Askari Huyu Wipe4063,traffic Ni Janga

Askari Huyu Wipe4063,traffic Ni Janga

Kuwa na msiba sio sababu eti sheria zisifuatwe. Sheria za nchi lzm zifuatwe hata kukiwa na msiba wa rais. Kisa kuna msiba magari yatembee na tairi kipara au abiria wavae vimini kisa ni msiba. Sikubaliani na mleta mada na kumvunjia heshma traffic wa kike. Ebo kwani kuzika ni dharula ? Acha umburula

nadhani ww nimmoja wao wanao tesa raia,wange mwachia maiti angeipeleka kwake?nakama nimakosa magari mangapi yazaidi yahayo yana simamishwa yanatoa kitu yanaendelea nasafari?kwakuwa huna chakutoa ndo unang'ang'aniwa?ww hayajakukuta?
 
unakumbuka wale watu 12 wa familia moja waliokufa kwa ajali ya pick up???wangekutana na polisi mwenye msimamo kama huu wasingekufa kwani angewazuia!!! watu 12 kwenye double cabin mnakaaje??? its obvious walikaa kule nyuma ambako ni sehemu ya mizigo sio abiria. lakini akitokea polisi akikukamata kwa kukaa sehemu ya mizigo utasema anataka hela tu na utamhonga bila kufikiria usalama wako.

unajuaje kama hawakukutana na askari wakatoa kitu kidogo wakapita?
 
mimi kama mkuu wa hawa jamaa ningempandisha cheo sababu ametenda haki na ndio maana anachukiwa huwezi vunja sheria za usalama barabarani kisa una maiti kinachotakiwa ni kufuata taratibu kama kulikuwa na tatizo mlitakiwa kulipa faini na kuendelea na safari inavyoonekana na maelezo yako hamtaki kulipa faini na kuleta ujanja kwenye kazi za watu swala umefanya kosa lipa acha kupindisha sheria eti achukuliwe sheria sheria gani kavunja kwa hiyo msikaguliwe mkikaguliwa inakuwa askari anataka rushwa nenda kwa wenzetu uone
 
nadhani ww nimmoja wao wanao tesa raia,wange mwachia maiti angeipeleka kwake?nakama nimakosa magari mangapi yazaidi yahayo yana simamishwa yanatoa kitu yanaendelea nasafari?kwakuwa huna chakutoa ndo unang'ang'aniwa?ww hayajakukuta?

magari mangapi yanaachiwa kama unaushahidi uweke hapa usiweke majungu kwenye kazi za watu wakati hapa kwako hujakamilika ukikamatwa unahoji mbona yule umwemwachia na ndio maana mnajifanya wajuaji na kuwaporomoshea matusi askari wetu kisa kasimamia haki
 
Inasikitisha sana, ni muhimu achukuliwe sheria za kinidhamu. Unajuwa hawa askari wa trafiki wakisha jenga na kuwa na bar kwa fedha za kuhongwa wanakuwa na maringo sana wanajuwa hata wakifukuzwa kazi hawana wasiwasi. Ni wakati muafaka watizamwe wote na TAKUKURU yale majumba wameyajenga kwa vyanzo vipi vya mapato.
 
unajuaje kama hawakukutana na askari wakatoa kitu kidogo wakapita?

ndio maana nikasema wangekutana na askari mwenye msimamo yasingekuwa hayo yaliyotikea lakini askari wa aina hio ndio wanaolalamikiwa
 
Kuwa na msiba sio sababu eti sheria zisifuatwe. Sheria za nchi lzm zifuatwe hata kukiwa na msiba wa rais. Kisa kuna msiba magari yatembee na tairi kipara au abiria wavae vimini kisa ni msiba. Sikubaliani na mleta mada na kumvunjia heshma traffic wa kike. Ebo kwani kuzika ni dharula ? Acha umburula

jamaa amesema kisa ni tlb imeisha , ndio sababu ya askari huyo kuwazuia wasiendelee na safari , name me any safety risks ya kukosa ' tlb' barabarani... kuna wakati mwingine hekima inatakiwa itumike unapo 'execute ' uwajibikaji
 
mimi kama mkuu wa hawa jamaa ningempandisha cheo sababu ametenda haki na ndio maana anachukiwa huwezi vunja sheria za usalama barabarani kisa una maiti kinachotakiwa ni kufuata taratibu kama kulikuwa na tatizo mlitakiwa kulipa faini na kuendelea na safari inavyoonekana na maelezo yako hamtaki kulipa faini na kuleta ujanja kwenye kazi za watu swala umefanya kosa lipa acha kupindisha sheria eti achukuliwe sheria sheria gani kavunja kwa hiyo msikaguliwe mkikaguliwa inakuwa askari anataka rushwa nenda kwa wenzetu uone

Mkuu labda wewe si mtu wa barabarani hivyo huelewi mengi kuhusu trafiki.. kwanza faini haitengenezi gari kwa hiyo unapo suggest watu walipe fine ili waendelee na safari kiusalama ni hatari zaidi, pili ukiona trafiki anasisitiza kuandika faini ,either yuko karibu na kituo chake au kuna ukaguzi maalumu unaendelea , Faini kwa askari wetu is the last thing they can practise ,mara nyingi baada ya kukutajia makosa ya gari huomba rushwa kwanza kabla ya kufikia hatua ya kukuandikia.
Magari ya misiba huwa yanasafiri kwa mikataba ya bajeti ndogo sana ,mara nyingi huwa hawana hela ya ziada ya kuhonga na ndio huwa yanakutwa namatatizo kama aliyosema mtoa mada , next time ukiliona gari la mkaa tandale jua kutoka chalinze linaweza kuwa limetumia zaidi ya laki kuhonga.
 
Watanzania wenzangu kipi bora kati ya uhai na mauti? Je unajua gari ina tatizo gani au dereva anatatizo gani? Kama unajua kwanini askari anazuia gari tuambie tu. Lakini kama hujui tatizo la kusimamisha hiyo gari bora usiseme kitu. Usalama wa walio hai ni bora kuliko maiti inayopelekwa kuzikwa. Kuhusu matusi sijui ukweli wake ila bora utukanwe kuliko kufa.

kwa hivyo USALAMA WA WALIO HAI ulikuwa hatarini? kwa namna ipi? nani kakuambia polisi anajali usalama wa raia? kwa taarifa yako, polisi wanajali usalama wa matumbo yao tu!
 
FaizaFoxy kagua bandiko lako mkubwa.Hata hivyo naungana na wewe kwa kusema hiviiiii; Hakuna Polisi wa Usalama Barabarani anayesimamia sheria zote za usalama barabarani kwa usawa. Hayupooooooooooooooo.
 
Last edited by a moderator:
Inasikitisha sana, ni muhimu achukuliwe sheria za kinidhamu. Unajuwa hawa askari wa trafiki wakisha jenga na kuwa na bar kwa fedha za kuhingwa wanakuwa na maringi sana wanajuwa hata wakifukuzwa kazi hawana wasiwasi, Ni wakati muafaka watizamwe wote na TAKUKURU yale majumba wameyajenga kwa vyanzo vipi vya mapato.

FF MARINGI/KUHINGWI ndo nn TULIZA KIPAGO EWE KIBIBI KIZEE CHA TURIN.
 
Asante mkuu kwa hiyo number yake, Umefanya vizuri sana kuanzisha thread na ku report issue ya kikatili kama hii....
 
FaizaFoxy kagua bandiko lako mkubwa.Hata hivyo naungana na wewe kwa kusema hiviiiii; Hakuna Polisi wa Usalama Barabarani anayesimamia sheria zote za usalama barabarani kwa usawa. Hayupooooooooooooooo.

Kwanini nikague bandiko langu? au unataka dhambi tusiziseme kama dhambi?
 
alafu angewaruhusu nao wapate ajali ndo ungefurahi?
Umepotoka mkuu.
 
FaizaFoxy ( Kwanini nikague bandiko langu ? au
unataka dhambi tusizeseme kama
dhambi?) umeona tofauti baada ya editing?
 
Last edited by a moderator:
Leo Mda Wa Saa Tano Asubuhi,nikiwa Njiani Natokea Arusha Naenda Dsm Nagari Binafsi,tumefika Eneo Liloitwa Kibaoni,marufu Kama King"ori,tukakutana Nakundi Kubwa Lawatu Wamejazana Pale Polis Post,kuna Kakibinda Kapolisi Pale,tuka Simama Maana Hali Ile Haikuwa Nzuri Pembeni Kuna Gari Imepambwa Maua,nawa Mama Wamejitanda Khanga Nikajua Kumbe Nimsiba,duu Ndugu Wa Marehem Walikuwa Wanamsihi Huyu Askari Wakike Awaruhusu Wawahi Mazishi Ila Dada Huyu Alifoka Akisema Hajui Chamsiba Wala Nini?Nika Mfuata Askari Mmoja Wakiume Nikamsihi Tumieni Hekima Mruhusu Gari Iondoke Kama Nitatizo La T,l,b.Wabaki Na Driving Licence Ya Dereva Aje Kulipa Faini Kesho,alinijibu Ee Naww Umetumwa.Nikasogea Pembeni,kilichofutia Mdogo Mtu Wamarehem, Baada Yahuyu Askari Wakike Kuendelea Kupomosha Matusi Mwenye No Hii WIPE 4063,Kusema hata ninyi mnatakiwa mfe msifike kwenye hayo mazishi,dada yule alizimia cjajua kinacho endelea ila wana jf nauliza hii ndo kazi inavyofanyika,kwakuwa mtu anakofia ya serikali basi atukane raia?nawakilisha.

acha majungu mtoto wa kiume
 
matusi kwa wafiwa? kisa road license imeishaaa? wonders shall never end!!!!!!
 
Back
Top Bottom