Atheism: Imani nusu na robo

I know nothing kuhusu Hinduism, huwa nasikia maneno ya mitaani tu ambayo sina hakika kama yana ukweli ndani yake.
 
I know nothing kuhusu Hinduism, huwa nasikia maneno ya mitaani tu ambayo sina hakika kama yana ukweli ndani yake.
[emoji15] [emoji15] [emoji134] [emoji134] [emoji22] [emoji22] kaisome upanue ufahamu
 
Asante sana mkuu Apollo kwa kunipa mwanga kuhusu wahindu, haya mambo ya wahindu na ng'ombe nimekuwa nikiyasikia tu mitaani na sikuwahi kukutana na mtu ambae anafahamu kuhusu Hinduism ili anipe ufafanuzi.
Namaste brother
 
[emoji15] [emoji15] [emoji134] [emoji134] [emoji22] [emoji22] kaisome upanue ufahamu
Bado sijakamilisha hiki nachosomea sasa na sipendi kujifunza kitu juu juu, hivyo muda ukifika ntafanya hivyo
 
View attachment 398939View attachment 398940 Apollo nimekuwekea hizo link ili uone mkanganyiko
Well thanks kwa mitazamo yako sir. Kutokana na nature ya link yako ya kwanza ivyosema maana ya Agnostic ni atheist sio kweli. I hope kuna dictionary mbalimbali officials ambazo zinaweza kutoa maana. Pia imesema ni Disbelief. So back to my main question, how can disbelief become the same as belief? And that is where ninapopenda kufahamu views zako kwa kina juu ya hii makala.
 
Asante sana mkuu Apollo kwa kunipa mwanga kuhusu wahindu, haya mambo ya wahindu na ng'ombe nimekuwa nikiyasikia tu mitaani na sikuwahi kukutana na mtu ambae anafahamu kuhusu Hinduism ili anipe ufafanuzi.
Namaste brother

[emoji120] Namaste Jimena [emoji120]
 
Unajuaje kwamba siko bongo?

Au una assume tu kama unavyo assume Mungu yupo?
Unaweza kuthibitisha kuwa na assume kuwa mungu yupo?

Au mavi yashakuchanganya huko kwenye nchi za watu?
 
Unaweza kuthibitisha kuwa na assume kuwa mungu yupo?

Au mavi yashakuchanganya huko kwenye nchi za watu?
Una assume kuwa Mungu hayupo kwa sababu huwezi kuthibitisha yupo.

Unaweza kuthibitisha sipo bongo?
 
Huna unalolijua mshana tulia tu ndugu yangu,Labda uendelee kuwatisha watu kuhusu uchawi ndicho unachoweza nadhani
........Free ideas...
 
Huna unalolijua mshana tulia tu ndugu yangu,Labda uendelee kuwatisha watu kuhusu uchawi ndicho unachoweza nadhani
........Free ideas...
Huwa siwajibu wapuuzi! Nimefanya hivi ivi leo ili siku nyingine ukiona sijakujibu usishangae
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…