Askofu Shoo siyo Mfuasi wa Martin Luther!

Askofu Shoo siyo Mfuasi wa Martin Luther!

Huu utetezi wenu wa Malasusa unazidi kumharibia. Mnakataza Kanisa kufanya siasa kisha nyiye wenyewe mnaingiza siasa Kanisani.


Mimi simtetei yoyote bali napinga Mafisadi kuutumia Ulutheri kuonea na kuibia watu, Martin Kuther alipigania wanyonge maisha yake yote!
 
Huu utetezi wenu wa Malasusa unazidi kumharibia. Mnakataza Kanisa kufanya siasa kisha nyiye wenyewe mnaingiza siasa Kanisani.


Mimi simtetei yoyote bali napinga Mafisadi kuutumia Ulutheri kuonea na kuibia watu, Martin Kuther alipigania wanyonge maisha yake yote!
 
Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanazilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...
Kwa hiyo ulitaka awe mfuasi wako na magamba siyo?
 
Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanazilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...

Unatuvuruga tu! Hata hueleweki! Asofu Shoo anahusikaje amehusikaje kuwatetea mafisadi wakati waraka uliosababisha wanyonyaji kutoa povu umeandikwa wakati wa uongozi wake! Si bure wewe umetumwa! Tuachie KKKT yetu. Tuna furaha na amani hatutaki kuvurugwa.
 
Lini Martin Luther King alianzisha U-Protestant? Ungesema U-Protestant ulianzishwa na The Gideons hapo ningekuelewa.
by the way kamwambieni Dr. Malasua well done kwa kuwa manipulated na zero Bashite
watu wanaogopa, muoneeni huruma, kuna viongozi 14 wa dini wameambiwa wametelekeza mtoto, unafikiri le askofu yuko kwenye mazingira gani sasaivi, hata mtoto mdogo anaweza kumwendesha afanye lolote atakubali, ameshikwa pabaya.
 
Sasa aliyeanzisha uprotestant ndo aabudiwe?


Hakuna mahali niliposema aabudiwe lkn kwa kawaida kama wewe ni mfuasi wa movement aliyoianzisha hauna budi kufwata mafundisho yake!
 
Martin Luther Mwanamapinduzi na mwanzilishi wa Uprotestanti Duniani angemkataa Askofu Shoo, Martini Luther alikuwa mtetezi wa Wanyonge na ndicho kilichomfanya alipe changamoto Kanisa Katoliki, Martin Luther hakuwa wakala wa Mafisadi kwanza ni kinyume chake, hivyo Askofu Shoo na KKKT hamumwakilishi Martin Luther kwani mnamtumikia Binadamu bwanyenye, jambo ambalo Martin Kuther alitumia muda wake na Maisha yake yote kulipinga.

Tunaitaka KKKT yetu, na Askofu Shoo unaweza kwenda, ...
KKKT siyo Bunge au Mahakama ambavyo mmevivibiti.
 
Hakuna mahali niliposema aabudiwe lkn kwa kawaida kama wewe ni mfuasi wa movement aliyoianzisha hauna budi kufwata mafundisho yake!
Mafundisho ya luther ni mafundisho ya yesu,luther alihubiri mambo ya mungu,kama aliasi na yeye anaweza kuasiwa pia,Shoo anahubiri hayo ya Yesu na si ya Luther malasusa mwasherati,alizini na mke wa mtu na kumpandisha cheo, huyo si wakuvumiliwa hata kidogo na luther hakuhubiri adultery wala fornication
 
Wanasema Baba askofu mkuu na maaskofu wengine wa KKKT ni Chadema,wakiulizwa je Baba askofu Malasusa ni CCM,wanabaki kujiumauma tu.

Tanzania kwa kiasi kukubwa wananchi wake wameuza uwezo wao wa kufikiri hivyo basi kuna watu wanafikiria kwa niaba yao.
 
KKKT Inayojiunga kwenye Ecumenical movement kurudi kwa kasi Rome ni Hatari...
 
Hukumu huwa njema kama Mungu kakuonesha kufanya hivyo. Mwacheni shoo amtumikie Mungu wake kwa kadili awezavyo na alivyowezesheshwa na kristo yesu.
 
Back
Top Bottom