Asilimia kubwa ya wanaume wa kibongo hawajui mapenzi

Asilimia kubwa ya wanaume wa kibongo hawajui mapenzi

boobookitty

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2015
Posts
255
Reaction score
174
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita hadi mizimu ya kwenu ata kama show dakika mbili ila utachezewa had ukome.

Mwanaume kama huyu simuombi hata mia
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Bora hawa wa nje enhe?!
IMG-20180501-WA0010.jpg
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Uchafu huo kawafundishe wakwenu
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Mzee M7 akikusikia na hiyo deki yako wewe!
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Isijekuwa we sio mwanamke
 
naona umekuja na takwimu kabisa,

nikuambie tu kuwa hizo takwimu hazijaiva,
Siku wanaume wa mikoani tukikumatia chini utasanda,

water water water water
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia


Hahah leo nimejifunza kitu, kumbe nisipopigwa mzinga ina maana shori amerizika?
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Unapenda kunyonywa sehemu zako za haja kubwa?
 
Manene yako hayo...[emoji855][emoji855]unakutana na walala hoi jaribu kwangu huone moto wake
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Hivi wapiga deki bado wapo?
 
Back
Top Bottom