Askari wa Rwanda wafanya Shambulizi Mpakani


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,700
Likes
31,731
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,700 31,731 280
Kuna tetesi zimezagaa hapa Mwanza kuwa Askari wa Rwanda wamefanya shambulizi la kijeshi mpakani na Tanzania. Jee kuna ukweli wowote juu ya hili? Wenye vyanzo vizuri vya habari wafuatilie na kutujuza juu ya jambo hili hatari.
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Mpakani wa Karagwe au Rusumo?
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
9
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 9 0
Naona zimeanza propaganda za anti-Kagame. Watakuja FAR and interahamwe sympathizers sasa hivi hapa. Oh well tusubiri tusikie habari kamili. Lakini nina wasiwasi sana na ukweli katika hili. Pres Kagame ni kiongozi makini sana. Napata taabu kuamini kuwa anaweza akapotoka kiasi cha kutaka kuishambulia Tanzania. Hana jeuri hiyo. Mwenzi wake Maj. Buyoya alitaka kujaribu miaka ya nyuma, TPDF wakamwambia tutaingia Bujumbura in an hour, akanywea (and he had legitimate reasons to attack because CNDD-FDD and other Hutu rebels were using parts of Tanzania as rear bases and were "allegedly" supplied arms by "some" Tanzanian big wigs). Oh well, tuombe amani kwani vita ni ya kuisikia tu.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,770 280
Wamewashambulia raia? Au wanajeshi? Mwenye tetesi atujuze juu ya jambo hili!
 
KATUMBACHAKO

KATUMBACHAKO

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
392
Likes
11
Points
35
Age
29
KATUMBACHAKO

KATUMBACHAKO

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
392 11 35


ngoja tujiandae tukawachakaze!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,130
Likes
15,470
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,130 15,470 280
Naona zimeanza propaganda za anti-Kagame. Watakuja FAR and interahamwe sympathizers sasa hivi hapa. Oh well tusubiri tusikie habari kamili. Lakini nina wasiwasi sana na ukweli katika hili. Pres Kagame ni kiongozi makini sana. Napata taabu kuamini kuwa anaweza akapotoka kiasi cha kutaka kuishambulia Tanzania. Hana jeuri hiyo. Mwenzi wake Maj. Buyoya alitaka kujaribu miaka ya nyuma, TPDF wakamwambia tutaingia Bujumbura in an hour, akanywea (and he had legitimate reasons to attack because CNDD-FDD and other Hutu rebels were using parts of Tanzania as rear bases and were "allegedly" supplied arms by "some" Tanzanian big wigs). Oh well, tuombe amani kwani vita ni ya kuisikia tu.
umeharibu uzi wako ulipoandika "kagame ni kiongozi makini sana" nimekudharau.
 
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
561
Likes
7
Points
0
rugumye

rugumye

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
561 7 0
Anafunga wapinzania wake vifungo virefu gerezani, juzi kamfunga yule mama wa kihutu. hana ushupavu bari anatumia jeshi lake kuua na kufunga wananchi wenye mtzamo tofauti.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,700
Likes
31,731
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,700 31,731 280
Wamewashambulia raia? Au wanajeshi? Mwenye tetesi atujuze juu ya jambo hili!
Nimeileta tetesi hii baada ya kuisikia ili wana JF wenye access na habari za ndani watujuze na kama haina ukweli tuweze kuitupa. JF ili ibaki mahala pa kwanza kupata habari za ukweli.
 
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
9
Points
0
C

Commanche

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 9 0
umeharibu uzi wako ulipoandika "kagame ni kiongozi makini sana" nimekudharau.
Jogi mkuu,

Ukweli utabaki kuwa ukweli. Kutofautiana na Pres Kagame haina maana tumpuuzie au kupindisha yale mema na mazuri anayoyatenda kwa nchi yake na wana-nchi wake. Amefanikiwa katika mambo mengi sana na watu wa Rwanda wanamkubali kwa hilo. We can debate on his methods but the truth of the matter is the guy gets things done in an efficient and effective manner. Watu wa Rwanda wana discipline sasa hivi kwa sababu ya uongozi thabiti wa Baba Kagame. Wengi wanaompinga Kagame either ni wa-Hutu wenye mrengo mkali wanaotawaliwa na ukabila na chuki za visasi e.g. terrorist Victoire Ingabire, Ngeze etc au wa-Tutsi malimbukeni na wenye tamaa ya madaraka wanaomuonea donge Pres Kagame na mafanikio aliyoyaleta katika kipindi kifupi cha utawala wake. Hii inajumuisha na viongozi wasio na shukrani akiwamo Gen. Nyamwasa na wengineo ndani ya Rwanda.
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Inamaana, ile ya Kivu Kaskazini bado hajaamini tu eeh!
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,080
Likes
3,418
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,080 3,418 280
temeni mate tumchape fidodido kagame!
 
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,035
Likes
2,980
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,035 2,980 280
mleta mada umeitoa wapi hyo.?
 
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Haya sasa, Mkulo yupo U.S,wa kuithnisha pesa yupo South, wa kuruhusu jeshi ameshajiuzulu! Itakuwa majanga!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,547
Likes
9,595
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,547 9,595 280
sidhani kama anaweza attempt that suicidal risk, as the nearest place from kigali to tz border is about 45m or 1 hr drive , kipindi cha ule mvutano wa maneno, people in kigali were moving around with money in their pockets ready to jet off any time if something breaks off, hali ilikua tete, wananchi wa kawaida na wenyewe wanajua historia ya tz katika vita so atafikiria mara mbili kufanya hivyo..
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
45
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 45 135
Haya sasa, Mkulo yupo U.S,wa kuithnisha pesa yupo South, wa kuruhusu jeshi ameshajiuzulu! Itakuwa majanga!
Hakuna askari yeyote duniani anayesubiri amri ya kuruhusiwa na kamanda kupiga kibaka anayewarushia mawe askari wawe wa kimarekani au wa kikurya iwe mtaani au mpakani.Askari wa kikurya akirushiwa jiwe liwe la plastic au kombora lazima aanzishe kipigo hapo hapo mura!!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,110
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,110 280
Hizi ni tetesi jamani wana jf waliopo eneo husika tunaomba mtupe habari kamili kwani hili suala ni NYETI SANA.
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907