At your own risk: Sitaki kuwa kama huyu Mzee

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,028
2,000
Mungu wangu, mbona huyo mzee hilo neno analitamka kama lilivyo bila hata kulivalisha "ki skin tight" duuuu! bila shaka na mambo ya pwani hayo
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,037
2,000
kye kye kwi kwiii teh... Mzee kanifurahisha sana, halafu yuko sahihi
 

germanium

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
683
1,000
yaani hapo anaamini 100% yupo sahihi...hayo ndo madhara ya bange ukifika umri wa uzee
 

kadoda11

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
21,524
2,000
hii clip ni ya mda mrefu sana...sikujua kama bado "ina kiki" mpaka leo.
huyo mzee ni shida aisee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom