Asilimia 90 ya magari barabarani ni ya mkopo

Asilimia 90 ya magari barabarani ni ya mkopo

Hakopesheki hata dukani kwa Mangi itakuwa gari. Kupata sifa ya kukopeshaka si kitu kidogo.
 
Mkuu umezoea kuazima ndinga yangu unafanyia mauzo mitaani. Jana nimekunyima umeamua kuja na thread kabisa huku jf aiseee wabongo nani katuloga
Kumbuka cha kuazima hakistili matako
Kakope na ww kama unazani ni rahisi rahisi kama unavyoandika humu jf
 
[emoji3] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji3] .
Povu halilipiwi.. Mm nishamaliza yangu.
Soon nakuja na thread nyingine kwa wenye vijimagari.
Utaishia kufungua thread huku wenzio wanabadili magari.

Kama nakuona vile kituo cha daladala akiba...unasubiri daladala huku mvua inamwagika. Kwa ulofa ulionao hata mwavuli hauna, umegongea mwamvuli wa Aspen wa muuza pipi hapo kituoni. Kinachokuuma zaidi ni kuona hata sister duu uliyekuwa unamzeveza kabla mvua haijaanza kapewa lifti na mwenye IST mzee baba umebaki na chuki moyoni
 
Kama kawaida ukizungumza ukweli unaitwa Hater.

Nimekaa nikatafakari hizi mbwembwe za hawa binadamu huku na magari yao na hizi mvua na namna wanavyorushia watu maji, ila ukichunguza vyema 90% hayo magari ni ya mkopo either kutoka kwa waajiri wao ama vinginevyo.

Tena mengi yao hayana hata bima kubwa, mbwembwe kibao.

Nangoja kuitwa Hater .

Povu pia linaruhusiwa.
Ni ya mikopo ambayo imeshamaliza kulipiwa.
 
Kama kawaida ukizungumza ukweli unaitwa Hater.

Nimekaa nikatafakari hizi mbwembwe za hawa binadamu huku na magari yao na hizi mvua na namna wanavyorushia watu maji, ila ukichunguza vyema 90% hayo magari ni ya mkopo either kutoka kwa waajiri wao ama vinginevyo.

Tena mengi yao hayana hata bima kubwa, mbwembwe kibao.

Nangoja kuitwa Hater .

Povu pia linaruhusiwa.
Mwenzetu unatoa wapi TAKWIMU hizo za 90%?
Maana hata TRA wanaosajili magari hawajui chanzo cha mapato cha wamiliki wa magari wanayosajili.
 
Back
Top Bottom