Atajifunza akiwa ndani ya ndoa.

Atajifunza akiwa ndani ya ndoa.

Mwanamke mapishi

Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanamke malezi bora,

Mwanamke kupendeza,

Mwanamke pambo,

Mwanamke matunzo,

Mwanamke shepu,

Mwanamke usafi,

Mwanamke tabia,

Mwanamke kujiamini,

Mwanamke kukupenda,

Mwanamke kujidekeza/kujibebisha,

Mwanamke kujiheshimu,

Mwanamke kujitegemea,

Mwanamke sura,

Mwanamke kuji..................................,

NIMECHOKA BN NAWE UTAMALIZIA KUJAZA HAPO PALIPOBAKIA[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanamke malezi bora,

Mwanamke kupendeza,

Mwanamke pambo,

Mwanamke matunzo,

Mwanamke shepu,

Mwanamke usafi,

Mwanamke tabia,

Mwanamke kujiamini,

Mwanamke kukupenda,

Mwanamke kujidekeza/kujibebisha,

Mwanamke kujiheshimu,

Mwanamke kujitegemea,

Mwanamke sura,

Mwanamke kuji..................................,

NIMECHOKA BN NAWE UTAMALIZIA KUJAZA HAPO PALIPOBAKIA[emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo umebakiza tu mwanamke umbea hahahahahahahah

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo umebakiza tu mwanamke umbea hahahahahahahah

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwa sana nakubaliana nawe na nakataliana nawe sababu,

Umbeya ni sifa ya Binadamu yeyote lkn inategemea ni umbeya wa aina gani(+ au -).

Ktk umbeya - kwa asilimia kubwa sana Wanawake hamjambo lkn kwa umbeya + ni vise versa is true kwa sisi Wanaume[emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna mwanamke anajifunza kitu ndani ya ndoa akakimaster.
Ndio maana kwenye ndoa tunaishi kwa kuvumiliana tu kwa sababu Kila mtu anakuwa na tabia zile zile alizokuwa nazo.
Sasa kijana unataka kubeba bomu ukakae nalo ndani aafu baada ya miezi uje kulalamika mkeo anakulisha chipsi za gengeni Kila siku.
Nakupa pole

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NIMEKUFAFANULIA UMBEYA CHANYA NA HASI, SASA HAPO HUJAELEWA NINI TENA?

UMBEYA CHANYA NI KUMTETA MTU JINSI ALIVYOFANIKIWA NA KUTAKA KUJIFUNZA MBINU ALIZOTUMIA ILI UWEZE KUENDELEA SAWA NA YEYE AMBAPO HUSABABISHWA NA WIVU WA KIMAENDELEO LAKINI UMBEYA HASI NI ULE KAMA MNAOUTUMIAGA NINYI AKINA MAMA KUWA "FLANI ANAJIDAI KISA KANUNUA NGUO MPYA, ANAKULA VIZURI/CHAKULA BORA AU ANABADILI STYLE YA KUSUKA NYWELE KILA SIKU" SASA HUWA MNAAMUA KUSHINDANA NA WANAWAKE WENZENU BILA YA KUANGALIA ATHARI ZA KIPATO WALIVYONAVYO WAUME ZENU.

TENA CHA AJABU HUWA MKO RADHI KUWABANA SANA WANAUME WAWANUNULIE KILA KITU SI KWAAJILI YA FAIDA YA FAMILIA YENU TU BALI NI KWAAJILI YA MAISHA YA KUJIONESHA TU MACHONI PA WATU ILI NAWE UONEKANE UNA MAISHA BORA KUMBE HAKUNA LOLOTE.

BADO HUJANIELEWA TU?
Hivi kumbe na ninyi ni wambeya?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom