Athari za Nyota katika Mahusiano ya Kimapenzi

Athari za Nyota katika Mahusiano ya Kimapenzi

Amani iwe juu yenu!!


Tuanzie hapa!!
Unajimu ama Astrolojia ni elimu juu ya uhusiano kati ya nyota na maisha ya binadamu duniani. Wanazuoni wa unajimu wanaeleza ya kwamba nyota zinaathiri maisha ya watu na matukio mbalimbali kwenye maisha yetu ya kila siku.

Tutakuwa washuhuda kusema kuna nyota nyingine kweli zinaendana kuliko nyota nyingine na watu wa nyota zenye mahusiano fulani wakiwa wapenzi ni rahisi kuwa na mapenzi ya kudumu kuliko wengine. Mara kadhaa tumeshasikia ule usemi mtu anakuambia "mimi na Fulani tunaelewana sana itakuwa tu nyota zetu zinaendana"

Kama nyota hizi zinauwezo wa kuathiri maisha ya watu, kwa hiyo tutakubaliana wote kuwa kuna umuhimu wa kuconsider nyota ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ya kimapenzi. Katika maisha ya ndoa pia mara kadhaa watu wanapoanguka ama kufanikiwa kimaendeleo huweza kuhusishanisha na nyota ya mwenzi wake.

Sasa swali ni je, Kuna athari zozote zenye kuletwa na masuala ya nyota kwenye mahusiano ya kimapenzi? Kuna ulazima gani kufuatilia nyota ya mtu kabla hamjakuwa serious na mahusiano yenu? Nafasi ya nyota kwenye kuathiri maendeleo ya mahusiano ikoje?

Karibuni tujadili na tuelimishane.
Athari ipo,na ni kweli kuna umuhimu wa watu kufuatiliana kuwa nyota zenu zinaendana kabla hamjaanza mahusiano lakini je ni wangapi wana huo muda,wengi wetu tunapenda wapenzi wetu kwa kuangalia vitu flani,mathalani miguu mizuri,macho,umbo,pesa n.k.na ukishakuta vile vinavyokuvutia hata swala la nyota hutataka kulifuatilia ukiamnini kuwa mnaendana ingawa baadaye madhara huwa ni makubwa sana.
 
Amani iwe juu yenu!!


Tuanzie hapa!!
Unajimu ama Astrolojia ni elimu juu ya uhusiano kati ya nyota na maisha ya binadamu duniani. Wanazuoni wa unajimu wanaeleza ya kwamba nyota zinaathiri maisha ya watu na matukio mbalimbali kwenye maisha yetu ya kila siku.

Tutakuwa washuhuda kusema kuna nyota nyingine kweli zinaendana kuliko nyota nyingine na watu wa nyota zenye mahusiano fulani wakiwa wapenzi ni rahisi kuwa na mapenzi ya kudumu kuliko wengine. Mara kadhaa tumeshasikia ule usemi mtu anakuambia "mimi na Fulani tunaelewana sana itakuwa tu nyota zetu zinaendana"

Kama nyota hizi zinauwezo wa kuathiri maisha ya watu, kwa hiyo tutakubaliana wote kuwa kuna umuhimu wa kuconsider nyota ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ya kimapenzi. Katika maisha ya ndoa pia mara kadhaa watu wanapoanguka ama kufanikiwa kimaendeleo huweza kuhusishanisha na nyota ya mwenzi wake.

Sasa swali ni je, Kuna athari zozote zenye kuletwa na masuala ya nyota kwenye mahusiano ya kimapenzi? Kuna ulazima gani kufuatilia nyota ya mtu kabla hamjakuwa serious na mahusiano yenu? Nafasi ya nyota kwenye kuathiri maendeleo ya mahusiano ikoje?

Karibuni tujadili na tuelimishane.
Lipia tangazo eroo
 
Ukiendaa kwa wataalam wanajua na wakiona nyota haziendani kuna mambo wanayarekebishaa km dua ili nyota zenu ziendane baadae yasije tokea matatizo,
 
Amani iwe juu yenu!!


Tuanzie hapa!!
Unajimu ama Astrolojia ni elimu juu ya uhusiano kati ya nyota na maisha ya binadamu duniani. Wanazuoni wa unajimu wanaeleza ya kwamba nyota zinaathiri maisha ya watu na matukio mbalimbali kwenye maisha yetu ya kila siku.

Tutakuwa washuhuda kusema kuna nyota nyingine kweli zinaendana kuliko nyota nyingine na watu wa nyota zenye mahusiano fulani wakiwa wapenzi ni rahisi kuwa na mapenzi ya kudumu kuliko wengine. Mara kadhaa tumeshasikia ule usemi mtu anakuambia "mimi na Fulani tunaelewana sana itakuwa tu nyota zetu zinaendana"

Kama nyota hizi zinauwezo wa kuathiri maisha ya watu, kwa hiyo tutakubaliana wote kuwa kuna umuhimu wa kuconsider nyota ya mtu kabla ya kuanza mahusiano ya kimapenzi. Katika maisha ya ndoa pia mara kadhaa watu wanapoanguka ama kufanikiwa kimaendeleo huweza kuhusishanisha na nyota ya mwenzi wake.

Sasa swali ni je, Kuna athari zozote zenye kuletwa na masuala ya nyota kwenye mahusiano ya kimapenzi? Kuna ulazima gani kufuatilia nyota ya mtu kabla hamjakuwa serious na mahusiano yenu? Nafasi ya nyota kwenye kuathiri maendeleo ya mahusiano ikoje?

Karibuni tujadili na tuelimishane.
Nyota ndio mfumo aka (Fuıture) ya binadamu haswa kwa wale wachumba (mke na mume) watarajiwa wanaotaka kufunga pingu za maisha ukikosea hapo umekosea maisha yako ya ndoa unatakiwa uchaguwe mchumba kutokana na nyota yako ili mupate kuelewana ndani ya ndoa na maisha yenu yawe na baraka na mapenzi na masikilizano ndani yake.

Kwa Mfano Mtu Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Punda

1.Aries-March 21-April 19 (Punda

Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mizani
6.Libra-September 23-October 22 (Mizani). Wataelewana na ndoa yao itakuwa na baraka tele.

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Ng'ombe.
2.Taurus-April 20-May 20 (Ng'ombe

Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Nge.
11.Scorpion-Oct 23-November 21 (N'ge)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Mapacha
3.Gemin-May 21-June 20 (Mapacha)

Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mshale.
7.Sagittarus-November 22-December 21 (Mshale)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Kaa
4. Cancer-June 21-June 22 (Kaa)

Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mbuzi.
Capricon-December 22-January 19 (Mbuzi)


Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Simba.
5. Leo-July 23-August 22 (Simba)

Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Ndoo.
Aquarius January 20-February 18 (Ndoo)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Mashuke.
6. Virgo-August 23-September 22 (Mashuke)

Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Samaki.
Pisces-February 19-March 20 (Samaki)

Na hivyo hivyo kinyume chake inakubaliana hapo ukifanikiwa kumpata mytu munaye endana kinyota umempata mchumba wako wamaisha na utabarikiwa kimaisha watoto ,Mali na utajiri kuvumiliana mapenzi pia yatakuwepo usipo mpata Mwanamke au mwanamme munae fanana kinyota hapo ndipo mashaka makubw akimaisha yako hayatakuwa salama maradhi,mikosi,mabalaa kuachana ugomvi usio kwisha ndani ya nyumba kutakuwa hakuna baraka.

Ukiwa na Shida yoyote ile
nitafute mimi nipate kukutatulia ili uweze kufanikiwa kimaisha ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu.
 
Umegusia juu juu mkuu
MAJINA NA NYOTA ZAKE
HERUFI;A,M,Y-nyota ya (punda) na asili yake ni (moto)
HERUFI;B,N,Z-nyota ya (ng'ombe) na asili yake (udongo)
HERUFI;C,O-nyota yake (mapacha) asili yake (upepo)
HERUFI;D,P-nyota yake (kaa) asili yake (maji)
HERUFI;E,Q-nyota yake (simba) na asili yake (moto)
HERUFI;F,R- Nyota yake ni (mashuke) asili yake (udongo)
HERUFI;G,S-nyota yake ni (mizani) asili yake (upepo)
HERUFI;H,T-nyota yake (ng'e) na asili yake (maji)
HERUFI;I,U-nyota yake (mshale) na asili yake (moto)
HERUFI;J,V-nyota yake (mbuzi) na asili yake (udongo)
HERUFI;K,W-nyota yake ni (ndoo) na asili yake (upepo)
HERUFI;L,X-nyota yake ni (samaki) na asili yake ni (maji)
*NOTE* hizo ni herufi za mwanzo wa jina lako
 
Nyota ndio mfumo aka (Fuıture) ya binadamu haswa kwa wale wachumba (mke na mume) watarajiwa wanaotaka kufunga pingu za maisha ukikosea hapo umekosea maisha yako ya ndoa unatakiwa uchaguwa mchumba kutona na nyota yako ili mupate kuelewana ndani ya ndoa na maisha yenu yawe na baraka na mapenzi na masikilizano ndani yake.

Kwa Mfano Mtu Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Punda

1.Aries-March 21-April 19 (Punda
Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mizani
6.Libra-September 23-October 22 (Mizani). Wataelewana na ndoa yao itakuwa na baraka tele.

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Ng'ombe.
2.Taurus-April 20-May 20 (Ng'ombe
Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Nge.
11.Scorpion-Oct 23-November 21 (N'ge)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Mapacha
3.Gemin-May 21-June 20 (Mapacha)
Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mshale.
7.Sagittarus-November 22-December 21 (Mshale)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Kaa
4. Cancer-June 21-June 22 (Kaa)
Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mbuzi.
Capricon-December 22-January 19 (Mbuzi)


Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Simba.
5. Leo-July 23-August 22 (Simba)
Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Ndoo.
Aquarius January 20-February 18 (Ndoo)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Mashuke.
6. Virgo-August 23-September 22 (Mashuke)
Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Samaki.
Pisces-February 19-March 20 (Samaki)

Na hivyo hivyo kinyume chake inakubaliana hapo ukifanikiwa kumpata mytu munaye endana kinyota umempata mchumba wako wamaisha na utabarikiwa kimaisha watoto ,Mali na utajiri kuvumiliana mapenzi pia yatakuwepo usipo mpata Mwanamke au mwanamme munae fanana kinyota hapo ndipo mashaka makubw akimaisha yako hayatakuwa salama maradhi,mikosi,mabalaa kuachana ugomvi usio kwisha ndani ya nyumba kutakuwa hakuna baraka.

Ukiwa na Shida yoyote ile
nitafute mimi nipate kukutatulia ili uweze kufanikiwa kimaisha ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu.
Mkuu shukrani
 
It is true kabisa. .
I am a Taurus and dated a Gemini for 6years, just like what they say in horoscopes, it was a nightmare

But got a Virgo, everything clicks yani, very compatible
 
Nyota ndio mfumo aka (Fuıture) ya binadamu haswa kwa wale wachumba (mke na mume) watarajiwa wanaotaka kufunga pingu za maisha ukikosea hapo umekosea maisha yako ya ndoa unatakiwa uchaguwa mchumba kutona na nyota yako ili mupate kuelewana ndani ya ndoa na maisha yenu yawe na baraka na mapenzi na masikilizano ndani yake.

Kwa Mfano Mtu Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Punda

1.Aries-March 21-April 19 (Punda
Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mizani
6.Libra-September 23-October 22 (Mizani). Wataelewana na ndoa yao itakuwa na baraka tele.

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Ng'ombe.
2.Taurus-April 20-May 20 (Ng'ombe
Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Nge.
11.Scorpion-Oct 23-November 21 (N'ge)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Mapacha
3.Gemin-May 21-June 20 (Mapacha)
Anatakiwa amuoweau aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mshale.
7.Sagittarus-November 22-December 21 (Mshale)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Kaa
4. Cancer-June 21-June 22 (Kaa)
Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Mbuzi.
Capricon-December 22-January 19 (Mbuzi)


Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Simba.
5. Leo-July 23-August 22 (Simba)
Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Ndoo.
Aquarius January 20-February 18 (Ndoo)

Kwa Mwanamme AU Mwanamke mwenye nyota ya Mashuke.
6. Virgo-August 23-September 22 (Mashuke)
Anatakiwa amuowe au aolewe na Mwanamke AU Mwanamme Mwenye nyota ya Samaki.
Pisces-February 19-March 20 (Samaki)

Na hivyo hivyo kinyume chake inakubaliana hapo ukifanikiwa kumpata mytu munaye endana kinyota umempata mchumba wako wamaisha na utabarikiwa kimaisha watoto ,Mali na utajiri kuvumiliana mapenzi pia yatakuwepo usipo mpata Mwanamke au mwanamme munae fanana kinyota hapo ndipo mashaka makubw akimaisha yako hayatakuwa salama maradhi,mikosi,mabalaa kuachana ugomvi usio kwisha ndani ya nyumba kutakuwa hakuna baraka.

Ukiwa na Shida yoyote ile
nitafute mimi nipate kukutatulia ili uweze kufanikiwa kimaisha ukihitaji matibabu yangu
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu.
Interested
 
Wazungu huwa wanafuatilia sn hii issue ya nyota
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom