Assume unakuwa Lecturer wa J.Mnyika

Assume unakuwa Lecturer wa J.Mnyika

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,585
Reaction score
140,009
Tukiweka itikadi za vyama pembeni,kuna watu ni exceptional sana,wana reasoning capacity ya hali ya juu.Kuna jamaa aliwahi kuniambia kazini kwao ile sheria mpya ya manunuzi wanaiita Sheria ya Mnyika kutokana na mchango wake mkubwa ktk kupitisha sheria hiyo.Wote tunaona kijana anavyotoa changamoto kwa mawaziri madokta na maprofesa!Sasa assume J.Mnyika ni mwanafunzi wako,unajiandaaje kisaikolojia kuchalenjiwa wewe na handout zao
 
Tukiweka itikadi za vyama pembeni,kuna watu ni exceptional sana,wana reasoning capacity ya hali ya juu.Kuna jamaa aliwahi kuniambia kazini kwao ile sheria mpya ya manunuzi wanaiita Sheria ya Mnyika kutokana na mchango wake mkubwa ktk kupitisha sheria hiyo.Wote tunaona kijana anavyotoa changamoto kwa mawaziri madokta na maprofesa!Sasa assume J.Mnyika ni mwanafunzi wako,unajiandaaje kisaikolojia kuchalenjiwa wewe na handout zao
Darasani hakuna mbwembwe za namna hiyo...akileta kujua jua nakula kichwa tu.
 
Darasani hakuna mbwembwe za namna hiyo...akileta kujua jua nakula kichwa tu.

Kwa hiyo utatumia mbinu ya kumbana koziweki halafu ue nayo anakula kibano kabla hajakaa sawa unamtia kabali ya sup wakati huohuo akijiandaa kukeriova, hahahaaa we ni mnoma jo!
 
Hana lolote anatumia akili za kushikiwa ---- tu yule
 
Presentation ya darasani kama ni 10 out of 100 ana 10 zote.
Test itategemeana.
Individual Assignment atakula above max zote.
Group assignment naamini kwa uwepo wake watapata angalau above a half.
Course work Atakuwa na 35 above.
 
Hana lolote anatumia akili za kushikiwa ---- tu yule

mkuu,wanaotumia akili za watu,mbna wanajulikana
ccm wote ni tumbo mbele,akili nyuma
mwakyembe alivonyonyolewa,sikuamini km angerudi kuwa mwanachama hai wa ccm,tena hana wasiwas,anajilia kuku kwa mrija
hawa wasomi wetu shida sana
 
Ha ha ha mnyika hakumaliza chuo kikuu ni kanjanja kama mbowe
..
 
The guys is bright and hard working. He must be reading a lot
 
Pamoja na kuichukia CDM ila jamaa wapo smart kuikweli. Mnyika ni gifted
 
Tukiweka itikadi za vyama pembeni,kuna watu ni exceptional sana,wana reasoning capacity ya hali ya juu.Kuna jamaa aliwahi kuniambia kazini kwao ile sheria mpya ya manunuzi wanaiita Sheria ya Mnyika kutokana na mchango wake mkubwa ktk kupitisha sheria hiyo.Wote tunaona kijana anavyotoa changamoto kwa mawaziri madokta na maprofesa!Sasa assume J.Mnyika ni mwanafunzi wako,unajiandaaje kisaikolojia kuchalenjiwa wewe na handout zao

Nakumbuka kuna siku moja Ridhiwan Jakaya Mrisho Kikwete alijaribu ku-question Elimu ya Mnyika sijui ali-doubt nini Milionea yule.
 
Mnyika ni smaart sana,anakuwa ana data za kutosha na kama uko makini anne makinda these dais ana mkubali sana kijana!
 
Back
Top Bottom