Asilimia kubwa ya wanaume wa kibongo hawajui mapenzi

Asilimia kubwa ya wanaume wa kibongo hawajui mapenzi

Leo May Mosi Wanawake Wote wa JF wanalalamika...

Wewe ushapewa utafiti Nchi hii haina Furaha Ulikuwa unadhan furaha gani.. Watu wake hawana amani moyoni wewe unataka Kulete aKuch Kuch Hotai hapa...

Ni mwendo wa kupump na kutoa.. Kelele wanapiga wanaume wa Dar
 
Humu ndani leo balaa! Sijui na stress za kutoongezewa mishahara inachangia.
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Kaolewe burundi! Nyau wewe..
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
@boobookitty umetembea na 99.9% ya wanaume wa bongo kasoro mimi kwenye hiyo 0.1% iliyobaki, una bahati mbaya sana!
 
Aiiiiiseeee(in my hubby's voice)
Yaani hapa nilikuwa napata chipsi yai na kuku robo huku naperuzi jamii forums taratiiiiiibu, mara nakutana hii.

Aiseeeeee.... In my hubby's voice.

Nimeshtuka hadi nikaangusha sahani ya watu, maneno gani haya unaongea ujue wengine tuna wivu mkali balaa... [emoji23] [emoji1] [emoji95] [emoji379]
 
midada yetu utaijua tu maana ya mapenzi kwao ni tofauti kabisa!! linakuja linafikiria hela muda wote unapoteza muda wa nini.ni kulipiga unalipa hela liondoke ukipata mwenye mapenzi ya kweli sawa lakini wengi wao hakuna kitu
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
 
We hujuulizi kwanini wanaume wanaenda kuoa Kenya. [emoji23] [emoji95] [emoji379]
 
Hhahaha wanaume wengi hawapo romantic ,kukiss hawajui wala romance hajui mtu unatka kumkiss kashotoaa ulimi wote kama nyoka anaujaza mdomoni yaaaan unakuta unakereka sema la kufanya huna......wakianza hiyo ingiza chomoa yao sasa utasema wanamkimbiz mwizi
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Unavyosema 99% inamaana umeshapima wanaume wote wa tanzania either kwa.kulala nao au kwa kusikia kwa marafiki tu ,ndio ukaja na conclusion hewa kama hii.

Dada nadhani hujakutana na wanaume wa kweli , wapo tena wapo japo ni ngum kuwapata. Usije kuwa umechezewa na wanaume wa dar basi unaona wote wako hivyo.. si wote.. na bado hujapata bahati.
 
..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia

Hehehehehe
 
Walah wabilah me ndivyo navyopigaga mechi zangu hivyo mbooo kidogooo ila mashauzi usiseme nilazima upige bao kuanzia 2 njeee namoja unamalizia kwamshedede matata nipm
 
Kuna wanaume mnavyolalamika wanawake viuno vigumu oh hatujui mapenzi na wanaume pia wapo. Unakuta mwanaume wakati wa show hatoi ata sauti kimya kama bubu. Ni kuingia na kutoka..

Kuna wanaume bwana kabla ya tukio ataandaa wine mnalegea, Sauti sasa za pale kati. Utapigwa deki utaita adi mizimu ya kwenu.. ata kama show dakika mbili ila utachezewa ad uukome.. mwanaume kama huyu simuombi hata mia
Unanyege wewe
 
Kabla ya kupiga deki unaangalia na sakafu yenyewe usije piga kwenye lami ynan namaanisha sio kila demu anapigika deki
 
Hahah leo nimejifunza kitu, kumbe nisipopigwa mzinga ina maana shori amerizika?
Kwa mara ya kwanza Umeongea jambo!! Baki huku huku Kule kwenye Siasa hakukufai unaonekana Mwehu lakini hapa unaonekana bonge la mjuvi
 
Back
Top Bottom