Askofu Shoo siyo Mfuasi wa Martin Luther!

Askofu Shoo siyo Mfuasi wa Martin Luther!

Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanzilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...
Mungu akusamahe kwa hiki ulichoandika... Hizi ni siasa usijaribu kuleta mvurugano.... Hutapona... Ndani ya nyumba za ibada hakuna vyama kuna waamini na waumini

Mungu akurehemu na kukusamehe tena
 
Wewe unaabudu watu? Et shoo akuachie KKKT yako utakufa nayo? Acha kushabikia shabikia kusiko kuwa na maana ishi maisha matakatifu huku ukilitii neno la Mungu hao unaowashabikia hawakupeleki mbinguni
 
Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanzilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...
wewe siyo MKRISTO na huelewi chochote kuhusiana na IMANI ya kikristo
 
Hivyo Maaskofu waache kuwa Wafuasi wa Yesu Kristo na kianza kuwa wafuasi wa Binadamu sio..??
 
Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanzilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...
Huyo Martin Luther aliondoka RC kwa sababu nyingine nyingi ni si kuwapigania maskini pekee jinsi unavyoeleza, Lakini pia Martin Luther alikuwa binadamu wa kawaida na mapungufu yake,hivyo siyo hoja sana either kumfuata au kutokumfuata. Hoja ingekuwa askofu Shoo hafuati maelekezo ya Mungu hapo kungekuwa na mada nzito. Lakini pia mojawapo wa maaskofu ambao uaskofu wao umekumbwa na changamoto nyingi za kimaadili ni pamoja na askofu Malasusa.
 
Sasa ndo shoo amuabudu luther badala ya YESU KRISTO aliye mwokozi wetu,acha wehu dini zinamwabudu mungu na sii aliyeasi wengine, hakuna sehemu ktk bibilia inapomtaja luther
Yesu kristo ndio aliemtuma kuandika huo waraka ?
 
Yesu kristo ndio aliemtuma kuandika huo waraka ?
Yaliyofungwa duniani na mbinguni yamefungwa, viongozi wa dini wamewekwa na mamlaka za mungu,wasemalo ndilo Yesu aliwaambia waseme,kama hutaki kuwa pagani kivyakovyako
 
Yaliyofungwa duniani na mbinguni yamefungwa, viongozi wa dini wamewekwa na mamlaka za mungu,wasemalo ndilo Yesu aliwaambia waseme,kama hutaki kuwa pagani kivyakovyako
Pagani wewe na kamanda shoo asiejua wajibu wake kama mtumishi wa Mungu na kuingiza siasa kanisani.
 
Martin Luther alikuwa Mjerumani sasa hiyo King inatokea wapi? Kati ya wewe na mimi ni nani punguani? Hizi Dini hivi mnazielewa au mnafwata upepo tu?
jamaa yangu kabla ya kubishana unekua unaingia MACHIMBO kwanza
maana ta PROTEST ni nini kwanza
kwa DHEHEBU la Katoliki walioprotest ni wengi sana kabla ya Martin Luther (Mjerumani)
wako waliochomwa kwa mafuta, waliouawa hadharani nk
ukiipinga Roma hata leo ww ni Protester

Nikirudi kwenye MADA yako kifupi sana mm ni mKKKT
naungana na wewe kumpinga kwa nguvu zote Askofu Shoo
inaonekana kabisa amelianzisha zogo asiloliweza
kwa malasusa anavyokubalika Mashariki na Pwani hakuna wa kumtoa
kaitendea HAKI taarifa ya kichungaji (ilijaa UNAFIKI na VITISHO vya mbwa mwoga /koko)
hakuna asiyejua kuwa KKKT chini ya Shoo walimtaka Lowassa na kumpinga Magufuli

hayo tuyaache
katka KKKT hakuna Dayosisi tajiri km Dayosisi ya Mashariki na Pwani ya Askofu Malasusa kwa sasa
licha ya michango na ujengaji wa Chuo Kikuu huko Kisarawe sasa KKKT isaitazamie mapato yoyote kutoka huko
 
Mkuu unajikakamua sana si ujambe tu tujue lengo lako
 
jamaa yangu kabla ya kubishana unekua unaingia MACHIMBO kwanza
maana ta PROTEST ni nini kwanza
kwa DHEHEBU la Katoliki walioprotest ni wengi sana kabla ya Martin Luther (Mjerumani)
wako waliochomwa kwa mafuta, waliouawa hadharani nk
ukiipinga Roma hata leo ww ni Protester

Nikirudi kwenye MADA yako kifupi sana mm ni mKKKT
naungana na wewe kumpinga kwa nguvu zote Askofu Shoo
inaonekana kabisa amelianzisha zogo asiloliweza
kwa malasusa anavyokubalika Mashariki na Pwani hakuna wa kumtoa
kaitendea HAKI taarifa ya kichungaji (ilijaa UNAFIKI na VITISHO vya mbwa mwoga /koko)
hakuna asiyejua kuwa KKKT chini ya Shoo walimtaka Lowassa na kumpinga Magufuli

hayo tuyaache
katka KKKT hakuna Dayosisi tajiri km Dayosisi ya Mashariki na Pwani ya Askofu Malasusa kwa sasa
licha ya michango na ujengaji wa Chuo Kikuu huko Kisarawe sasa KKKT isaitazamie mapato yoyote kutoka huko


Martin Luther ndiye aliyeleta Mapinduzi, Martin Luther ndiye wa kwanza alitafsiri Biblia na kufungua milango kwa lugha nyingine kuwa na Biblia yao pmj na sisi Kiswahili ksma siyo Martin Lurher leo hii Biblia ingekuwa kama Kurani ya Kiuslamu, isitoshe hao waliokuwa hao wakiokuwa wanaprotest unaowaongelea walikuwa wanalipinga Kanisa Katoliki lkn Maetin Luther hakulipinga bali akitaka tu kifwate mafundisho ya Biblia yaani kuliboresha, ...
 
Nilitaka afwate mafundisho ya Martin Luther na siyo Mafisadi kama hawezi apishe aende kwa Kakobe!
Afuate mafundisho ya binadamu mwenzake na si JEHOVA,YESU KRISTO na ROHO MTAKATIFU!? Kweli wewe ni wakala wa Shetani,na ndio maana unamwabudu na kusifu binadamu mwenzio ambaye umemfanya mungu wako.
 
Afuate mafundisho ya binadamu mwenzake na si JEHOVA,YESU KRISTO na ROHO MTAKATIFU!? Kweli wewe ni wakala wa Shetani,na ndio maana unamwabudu na kusifu binadamu mwenzio ambaye umemfanya mungu wako.


Kama ni hivyo basi wabadilishe na jina kwa Ulutheri jina lake limetokana na yake ni Luther, hilo ni jina la Martin Luther!
 
Katika mambo haya, ni magumu sana kwa binadamu. Unazungumzia usaliti. Mbona Yesu anaposalitiwa na binadamu mnakaa kimya? Maaskofu walevi, wazinzi, hilo kimya. Uluteri unaangamia.
 
Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanzilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...
Martin Luther hakuwa mwanamapinduzi, bali mwanamatengenezo/mwanamageuzi (reformist).
 
Kwani Mapinduzi maana yake nini?
Kuna tofauti KUBWA kinadharia na ki-ideology baina ya mapinduzi na matengenezo.
Kilichofanywa na Luther ni matengenezo ya zile crooked idea za kirumi (baadhi).
Mapinduzi ni overthrow ama dramatic change in ideas or practice.
 
Kuna tofauti KUBWA kinadharia na ki-ideology baina ya mapinduzi na matengenezo.
Kilichofanywa na Luther ni matengenezo ya zile crooked idea za kirumi (baadhi).
Mapinduzi ni overthrow ama dramatic change in ideas or practice.


Ndicho kilichotokea, kwani mawazo ya Martin Luther yalileta Mapinduzi makubwa, kwanza Vita kubwa iliyojulikana kama ,,thirty years war" 1618-1648 ambapo inasemekana ni Vita mbaya kuwahi kutokea Ulaya, vile vile usisahau kwamba pamoja na Kanisa Katoliki kumpinga Martin Luther lkn pia walichukuwa mawazo yake (baadhi) na kuyafanyia kazi yale madai yake waliyashughulikia kama kutafsiri Biblia kwenda Lugha mbali mbali ili wote waelewe hii ilikuwa ni kazi ya Luther yeye ndiye aliyekuwa wa kwanza kutafsiri Biblia kwenda Lugha yake, jambo ambalo lilikuwa haliruhusiwi ni kama vile Waislamu leo hii huwezi hairuhusiwi kutafsiri Kurani kutoka Kiarabu kwenda Lugha nyingine!

Vile vile indulgence ilikomeshwa na Kanisa Katoliki ambapo ndipo lilikuwa lengo hasa la Luther kuwapigania Masikini ambao walikuwa wanalazimishwa na Kanisa Katoliki ,,kununua dhambi" sasa kama haya siyo Mapinduzi basi labda sielewi maana ya Mapinduzi!
 
Back
Top Bottom