Ati wahadhiri wa UDOM wanapanga kugoma tena?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ati wahadhiri wa UDOM wanapanga kugoma tena??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kwetu Iringa, Oct 27, 2011.

  1. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi wakati wa kupitia magezeti ya leo na RFA nimesikia kwenye gazeti la Mtanzania kuwa wahadhiri wa UDOM wanapanga kugoma tena baada ya kikao chao cha jana. Watangazaji hawakuongea zaidi. Je ni kweli?? Na sababu ni ipi?? Tafadhali tujuzeni tulio mbali
     
  2. M

    Maiga Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hyo isue mwenyewe nimeiskia hapa chuoni,NIKO UDOM.kwan jana ni kweli walikuwa na kikao,na suala la kugoma ni tetes ambazo pia wengne wanazsikia hapa chuoni.ngoja niendelee ku seek chanzo nitawapen wana jamvi .vuta subira.
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Kwa staffs:
    1.Mishahara midogo
    2.Kazi nyingi ukiringanisha na mshahara
    3.Harsh treatment kutoka uongozi wa juu
    4.Net salary kuwa chin kwa kulinganisha na vyuo vingine at the same position.

    KWA WANACHUO:
    1.kucheleweshewa Boom
    2.Kusainishwa boom pungu ya 8000 kwa kila mwanafunzi bila ufafanuzi wa makato
    3.Boom kupitia kwa mhasibu wa chuo
    4.Viongozi wa wanafunzi kufukuzwa katika mgomo uliopita.
    NA MENGINE KIBAO ambayo bado naendelea kutafiti hapa Chuoni.ASANten
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wagome tu, nchi yenyewe haina vision hii!! kazi kuwekeana mizengwe kwenye kazi za kitaalamu!! I looking for another University in a foreign country nikipata huko huko mbele kwa mbele!!
     
  5. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 359
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ahsante Mkuu!!! Kwa hiyo staff na wanafunzi wameungana, yaani watagoma pamoja???
     
  6. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    A competent person did not strike, let me advice them to resign and find the place where by their net pay will be high and no harsh treatment
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,452
    Trophy Points: 280
    Wasomi wa Tanzania ni chanzo cha matatizo badala ya kutatua matatizo.
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli kwa mtu yeyete anayeijua udom lazima atawaunga mkona wanajumuiya ya udom,udom kuna ukatil wa hali ya juu had leo hii zaid ya wanafunz 600 wametimuliwa wakiwemo na viongozi wa serikal ya wanafunz kisa waligoma kudai hak yao ya kwenda mafunzo kwa vitendo.Udom ni km moton
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Toa mchango wako sio kila thread unaponda tu.Watumie njia gani nzuri?
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hii nchi yakijinga sana...ha!!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Andamaneni Kwa Amani msiogope bunduki zao, msiogope maneno yao na wala msikate tamaa. Ukombozi uu karibu
     
  12. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,360
    Likes Received: 3,210
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe utawashauri nini wahadhiri? Wewe ndiye unayestahili ushauri kwa kubuni lugha inayofanana na Kiingereza.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,131
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Kuna mdudu anaitwa mlacha hapo ndio chanzo cha matatizo yao yote.
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,194
    Trophy Points: 280
    Naomba kuongezea ni kuwa staffs wanadai malimbikizo ya fedha kama nyongeza ya mishahara yao na students bei ya chakula kupanda ghafra kutoka 1000 hadi kufikia 1500 kwa sahan ya wali nyama.Misosi mingine kuuzwa juu ya Tsh 1500.
     
  15. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,360
    Likes Received: 3,210
    Trophy Points: 280
    Hapa Bongo watu wapo radhi wasikie kuna kikundi kinataka kuua mtu kuliko kusikia kikundi fulani wanaandamana au kugoma ili kushinikiza haki zifuatwe!
     
Loading...