Askari wawili wakamatwa katika mikutano ya CHADEMA

Askari wawili wakamatwa katika mikutano ya CHADEMA

Siwezi kuiamini habari kutoka TANZANIA DAIMA hata siku moja!

Ni kawaida yenu viwavi wa ccm mnashikiwa akili hata macho hamuoni,mkiambiwa inama mnainama mkiambiwa chutama mnachutama hebu jitambue kidogo.
 
​
10689948_10205418757534688_8969488691377096937_n.jpg



10014578_10205418761894797_9126760055379664400_n.jpg


Shushushu wa PoliceCCM abambwa na Intelijensia ya Chadema kwenye Mkutano wa Halima Mdee huko Geita.

Ni askari Polisi lakini alikutwa na kadi za Chadema.. anyang'anywa vifaa vya kijasusi.. OCD apiga magoti kuviomba warudishiwe na mambo yaishe..
******


Nisikuchoshe soma simulizi live toka eneo la Tukio. Picha ya mwisho ni OCID akipokea kifaa hicho kutoka kwa Kiongozi wa Bawacha huku Kamanda Alphonce Mawazo, Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Geita akishuhudia.

Picha nyingine ndio huyo shushushu aliyebambwa na kadi za Chadema.. Ndio hivi hivi wanavyorushaga mabomu mikutano ya Chadema. Hovyo sana..

Karibu

Makamanda jana tuliwakamata vijana wawili wakiwa wanarecord mkutano wetu......,Kuchunguza simu zao tukakuta wanawasiliana na OCD...tena anawaauliza Halima MDEE kashapanda??.

Tulichukulia swala hili kwa uzito mkubwa sana na tuliamua kuwabana zaidi iliwaseme nani kawatuma??.....

Wakati tunajiandaa kutoka nao iliwakapate dozi nzuri zaidi,Tulizuiwa na Askari wakiwa wanataka kukagua gari yetu.Baada ya kuvutana nao tukaamua kwenda polisi na tukawaweka ndani kama wahalifu.

Asubuhi leo tukiwa tunajiandaa na safari wakamata gari ya Mh: MDEE pamoja na Dereva wakimtaka awaoneshe Tap recorder yao,wakampeleka kituoni.

Ndipo tukachukua hatua za kwenda kituoni kujua nn kinaendelea,na je kumbe wale tulio wakamata ni watu wa Jeshi la Polisi??.

Baada ya mazungumzo kuanza kumbe wale jamaa ni Askari tena Usalama kabisaa....OCD na OCSAD wamekiri hilo kuomba radhi kwamba wamekosea...,Hivyo tuwarudishie Tap recorder yao cz ni mali ya Serikali.

Wameingia upepo sana,na wamesha achia gari ila wanaomba tusije kumwaga unga tuwape kifaa chao.....,Kimsingi hii salamu imfikie Kova na Mangu popote walipo,na wawape onyo kali vijana wao kuacha kuingilia Mikutano yetu kwakuwa ni mikutano ya Amani kabisaa.

Napia wajue tupo makini na tumejipanga kuliko wanavyofikiri wao...Kama tunaweza kuwakamata mpaka wao.

Newz from Geita
 
Ccm kwaheli njama zenu zakuwauwa wananchi tumezbaini hvyo hatuwataki tena pumbavuuuuuuuuuu.
 
Hivi CCM, why all that trouble with CDM. Hii nchi ni ya wote ipo siku kama sio nyinyi ni watoto wenu wanaofaidi dhuluma hizi watajibu haya madhambi na dhuluma zenu.

Kweli mkuu!Mimi huwa najiuliza hawa watu wana akili za namna gani?Haiwezekani kwamba watatawala milele.Wataivuruga hii nchi kwa intelijensia za kijinga, daima kote duniani watu majinius wa maeneo tofautitofauti ndo hutengeneza vitengo vya usalama. Hapa kwetu ni watu wa ajabu ajabu tu ndo maana unakuta kuna vitu vinatokea mpaka unajiuliza hii nchi kweli ina think tanks? Pan za ovyo ovyo hata kichaa anaona hapa hakuna akili iliyotumika.
 
Huwezi shindana na mpango wa Mungu hata uwe nani? Chadema ni mpango wa Mungu. Tunasonga.
Ova
 
hata mimi walishanihisi hivyo kuwa ni mserikali, kumbe nilienda kuwasikiliza tu, kunawatu wanapenda kuwasikiliza, msiwatishe maana lazima tusikilize sera za wote!

Sasa vyombo vya ulinzi vikiingia kwenye siasa unadhani tutakua na nchi tena ama kutakua na amani?
Unajua sheria zinazowaongoza watumishi wa umma kama jeshi,polisi n.k? Kama unajua huwezi kuandika hayo uliyoandika
 
Kwani Askari Yeye Binafsi Kama Raia NANI alisema Haruhusiwi kushiriki Siasa????
Haruhusiwi kama Polisi Akiwa ktk Majukumu YAKE Full stop.
 
Mbona Mnasahau Haraka??? YULE aliyekamatwa Mkutano wa CCM MKUU Akitaka Gombea Mbona mlizungumZia TOFAUTI,???
 
Aibu zote hizi za nini ? Polisi wanafanya hivi kwa ajili ya kitu gani ? Nani si mtanzania na mwenye haki na uongozi wa Nchi ?
 
Aibu zote hizi za nini ? Polisi wanafanya hivi kwa ajili ya kitu gani ? Nani si mtanzania na mwenye haki na uongozi wa Nchi ?

Shangaa majitu mazima yahangaishwa na binti,shame on them
 
Back
Top Bottom