Asilimia kubwa ya wana-CCM ni wasakatonge tu

Asilimia kubwa ya wana-CCM ni wasakatonge tu

Status
Not open for further replies.

Shy land

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Posts
6,245
Reaction score
2,856
Asilimia kubwa ya viongozi walioko CCM ni wasakatonge tu.

Maana kama kipindi hicho chote wameshidwa kuikomboa nchi yetu kwenye umasikini.
Eti leo tena unaenda kwa wanainchi unaomba akupe kura ili uwanyaje?. kama kipindi hicho chote umeshidwa.

Tofouti na kutafuta nafasi ili muimbe vizuri natural resource za nchi. mnatafuta nini?

Swali moja tu kwa wanaccm anayepingana na hoja yangu hapo juu.

(i)Kwa nini taifa la Tanzania ni masikini sana kuliko kenya ili hali tuko ukanda mmoja, ni kitu gani wanachotuzidi wakenya hadi wawe na uchumi mkubwa kuliko sisi?. ni kwa nini bangi na madawa ya kulevya hukamatwa mara nyingi sana jiani yanapokuja dar es salaam., hizo pembe za dovu huwanga zinapita barabara za wapi hadi kufika bandarini?.
 
Pasco nisaidie kuniitia wana ccm unaowajua wasipite bila kujibu swali hili.
 
Last edited by a moderator:
Uwezo wako wa kufikiria ni mdogo kama wa sisimizi
 
Uwezo wako wa kufikiria ni mdogo kama wa sisimizi

uwezo wangu mdongo wa kufikiri siyo tatizo, kama unapigana na hoja ya kwamba "ccm ni wasakatonge" jibu swali nililokuuliza basi.

maswala ya uwezo wa kufikiri niachie mimi.
 
ccm imepoteza dira....eti siku hizi mhalifu anapeperusha bendera ya ccm.Wahuni waporaji wanapeperusha bendera yz ccm then wanakaa kuchora issue!.CCM ina elekea pabaya.
 
asilimia kubwa ya viongozi walioko CCM ni wasakatonge tu.

maana kama kipindi hicho chote wameshidwa kuikomboa nchi yetu kwenye umasikini.
eti leo tena unaenda kwa wanainchi unaomba akupe kura ili uwanyaje?. kama kipindi hicho chote umeshidwa.

tofouti na kutafuta nafasi ili muimbe vizuri natural resource za nchi. mnatafuta nini?

swali moja tu kwa wanaccm anayepingana na hoja yangu hapo juu.

(i)kwa nini taifa la Tanzania ni masikini sana kuliko kenya ili hali tuko ukanda mmoja, ni kitu gani wanachotuzidi wakenya hadi wawe na uchumi mkubwa kuliko sisi?. ni kwa nini bangi na madawa ya kulevya hukamatwa mara nyingi sana jiani yanapokuja dar es salaam., hizo pembe za dovu huwanga zinapita barabara za wapi hadi kufika bandarini?.
Asilimia kubwa ya viongozi walioko CCM ni wasakatonge tu.

Maana kama kipindi hicho chote wameshidwa kuikomboa nchi yetu kwenye umasikini.
eti leo tena unaenda kwa wananchi unaomba akupe kura ili ufanyaje?. kama kipindi hicho chote umeshidwa?.

Tofauti na kutafuta nafasi ili muibe vizuri natural resource za nchi. mnatafuta nini?

Swali moja tu kwa wanaCCM anayepingana na hoja yangu hapo juu.

(i)Kwa nini taifa la Tanzania ni masikini sana kuliko Kenya ili hali tuko ukanda mmoja, ni kitu gani wanachotuzidi Wakenya hadi wawe na uchumi mkubwa kuliko sisi?. Ni kwa nini bangi na madawa ya kulevya hukamatwa mara nyingi sana njiani yanapokuja Dar es Salaam., hizo pembe za ndovu huwanga zinapita barabara za wapi hadi kufika bandarini?.
 

Attachments

ccm imepoteza dira....eti siku hizi mhalifu anapeperusha bendera ya ccm.Wahuni waporaji wanapeperusha bendera yz ccm then wanakaa kuchora issue!.CCM ina elekea pabaya.

ccm wanahalisha wakisikia neno ukawa.
 
Asilimia kubwa ya viongozi walioko CCM ni wasakatonge tu.

Maana kama kipindi hicho chote wameshidwa kuikomboa nchi yetu kwenye umasikini.
eti leo tena unaenda kwa wananchi unaomba akupe kura ili ufanyaje?. kama kipindi hicho chote umeshidwa?.

Tofauti na kutafuta nafasi ili muibe vizuri natural resource za nchi. mnatafuta nini?

Swali moja tu kwa wanaCCM anayepingana na hoja yangu hapo juu.

(i)Kwa nini taifa la Tanzania ni masikini sana kuliko Kenya ili hali tuko ukanda mmoja, ni kitu gani wanachotuzidi Wakenya hadi wawe na uchumi mkubwa kuliko sisi?. Ni kwa nini bangi na madawa ya kulevya hukamatwa mara nyingi sana njiani yanapokuja Dar es Salaam., hizo pembe za ndovu huwanga zinapita barabara za wapi hadi kufika bandarini?.

Unaimba na kucheza peke yako
 
Unaimba na kucheza peke yako
Viladimiri, pole!, ni suala tuu la uwezo wa uelewa!, na sio kosa lako, haya ni masuala ya kitu inayoitwa I.Q, ikiwa too low, you can't notice nilijibu nini and you can't understand, na ndio maana nikaweke ile attachment specifically kwa watu kama nyinyi!, ile wengine wenu hiushia kusoma headline tuu!, seuze kufungua attachment!.

Pole tena!, ila kama unatumia simu, alafu simu yenyewe ni Mchina!, natanguliza samahani!.
Pasco
 
Viladimiri, pole!, ni suala tuu la uwezo wa uelewa!, na sio kosa lako, haya ni masuala ya kitu inayoitwa I.Q, ikiwa too low, you can't notice nilijibu nini and you can't understand, na ndio maana nikaweke ile attachment specifically kwa watu kama nyinyi!, ile wengine wenu hiushia kusoma headline tuu!, seuze kufungua attachment!.

Pole tena!, ila kama unatumia simu, alafu simu yenyewe ni Mchina!, natanguliza samahani!.
Pasco

Hivi unadhani akili ya kupinga kila jambo ni I.Q kubwa.Wewe ndio unaonesha jinsi ya uwezo wako wa akili ulivyo mbele za watu. Pole sana Usimdharau usie mjua , kwa taarifa yako nakufahamu uwezo wako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom