Atakaenisaidia hili nitampa Tsh Milioni moja taslimu

Atakaenisaidia hili nitampa Tsh Milioni moja taslimu

Status
Not open for further replies.
Pole sana ndgu yetu, kuna ndugu yetu aliwahi kuwa na matatizo km yako alitibiwa kila hospital ikiwa ni pamoja na muhimbiri na Lugaro lkn hakupata nafuu mwisho akakata shauri kwenda kwa watalaamu wa tiba kienyeji bahati mbaya tulipoteza. Likini kuna rafiki yangu alikuwa na matatizo km yako kwa sasa anaendelea vizuri lakini iligundulika kuwa alikuwa na tatizo kwenye uti wa mgongo na kusababisha kubanwa kwa mishipa ya fahamu hivyo kupoteza kumbukumbu, kuota ndoto mbaya, kukosa nguvu na nk. alipimwa kimipo cha MRI sina hakika na jina lake mi siyo Dakatari nahishi hivyo pale muhimbili ni laki 7 agha khan Dsm inaweza kuwa zaidi. lkn hivi karibuni nilikutana na mama mmoja kwenye basi katika maongezi tukazungumzia ugonjwa km huo, aliniambia kuwa yeye alikuwa anaumwa vibaya mpaka alihisi kurogwa lkn ilikuja kugundulika kuwa mishipa ya fahamu ilikuwa imebanwa kwenye uti wa mgongo. kwa sasa anafanya mazoezi kwa kutumia technolojia ya Korea ya kitanda cha umeme maarufu km huduma ya seragem hapa Dsm. jaribu kuangalia vitu hivyo huenda una tatizo hilo.

Pia jaribu kuulizia historia au wewe mwenyewe vuta kumbukumbu km hukuwahi kuumia mgongo au ajari katika michezo ya utotoni, au kuanguka kidogo na nk. ukipata jawabu fanya utafiti utapata jibu then nilazima umpate daktari bingwa nafikiri wa mifupa hao wengine watakula pesa zako na mwisho watakwambia umelogwa.

Polse sana. km ukifanikiwa leta majibu hapa ili tujue na tuwasaidie wengine pia.

Asante kwa uzoefu wako juu ya hili kaka mshino, historia ni mwalimu mzuri tunaweza tumia vizuri kuendelea mbele.

Hakuna matata, kwa lolote nitaweka mrejesho hapa mungu akituweka hai.

Kila la kheri!
 
Tfadhari usipuuze ushauri huu, kwaani ndg yetu tuliyemteza familia yote inajua kuwa alilogwa kupitia mkewe, lkn baada ya kifo chake baadhi tulifanya utafiti na kugundua kuwa ndg yetu aliwahi kudondoka kwenye jukwaa wakati wanajenga kwaani fani yake ilikuwa fundi ujenzi. na alikuwa akilalamika kuumia mikono baada ya muda fulani mara miguu ina waka moto baadae akapata nafuu. ilivyokuja kuwa hali mbaya alikuwa anasahau, anazimia, hana nguvu utafikiri mgonja wa HIV.

Asante kwa uzoefu wako juu ya hili kaka mshino, historia ni mwalimu mzuri tunaweza tumia vizuri kuendelea mbele.

Hakuna matata, kwa lolote nitaweka mrejesho hapa mungu akituweka hai.

Kila la kheri!
 
Huyu ndugu familia yote wagonjwa ila inaonyesha yeye ni zaidi! Sasa hayo maradhi ya uti wa mgongo wanaumwa wote? Environmental sickness makes a lot of sense to me.
 
Unanishangaza sana! Upo tayari kutoa million 1 kwa mtu atakayekusaidia tatizo lako, kwann usitumie hizo pesa kwa vipimo nilivyo kushauri? Ina cost dola 699 kwa kipimo cha mkojo, Hebu fanya hicho kimoja kwanza,au ndio umekubali umerogwa? Maana hutaki hata niongee na mama yako sasa sijui unataka msaada gani!!!

Siwezi nikakana dhamiri yako ya dhati ya kutaka kunisaidia juu ya hili gumu kwangu, inajionesha dhahiri kwa kila mmoja anaepitia uzi huu.

Ninakuelewa ndugu, pia ninazingatia yale yote unayonishauri na kunielekeza haina shida nitakuPM hitimisho punde!
 
Ndugu zangu,

...nilikuwa na plan ya kutafuta anyone with the solution kwa maaana ya traditional healer au yeyote mwenye productive ideas aweze nisaidia .... nimetibiwa na wataaalamu wa tiba asilia, hospitali za rufaa na kuombewa na wachungaji lakini hoola!!! hell no!! ....

Kwanza kabla hujaanza tiba yeyote iwe kwa professa Maji Marefu, Aga Khan, au kwa Maombezi.. Tafakari; Jiamini na Ujue wewe ni mzima na hauna ugonjwa wowote!!!

Ugonjwa umeutengeneza mwenyewe kwa kuogopa maisha... Unafikiri nani atakupa furaha kama hujaitengeneza mwenyewe? Kila aina ya maisha hapa duniani yanawezekana kama wewe utaamua...

Angalia alichofanya mwenzako katika kutafuta furaha..Crocs Are a Man's Best Friend | National Geographic Channel

[video]http://channel.nationalgeographic.com/channel/videos/crocs-are-a-mans-best-friend/[/video]
 
vile ndugu yangu nakupa pole sana na usiwaamini waganga wa kienyeji sana huwa wanapotosha sana
 
Huyu kijana kweli anaumwa! Na kibaya zaidi it is mainly psychological na inamsababishia kutafuta solution anayoitaka yeye! Yani tayari ameshajiwekea njia anayofikiri ni sahihi ya kutatua tatizo lake japokua haijamletea mafanikio hadi leo!
Sad, sababu anaonekana ni smart.
sokwe, you are a kind human being. Keep it up man.
 
Kaka mi kifua kinabana sana nashindwa hata kufikiri kwa kina, nasahau hovyo hovyo, kichwa kinauma, mwili wote unawaka moto, ndoto za ajabu ajabu, mkosi na hakuna anaenipenda kwa sasa isipokuwa mama yangu mzazi tu...naambatana na mikosi ya ajabu!! N.k

Yaani hali tia maji tia maji kaka sokwe!!

Duh, kweli hapo umesema kweli manake unatuchanganya, mie masikini, natoa 1M,niko tayari kufa kuliko kuendelea na mateso,niombeeni watu wa Mungu, waganga wa kienyeji au wachawi nisaidieni, wapi na wapi ama kweli umesema kweli unasahau sahau.
 
I'm about to give up, he's not willing to listen, Kama ulivyosema amejichagulia njia anayoiamini ni ngumu kumsaidia.
 
Ndugu yangu Kirundi mdogo wako ni mgonjwa madhara ya toxins kwenye ubongo ni makubwa sana! Inasabsbisha neurotransmitter kushindwa kuwasiliana vyema, matokeo yake mtu anakuwa na tabia zisizoelezeka inabadilisha personality ya mtu kabisa, nakushauri Kama mna uwezo mpelekeni marekani kwa matibabu kuna center kubwa inayoshughulika na environmental disease atatibiwa na atapona kabisa,au pelekeni samples za mkojo na damu.
kaka kwa sasa hatuna uwezo wa kufanya hivyo lakini nashukuru kwa kupata mwangaza kwamba ni ugonjwa na unatibika.home huwa hatumuelewi kwa hivyo ameachwa tu afanye atakalo na amekosa aman na amekuwa adui wa kila mtu maana anajihisi hakubaliki.
 
Huyu kijana kweli anaumwa! Na kibaya zaidi it is mainly psychological na inamsababishia kutafuta solution anayoitaka yeye! Yani tayari ameshajiwekea njia anayofikiri ni sahihi ya kutatua tatizo lake japokua haijamletea mafanikio hadi leo!
Sad, sababu anaonekana ni smart.
sokwe, you are a kind human being. Keep it up man.

Vyema kwa vyema ndugu kwa kuweza kung'amua kwamba ugonjwa ninao pia na mimi ninakiri ugonjwa ninao kwa muda mrefu na bila kumungunya maneno wala kupepesa macho natamka tu kwamba wameniwahi wakanipiga msumari mzito waswahili hakuna lepe la shaka juu ya hili, na nisingependa nieleweke kama mtu ambae ninapitia kwenye psychological problems or traumatic experiences kama core ya tatizo langu hapana!! Isipokuwa yamekuja baada ya kutingwa na hili gumu naweza senses vitu kama stress, intrapersonal conflict, pyschological exhausted n.k Na pia sio kwamba nataka kugeneralise na kurukia hitimisho kwamba nimerogwa bila data za kutosha juu ya hili hapana!! Ninaweza kusenses tu mwenyewe mwilini jinsi vitu hivi stranger and mystical vinavyozunguka kutoka sehemu moja hadi nyingine na kuacha maumivu makali na pia kuna vitu vya kibinadamu kama affection na watu hakuna kabisaaa.

Isitoshe magonjwa ya hospitali mengi yakiingia mwilini mwangu huwa naweza kuhisi zile dalili na utofauti wake katika mwili na haraka hutofautisha maradhi haya mawili na bila kuchelewa huwa naenda hospitali kwa ajili ya diagnosis.

Mbali na hayo sokwe amekuwa msaada na muongozo mzuri kwa kuleta na kustress mawazo chanya kwangu.siwezi kukana mchango wake makini na murua.

Your appreciated ndugu sokwe!

Kila la kheri wandugu!
 
I'm about to give up, he's not willing to listen, Kama ulivyosema amejichagulia njia anayoiamini ni ngumu kumsaidia.

Don't give up bro, you are such a tremendeous catalyst on this tragedy!
 
Kwa miaka 19 umeshindwa kupata jibu la matatizo yako lakini bado una amini kwamba umerogwa! Japokuwa umeshazunguka kwa sangoma bila mafanikio nakupa Miezi 3 toka sasa ya kutafuta Tiba unayofokiri itakuondolea hayo maradhi, ukishindwa nitafute nitakusaidia, ila urudi hapa nakutoa ushuhuda wako, nafikiria kufungua Uzi mwingine kulizungumzia hili tatizo, kwa mtu yoyote Kama unaona ume develop tabia za ajabu ambazo hata wewe mwenyewe unashindwa kuzielezea na kuona Kama hukubaliki kwenye jamii, unafanya maamuzi mabovu iwe kwenye familia, kazini au kwenye biashara, una mtoto anasoma lakini academic performance yake ipo poor hata kuandika ni tabu, nakuhakikishia ni wakati muafaka wa kuchukulia mold mycotoxins very serious, utakuta mtoto mtukutu kupindukia zinaweza kuwa dalili za mold,Kama huyu bwana mnavyomuona alivyo na conflict kwenye kichwa chake.
 
Aache Ushirikina gani Mgonjwa huyo amesha rogwa na majirani zake anachotaka kutibiwa huyo sio mzima kabisa muone hata anachokiandika hakileweki kabisa.

Kaka umewahi, na mimi nilitaka niseme hivyo hivyo!
 
Ndugu yangu folk nakuomba japo ufwate ushauri wa sokwe . Ni wa vipimo tuu then utajua nini kinakusibu. Hata kama utaendelea na ushauri mwingine uliopata kutoka kwa JF members lakini usiache ushauri wa vipimo kutoka kwa sokwe. Nakutakia kila la kheri, ufanikiwe.
 
Last edited by a moderator:
Mdogo wangu mungu akubariki sana! Wala hujarogwa Kama unavyofikiria wewe unasumbuliwa na sick house syndrome! You're allergic to mold, ni tatizo Hilo Hilo lilinifanya Mimi kuwa mgonjwa kwa miaka 2 nikakata tamaa ya maisha aliyenifungulia njia alikuwa mmarekani mwanajeshi mgeni ambaye alikuwa amehamishiwa kikazi hapa Japan aliniomba nimsaidie kumtembeza hapa Tokyo japokuwa Hali yangu haikuwa nzuri kiafya nilikubali bahati mbaya ktk kumtembeza niliishiwa nguvu na kuanguka! Alinisaidia kwenda hospital lakini nilishakwenda hospital zote kubwa hapa Japan na hakuna walichokiona, huyu kijana mdogo wa kizungu aliponiambia inawezekana unasumbuliwa na mold! Sikuwahi kusikia habari za mold ila nilivyokuja fanya research nikakuta Nina dalili nyingi sana, bahati mbaya madaktari wanaotibu Hilo tatizo sio wengi ila linatibika nilikwenda kutibiwa marekani Washington na nimepona kabisaaaa! Nitakupa dalili chache za mold unaweza ukawa nazo zote a upungufu au zaidi, headache, insomnia, anxiety, depressed, fatigue, night sweating, low sexual drive, low cortisol, anemia. Low white blood cell, irregular heart beat, confusion, poor concentration, blurred vision, lack of energy, bad dreams,poor digestion, cold hands and feet, feeling thirsty all the time, burning sensation, ears ringing e.t.c. Nina uhakika ndio tatizo lako, mold ni aina ya fungus ambao wana produce secondary metabolic inaitwa mycotoxins, kadili inavyozidi kukaa kwenye mazingira ya mazalio yake ndivyo inavyozidi kukufanya mgonjwa Kama una uwezo wa kwenda kutibiwa marekani nitakupatia namba ya simu na jina la huyo daktari, ila kwa sasa jambo la kwanza kufanya ni kuhama hapo unapoishi.

Dah yasababishwa na nini?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom