Askari Huyu Wipe4063,traffic Ni Janga

Askari Huyu Wipe4063,traffic Ni Janga

We kama mizigo inatoka Hukonakuja dar kulaliwa na ma oga pale central unahisi hata uandike malalamikovwanapigiana tu simu

Hny usenge gani umefanya unatukana misiba Aisee usirudie tena wametuma malaalamiko kuwa makini yanaisha

Tatizo wazuri wote ni ma bibi wa wakubwa paale nasaco ndio maana wana viburi

Afandempinga analala sana pale mjini atoki nje kuangal vile vibanda
Ona

Tazara
Waanaomba hongo ndani ya geti la ofisi ya mhindi la blue na anajuaa afande :wao

Pale Serena hotell kwa njema wamepewa kibanda laakini wakimmkamata mtu wanamrusha upande wapili kina gorofa pembeni kina Geri
Wanaenda ombabhongo live tena mjini

Nahisinna mkubwa wao anamatatizoakubwa

Kunachaga anaitwa tesha AlikuwA apanda gari las tinted
Nyuma mbele ukijua dreva pekee unaachiwa step zote unapewa na hela anatoka anakuomba uingie ndani ya gari hhrudi tena
 
Kuwa na msiba sio sababu eti sheria zisifuatwe. Sheria za nchi lzm zifuatwe hata kukiwa na msiba wa rais. Kisa kuna msiba magari yatembee na tairi kipara au abiria wavae vimini kisa ni msiba. Sikubaliani na mleta mada na kumvunjia heshma traffic wa kike. Ebo kwani kuzika ni dharula ? Acha umburula

Nakuunga mkono ila punguza dharau kuita wenzako mburula. Sheria ni lazima ifuatwe na kila mtu, haina maana kuacha gari ipite na ikitokea ajali huyo polisi analaumiwa.

Lakini tujiulize, huo ukali ni kwa kila gari? Je magari yote anaypkagua hayana matatizo? Kama jibu ni ndiyo basi yuko sawa ila ikiwa ameshawahi pokea rushwa ananyanyasa watu wa msiba
 
Kuwa na msiba sio sababu eti sheria zisifuatwe. Sheria za nchi lzm zifuatwe hata kukiwa na msiba wa rais. Kisa kuna msiba magari yatembee na tairi kipara au abiria wavae vimini kisa ni msiba. Sikubaliani na mleta mada na kumvunjia heshma traffic wa kike. Ebo kwani kuzika ni dharula ? Acha umburula
Umeeleza vyema, Ni mara nyingi ntumesikia misafara ya wanandugu wanaokwenda kwenye misiba kupata ajali , na kusababisha vifo zaidi kwa kitendo tuu cha kutokuheshimu sheria za barabarani wakidhani kuwa wana msamaha.Uwezi ku plea deffence ya necesity mahakamani kwa kuvunja sheria unapowahi msibani. Deffence hiyo itakuwa na mashiko pale tuu unapokuwa unajitahidi kuokoa maisha ya mgonjwa akishakufa hakuna uharaka tena
 
walioko kibaoni huko tutafutieni jina la huyu askari
 
We kama mizigo inatoka Hukonakuja dat kulaliwa na ma oga pale central unahisi hata uandike malalamikovwanapigiana tu simu

Hny usenge gani umefanya unataka misiba Aisee usirudie tena wametuma Maria zanmalaalamiko kuwa makini yanaisha

Tatizo ni wazuri wote ni ma bibi wa wakubwa paale nasaco ndio maana wana viburi
dah! Hata hueleweki...
 
Back
Top Bottom