Chinengu
Member
- Jan 20, 2019
- 92
- 85
Umenikumbusha mbali 833kj unamaanisha joro siyo?unanitia mdadi kudadadeki dahBro wanalikaa tu ,,enzii zile 833KJ kuna ki private nilikipigia misele,,, nikamega kisela
Sent using Jamii Forums mobile app
Umenikumbusha mbali 833kj unamaanisha joro siyo?unanitia mdadi kudadadeki dahBro wanalikaa tu ,,enzii zile 833KJ kuna ki private nilikipigia misele,,, nikamega kisela
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe huna lolote lile mwanza upo Sehemu gani??Mnawaogopa na kuwapa viburi tu wale mi ninakaa Mwanza karibu na kambi ya jeshi na kuna mjeda nilishamzingua na hakunifanya lolote , mwingine naye nilishamtembezea mkong'oto na hakufua dafu , nilijmkunja kweli kweli , mavi wale , hamna cha nguvu wala nini , wanaonea maboya tu .Mi nikimshushia ngumi yangu ya mkono wa kulia , anazimia .
Na wake zao ninawagonga kila siku
Sent using Jamii Forums mobile app
Usiandike tu mkuu let say kikosi kizima kifanye hivyo police mtafanya nini???Waingie haina shida mbona magereza yanahitaji watu mkuu.
Sasa mtuhumiwa kashakamatwa wao waingie mtaani kupiga raia wasiohusika kwa mantiki gani?
Maisha tight sana hawawezi kuthubu hilo kwa sasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Na hakuna kikosi cha kufanya upuuzi wa namna hiyo. Kazi ya jeshi sio kupambana na raia wa nchi yakeUsiandike tu mkuu let say kikosi kizima kifanye hivyo police mtafanya nini???
Sent using Jamii Forums mobile app
Kasome swali vizuri, umejibu kingine kabisa[emoji23][emoji23] ila umeulizaje boss.. mbona kama unakimbia swali lako?
Sent using Jamii Forums mobile app
Vipi police ukonga walifanya nini??Na kwanini mnapenda kuzikataa kazi zenu??Na hakuna kikosi cha kufanya upuuzi wa namna hiyo. Kazi ya jeshi sio kupambana na raia wa nchi yake
Namimi sio polisi usijifanye unawajua watu humu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakubakwa,alitaka kubakwa,katika hizo harakati,mbakaji akamkaba shingo,mjeshi akapoteza maisha kabla kitendo hakijafanyika,
Kwanini mkuu?Upuuzi
acha upuuzi kifo ni kifo ,ye ni mwanamke kot.mb.wa ni kitu cha kawaida ,hata angempa huyo jamaa asingepata chochote ,tena angepata muda mzuri wa kumshtaki then demu angeendelea na maisha yake.hakuna kitu cha thamani kama maisha.unataka kusema huyo demu alikua na bikra?Ni bora alivyolinda utu wake ijapokuwa ameuliwa. Ni kifo cha kiheshima.
Mkuu msifanye maovu kwa kuamini polisi watakufanya nini!!Usiandike tu mkuu let say kikosi kizima kifanye hivyo police mtafanya nini???
Sent using Jamii Forums mobile app
mpka muashi apatikane.