi ya EPL wanaonesha moja siku ya jmosi na UEFA siku za juma4 na juma5, sawa tu na sisi tunaotumia antena ya BULB.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,630
Likes
2,271
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,630 2,271 280
WEZI tu hao!! tangazo lao la TING mbona ukiliangalia kwa makini utajua ni WEZI!! ..... yaani mechi ya EPL wanaonesha moja siku ya jmosi na UEFA siku za juma4 na juma5, sawa tu na sisi tunaotumia antena ya BULB.

hehehehe.....
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,441
Likes
1,399
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,441 1,399 280
mimi wanachoniudhi hawa TING ni kwamba usipolipia mwezi huu wanakata haya hiyo ATN yao! wanakuachia za free TBC, ITV Channel 5, EATV na Star TV. cha ajabu ukienda mwezi ujao kulipa au ukilipa kwa M-pesa utashangaa hawakufungulii ukiwauliza utasikia unadaiwa mwezi uliopita khaa!! hivi hawaoni wenzao DSTV au Startimes km hukulipia mwezi huu wanakata matangazo km wao wanavyofanya kwa zile channel za kulipia lkn ukiendamwezi ujao hawakudai sababu waklishakata matangazo yao. TING kuweni wastaarab
 
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
992
Likes
2
Points
0
SIMBA WA TARANGA

SIMBA WA TARANGA

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
992 2 0
Warudishie.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,557
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,557 3,110 280
nimehunishwa sana. Nimekuwa nikiona matangazo kwenye tv ya atn kwa muda mrefu kwamba, wanauza ving'amuzi vya ting! Na ukinunua utaona mechi za ligi kuu mbali mbali ulaya live ikiwemo ligi kuu ya uingereza! Cha ajabu juzi nimenunua, na hadi leo, mechi za ligi mbali mbali zinaendelea na sijawahi kuona hata moja!! Sasa hapa tafsiri yake ni nini??
uliulizia kifurushi unachokitaka? Hili ni la msingi sana. Kumbuka ni biashara, kama umechukua cheap, utaishia kuona chanel za ndani tu na za wahindi ambazo si lolote si chochote
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 6,456 280
hahaha mjini hapa
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,640
Likes
1,475
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,640 1,475 280
Nimehunishwa sana. Nimekuwa nikiona matangazo kwenye TV ya ATN kwa muda mrefu kwamba, wanauza ving'amuzi vya TING! Na ukinunua utaona mechi za Ligi kuu mbali mbali ulaya LIVE ikiwemo ligi kuu ya Uingereza! Cha ajabu juzi nimenunua, na hadi leo, mechi za ligi mbali mbali zinaendelea na sijawahi kuona hata moja!! Sasa hapa tafsiri yake ni nini??
.
Nenda na king'amuzi chako siku ya maombi yao wakakiombee. Kama una imani kitaonyesha hizo. mechi kama huna imani basi tatizo sii lao bali ni lako, na hivyo itakuwa imekula kwako mazima.
.

.
 
M

Mabelana

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
489
Likes
125
Points
60
M

Mabelana

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
489 125 60
Ndg zangu nimesoma kuanzia mtoa mada mpaka comment za wachangiaji, karibu wote mmeshauri vizuri ila suruhisho la tatizo hili tunalo sisi watanzania tunapenda kulalamika badala ya kuchukua hatua, nashauri wote tulioudhiwa na wha jamaa au na kampuni yoyote kihuduma ni kwenda kwa wakubwa wao mfano hawa TING wakubwa wao ambao wanaweza kuwawajibisha ni TCRA. Na hata mitandao ya simu ukisumbuliwa nenda TCRA mambo yako yatanyooka lakini hapa tutalalamika mpaka usiku wa manane na hela wataendelea kukata wakati huduma hawakupi. Ndiyo maana mimi nimeamua kuchagua easytv hawana usumbufu hata kidogo.
 
wagagagigikoko

wagagagigikoko

Senior Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
163
Likes
0
Points
0
wagagagigikoko

wagagagigikoko

Senior Member
Joined Dec 5, 2010
163 0 0
Kwanza naona wanajichanganya na wabaguzi kweli wale wako kibiashara zaidi, ukitaka kujua kuwa si watu wa huduma bali biashara, walikuwa wa kwanza kujitoa kwenye public dish bila kujiuliza waumini wangapi wa neno la mungu wamewapoteza kwa kuondoa matangazo kwenye ungo wa kawaida eti kukwepa watu wasione bure matangazo ya mpira.

Najiuliza kila siku hawa core ni mpira au dini maana matangazo yao ya ting yameegemea zaidi kwenya mpira kuliko hata dini.
Mbaya zaidi kwenye kwenye mahubiri yao wanakataa pombe wakati huo huo ni mawakala wa matangazo ya pombe heineken. Kweli ukistaajabu ya musa utayaona ya filauni
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607