Mwaikibaki
JF-Expert Member
- Mar 19, 2015
- 3,047
- 3,784
Tena asivyosmati huyo mzee akaruhusu Bank ya Kanisa ndo itumike kutakatishia zile fedha, Pengo na Nuncio wa wakati ule walimshangaa sana mwamba, kaona kuchafuka yeye haitoshi akaamua achafue kabisa na jina la taasisi kupitia Bank ile, since then mwamba haaminikagi kabisa
Uzuri hatujasahau na sio lazima kusamehe ingawa tunaambiwa tusamehe lakini iendelee kuwemo kwenye hansard kwa watumishi walioko madhabahuni wenye njaa na wasiomuogopa Mungu huku wakilazimisha sisi ndio wenye dhambi tutubu! Acha ikae!