Askari walilazimika kutumia mabomu kutawanya wana CHADEMA Bugando

Askari walilazimika kutumia mabomu kutawanya wana CHADEMA Bugando

Siku hawa askari wakimbaka mama yako aliyekuzaa ndiyo utapata akili.
CCM mkubwa wewe.
Na siku wakimnajisi/wakimf,ila mtoto wako wa kiume ndo utaelewa
machungu watu tuliyonayo.
Au siku wakimuuwa mtu wako wa karibu kabisa bila sababu yeyote mbele ya macho yako
hapo ndo upumb,avu utakutoka kichwani

Tangu lini polisi wakawa waombolezaji ktk msafala wa msiba na hata mochuali
kama hawakuwa na nia ovu tu dhidi ya waombolezaji.

Naomba Mungu ajalie yakupate niliyosema hapo juu ndo
utaelewa utendaji mzuri wa hao polisi unaowapigia debe hapa.

Kimsingi ninaishi karibu na hospitali ya Bugando na walichofanya
hao polisi ulikiwa ni UHUNI.

Unaongea kama unatoa ushuhuda vile! Unawasema vibaya askari kuhusu matendo hayo, au we mwenzetu mama yako aliwahi kubakwa na askari na mwanao aka.f.lwa na askari? Toa uthibitisho sio unakuja kueneza chuki zisizo na sababu. Mtu ukiwa shabiki wa Lema akili zako zinakuwa sawa na za Ng'ombe wa Lowasa.
 
Peter Dafi, busara ni bora kuliko vyama. kuuwawa kwa mawazo kwako siyo uvunjifu wa amaani kwa kuwa ni tendo la wapendwa wako. lakini kuzuia kuharibiwa kwa ushahidi kimakusudi wewe unaona ni kuhatarisha amani ya nchi hii. Lema yuko sawa kabisa maana nchi bila kujitafutia haki uwezi kuiipata refer kwa uchanguzi uliopita watu mpaka walale vituoni siku mbili ndiyo wapewe ushindi. please be sensible when commenting issues of mass interest!!!!!! vyama vitaisha lakini jamii itaendelea kuwepo. Mauaji ya mawazo si jambo la kujivunia hata kidogo. ona hadi sasa dola haijatwambia nani kakamatwa wakati mtu kauwawa kinyama mchana kweupe. Kumbuka chanzo cha ngoma nilele na mbuyu uanza kama mchicha. This country siyo tofauti na nchi nyingi, let us unite to put pressure on police to hunt , arrest and aounce the killer publically at earliest possible. Peter be sensible and act as well learned Tanzanian.
 
Unaongea kama unatoa ushuhuda vile! Unawasema vibaya askari kuhusu matendo hayo, au we mwenzetu mama yako aliwahi kubakwa na askari na mwanao aka.f.lwa na askari? Toa uthibitisho sio unakuja kueneza chuki zisizo na sababu. Mtu ukiwa shabiki wa Lema akili zako zinakuwa sawa na za Ng'ombe wa Lowasa.

Masaburi type sina haja ya kukujibu kwa lolote.
 
Na siku majambazi wakikuvamia na kuanza kumbaka mkeo,mtoto wako kisha na wewe kushikishwa ukuta kisha wakaja askari kukubandua kwenye kona,wakawakamata majambazi ukaitwa kwenda kuwatambua,kwa kihoro cha Utambuzi tu mtoto wako akazimia kwa Uchungu ndo hapo utakapowaona POLISI NI MIUNGU WAKO,hutoyaamini haya labda hayajakufika ndugu yangu Kuwa na Akili iliyokomaa na kupima mambo kwa mapana yake.
 
hivi yale maonyesho ya askari ya judo na karate wanapohitimu mafunzo kumbe ni kama sinema tuu sio ya uhalisia? Kama vijana wale hawakuwa na silaha jee askari walishindwa nini kutumia hizo judo na karate kujilinda mpaka watumie mabomu eneo kama lile? Kumbe ubabe wao ni matumizi ya vifaa vya moto tuu hakuna zaidi?

karate na judo ni hatari sana ,bora hata mabomu ya machozi maana judo unapiga kwenye pressure point tu.
Hapa kama sio kifo mtu lazima awe taira
 
Polisi itabidi wakiumwa siku hizi wawe wanaficha utambulisho wa kazi zao za Upolisi.
 
Polis akikuletea upuuzi eneo ambalo sio eneo lake la kazi kama unaweza kumpiga piga kipigo cha adabu ikiwezekana vunja miguu sababu wanajeuri wakiwa na vyombo vya moto na mabomu yao.Big up sana waliomshushia kipigo huyo polisi.
 
Akili za chadema wakati mwingine zinashangaza.haiwezekani kulazimisha gari zaidi ya 100 na boda boda ziingie eneo la mochwari eti kusindikiza maiti.
Kwani wangepaki nje ingekuaje.wanywa viroba wakiongozwa na katambi wapewe adhabu kali sana kwa kujeruhi yule mlinzi wa usalama ili iwe funzo.

Mkuu gar 100 pale eneo la kuhifadhi maiti bmc zina weza kutosha kweli?
 
Askari alikuwa anasaidia nini mochwari mkuu maana mwili uliletwa kuhifadhiwa na kufanyiwa postmotum na madr vp afande wakati mwili uliokotwa na wanacdm askari hawakusogea!

Hivi mochwari huwa kuna askari anassidia?
 
Polis akikuletea upuuzi eneo ambalo sio eneo lake la kazi kama unaweza kumpiga piga kipigo cha adabu ikiwezekana vunja miguu sababu wanajeuri wakiwa na vyombo vya moto na mabomu yao.Big up sana waliomshushia kipigo huyo polisi.

Kipigo cha mbwa.
 
Mleta mada subiri, siku ukifiwa utawaomba Mods wafute uzi huu maana hata wewe utakuwa unakusuta!

Time will tell!
 
Mie ambacho napinga kulikuwa na uhitaji gan wa askari kuwepo pale kwa watu waloenda kuhifadhi maiti?
 
Ni jambo la ajabu sana kwa mtu mzima na akili zake kuandika thread kama hii.Hata ktk nchi za vita hospitali na hotelini sio pahala pa kupiga boma kwa namna yoyote ile.

Kama huyo askari alikuwa pale kwa utaratibu ule pengine wa kufanyia uchunguzi mwili wa marehemu, nina uhakika hakuna kijana angeweza kumfanyia fujo.

Tatizo hapa ni jeshi letu la polisi kukosa weledi.
 
Askari alikuwa anasaidia nini mochwari mkuu maana mwili uliletwa kuhifadhiwa na kufanyiwa postmotum na madr vp afande wakati mwili uliokotwa na wanacdm askari hawakusogea!

Hivi mochwari huwa kuna askari anassidia?

Ni lazima kisheria askari ashuhudie post-mortem ni uzwazwa wako na chadema uchwara hamjui sheria mnakunywa viroba na ku justify upumbavu na ulofa wenu kwa kutaka kumuua ofisa wa polisi.
 
Hoja nikutetea wagonjwa akasahau alikuwa anahatarishiwa Uhai wake kwa kipigo cha wana CDM.
Kweli Mabomu yalistua wagonjwa nk...
Lakini ilikuwa nilazima iwe hivo ili kuokoa uhai wa Mtu.

Sasa ntashangaa sana km kuna mtu atasema Askari wasingefanya vile wangefanya kimnya ili Mtu auwawe kisha tena Lawama Zije kwa Askari kuwa Askari wa Tz niwazembe sana.

Askari akufa mbele yao.
Hivi askati wetu hawana mbinu yoyote ya kuzuia maandano au vurugu zaidi ya mabomu ya machozi? Huko chuoni wanafundishwa tu kutumia tu mabomu ya machozi bila kujali mazingira?
Kwa hiyo kwao ilikua bora wagonjwa wasa-forcate au kufa ili kumuokoa askari moja asiyetumia akili kutambua mazingira ya hatari na salama kwake??
 
Yaani wewe una roho mbaya kuliko SHETANI badala ya kulaani ukatili dhidi ya binadamu uliofanywa na vijana wa chama cha kijani. Unapayuka tu bila kufikiri lakin ujue damu ya Mawazo haitapotea bure malipo ni hapa hapa Duniani.
 
Kwani mwili unachunguzwa sehemu ya tukio au hosp.? Chadema mnatakiwa kutii sheria bila shuruti vinginevyo serikali yao hii inayoongozwa na jpm, watahilaumu kila siku
 
Back
Top Bottom