Atii!!


Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,957
Likes
266
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,957 266 180
...teh teh, na wewe ukikua unapenda kufanya kazi wapi...? mtoto wizara ya MALIASILI NA UTALII kwa mjomba kinana...
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,472
Likes
4,920
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,472 4,920 280
atiiii.......kweli?
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,564
Likes
2,410
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,564 2,410 280
...teh teh, na wewe ukikua unapenda kufanya kazi wapi...? mtoto wizara ya MALIASILI NA UTALII kwa mjomba kinana...
da guy ata mshut hap hapo....
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
58
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 58 0
Hahaha... Dogo kajihami eti wamestaafu lakini
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,821
Likes
105
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,821 105 0
Hahahha kakubali fasta
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,256
Likes
4,933
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,256 4,933 280
Jamaa kashtuka kwa nin
 

Forum statistics

Threads 1,215,826
Members 463,433
Posts 28,561,340