Askari walilazimika kutumia mabomu kutawanya wana CHADEMA Bugando

Askari walilazimika kutumia mabomu kutawanya wana CHADEMA Bugando

Kabla ya kumlaumu Lema anza na wele wanaoratibu mauaji kwa wanachadema...
 
Hivi umesahau Bulembo na Membe walivyokuwa wanafanya kampeni zao chafu. Huku mabomu ya machozi na maaskari walivyokuwa wanatisha watu. Leo Kamanda wetu Lema kuongea ukweli wewe unashika bango. UNACHO KIONA HALALI KWAKO NA KWA WENZAKO HALALI VILEVILE. SIYO MKUKI KWA NGURUWE HALAFU KWA BINADAMU MCHUNGU.
 
Aisee,kwa akili hizi za chadema tutaendelea kusikia mengi dhidi yao na police wa tz.

Hapa angeuwawa mmoja kwa kutawanywa bila kutumia mabomu ya machozi ungesikia kuna pimbi analaumu nguvu iliyotumika ni kubwa sana.
 
Hoja nikutetea wagonjwa akasahau alikuwa anahatarishiwa Uhai wake kwa kipigo cha wana CDM.
Kweli Mabomu yalistua wagonjwa nk...
Lakini ilikuwa nilazima iwe hivo ili kuokoa uhai wa Mtu.

Sasa ntashangaa sana km kuna mtu atasema Askari wasingefanya vile wangefanya kimnya ili Mtu auwawe kisha tena Lawama Zije kwa Askari kuwa Askari wa Tz niwazembe sana.

Askari akufa mbele yao.

Watanzania wanafiki sana, ukimpiga umemuonea,ukimuacha...........
 
Naona Wapumbavu na Malofa wanatamani Nchi hii iongozwe pasipokuwa na Jeshi la Ulinzi la Aina Yoyote!
Wanatamani nchi iongozwe Kihuni na Wahuni kama kina Lema kwakitoa matamko na kauli za Kihuni nk....
Wanatamani kuona Nchi inaongozwa pasipokuwa na Kanuni, Sheria, Taratibu na Miongozo mbali mbali ili tuweze kuishi kwa Mfumo na Formula safi ya Maisha Bora.

Lakini najiuliza sana kuwa Itakuwaje Siku Hawa CDM wakishika Dola waongoza bila Askari?

Emu Viongozi wa CDM/UKAWA Tumieni hekima na busara kwa kuzifuata mamlaka nakuziheshimu ili nchi yetu iendelee kuwa nchi yenye kuigwa kimataifa, lakini tu sio kuigwa iendelee kuwa nchi ya amani na Itulivu.

Haya ya mauwaji hutokea kwa sababu za hamasa mbovu kama hizi ambazo mnataka kuzishabikia hapa.
 
Naona Wapumbavu na Malofa wanatamani Nchi hii iongozwe pasipokuwa na Jeshi la Ulinzi la Aina Yoyote!
Wanatamani nchi iongozwe Kihuni na Wahuni kama kina Lema kwakitoa matamko na kauli za Kihuni nk....
Wanatamani kuona Nchi inaongozwa pasipokuwa na Kanuni, Sheria, Taratibu na Miongozo mbali mbali ili tuweze kuishi kwa Mfumo na Formula safi ya Maisha Bora.

Lakini najiuliza sana kuwa Itakuwaje Siku Hawa CDM wakishika Dola waongoza bila Askari?

Emu Viongozi wa CDM/UKAWA Tumieni hekima na busara kwa kuzifuata mamlaka nakuziheshimu ili nchi yetu iendelee kuwa nchi yenye kuigwa kimataifa, lakini tu sio kuigwa iendelee kuwa nchi ya amani na Itulivu.

Haya ya mauwaji hutokea kwa sababu za hamasa mbovu kama hizi ambazo mnataka kuzishabikia hapa.


Hivi unajua ni kwa nini CCM inatumia kila mbinu kubaki madarakani?
Hivi unatambua kuwa wanachohofia ni maslahi yao na sio maslahi ya umma?
Hivi unajua kuwa CCM wenyewe wanajua wazi kuwa chama kingine kikitawala kwa kutumia katiba hii watapotea kabisa kwenye ulimwengu wa siasa kwa kuwa katiba iliyopo ni kandamizi.
Ndio maana hata wewe unajikuta ukisimamia katiba mbovu inayowakandamiza watanzania wenzako.
Waafrika na watanzania wanafurahia kupitia vyama vyao kuona waafrika wenzao wanatumia katiba ya kikoloni kuwatawala kwa mtutu wa bunduki waafrika wenzao kwa sababu ya madaraka.
Wengi walioko madarakani wanahofu ya kwa kua wanajua wazi kuwa wamefanya maovu mengi na wengine wana vyeti vya wizi na feki kwenye ajira zao serikalini.
Wanatumia nguvu kubwa kulinda uovu wao.
Wanajua wazi kuwa hawana haki ya kutawala au kuongoza au kutumikia nafasi walizo nazo.

Jiulize kama wewe ungekua umelazwa pale Bugando au mama yako au mke wako ana mtoto mchanga ungeunga mkono matumizi ya mabomu ya kuwasha macho? Eti hapakua na mbinu nyingine ya kuwazuia wasimpige askari mwenzao?

Hivi unafikiri wapinzani wakishika dola CCM hawataandamana wanapoona haki za wananchi zinadhulumiwa?

Hata enzi za mkoloni mzungu palikua na serikali zenye sheria na watu walipaswa kuzifuata na kuzitii. Kama watu wangekua waoga na wakaamua kuzifuata sheria zote za mkoloni hata zile kandamizi bila shaka mpaka leo tungekua bado tunatawaliwa na wazungu na waarabu .

Hata mitume na manabii tunaowafuata kwenye dini zetu walikua wakionewa na kukandamizwa sana na watawala waliokua wakilazimisha watu wafuate sheria na mila chafu za kuabudu sanamu. Serikali na watawala karne zote tangu kuumbwa kwa dunia hawajawahi kuwapenda watu wanaodai haki na usawa.
 
Askari ndiyo walikuwa na makosa watu wamekuja kuhifadhi maiti, sasa kosa la askari ni kuwaambia wafuasi wa Chadema waondoke ili wao polisi waendelee na uchunguzi, kama walijua hiyo maiti inatakiwa kuchunguzwa kwa nini hawakwenda Kule kijijini kwenda kumchunguza, labda watasema kule hakuna vifaa sawa walishindwa nini wasisubiri siku ile wafuasi wa ukawa wamalize wao waje kesho yake waendelee na mambo Yao?

Yaani wewe mkuu ungekuwa ndio police tungekuita police zoba, kwamba usubili kwanza wafuasi wake wafanye yao harafu ndio ufanye uchunguzi? Kuna maana gani sasa hapo, si ndio ungekuwa uzembe wa hali ya juu kabisa. Sio sahihi kwa police kutumia mabomu hovyo ila pia sio sahihi kwa sisi RAIA kuwazuia police kufanya kazi yao kwa kingezo cha kuwa huyu wetu. Wangekuwa wanamachungu sana wangeenda kule alipouawa na kupeleleza Nina imani wasingekosa kupata wahusika ni akina nani, na wakishamjua wanataarifu mamlaka husika. Sio mtu kauawa Geita unampiga police wa mwanza.
 
kwani kupiga askari ndio kumrudishia uhai huyo mwanachama?,
Haujui nn unachokiongea,ina maana hyo mwanachadema alouliwa co chochote kwako, kama kweli unapenda amani kwa nn hukulaani kitendo hicho cha green guard ,ww ni mpofu na haufai katika dunia hii
 
Back
Top Bottom