Pdidy
Platinum Member
- Nov 22, 2007
- 61,787
- 37,993
We kama mizigo inatoka Hukonakuja dar kulaliwa na ma oga pale central unahisi hata uandike malalamikovwanapigiana tu simu
Hny usenge gani umefanya unatukana misiba Aisee usirudie tena wametuma malaalamiko kuwa makini yanaisha
Tatizo wazuri wote ni ma bibi wa wakubwa paale nasaco ndio maana wana viburi
Afandempinga analala sana pale mjini atoki nje kuangal vile vibanda
Ona
Tazara
Waanaomba hongo ndani ya geti la ofisi ya mhindi la blue na anajuaa afande :wao
Pale Serena hotell kwa njema wamepewa kibanda laakini wakimmkamata mtu wanamrusha upande wapili kina gorofa pembeni kina Geri
Wanaenda ombabhongo live tena mjini
Nahisinna mkubwa wao anamatatizoakubwa
Kunachaga anaitwa tesha AlikuwA apanda gari las tinted
Nyuma mbele ukijua dreva pekee unaachiwa step zote unapewa na hela anatoka anakuomba uingie ndani ya gari hhrudi tena