Leo Mda Wa Saa Tano Asubuhi,nikiwa Njiani Natokea Arusha Naenda Dsm Nagari Binafsi,tumefika Eneo Liloitwa Kibaoni,marufu Kama King"ori,tukakutana Nakundi Kubwa Lawatu Wamejazana Pale Polis Post,kuna Kakibinda Kapolisi Pale,tuka Simama Maana Hali Ile Haikuwa Nzuri Pembeni Kuna Gari Imepambwa Maua,nawa Mama Wamejitanda Khanga Nikajua Kumbe Nimsiba,duu Ndugu Wa Marehem Walikuwa Wanamsihi Huyu Askari Wakike Awaruhusu Wawahi Mazishi Ila Dada Huyu Alifoka Akisema Hajui Chamsiba Wala Nini?Nika Mfuata Askari Mmoja Wakiume Nikamsihi Tumieni Hekima Mruhusu Gari Iondoke Kama Nitatizo La T,l,b.Wabaki Na Driving Licence Ya Dereva Aje Kulipa Faini Kesho,alinijibu Ee Naww Umetumwa.Nikasogea Pembeni,kilichofutia Mdogo Mtu Wamarehem, Baada Yahuyu Askari Wakike Kuendelea Kupomosha Matusi Mwenye No Hii WIPE 4063,Kusema hata ninyi mnatakiwa mfe msifike kwenye hayo mazishi,dada yule alizimia cjajua kinacho endelea ila wana jf nauliza hii ndo kazi inavyofanyika,kwakuwa mtu anakofia ya serikali basi atukane raia?nawakilisha.