Asilimia 82 ya wanafunzi wakosa mikopo 2015/16

Asilimia 82 ya wanafunzi wakosa mikopo 2015/16

Inauma sana mi mwenyewe dogo karipoti jana UDSM mkopo kakosa anasubiri hiyo awamu nyingne kama atapata otherwise watarudi tu kusubir mwakani
 
kwakweli kama ulichagua CCM mimi nasema ukose mkopo tu! maana hakuna namna sasa
 
Ccm ni ile ileeee oooh ni ile ileeeeee............... Dah ji shida kwakweli
 
Siwalaumu wananchi/wapiga kura,Lowassa amepata kura za kutosha,wa kuwalaumu ni ccm na Lubuva tu......Wacha tuisome namba ccm mbele kwa mbele na ni Ile Ile.
 
inasikitisha pesa nyingi ccm imetumia kwenye kampeni
 
Anaewadanganya mwaka huu mkikosa mtapata mwakani anawapoteza, ukikosa mwaka huu ujue ndio hutapata tena hata ukijilipia mwaka wa kwanza ukitegemea mwaka ujao utapata ujue imekula kwako. Mwakani wanaopewa kipaumbele ni waombaji wapya sio wa mwaka huu tena, kwa mwakani ushindani ni mkubwa sana.

Hamhitaji kulalamika, mliichagua ccm hakuna haja ya kulia lia. Mnatakiwa kuishi kwa maamuzi yenu.
 
Ila pesa za kujaza mafuta mashangingi ya mawaziri, wabunge zipo
 
Tena kama mwaka huu vidada vimeniudhi kwa kujifanya kimbelembele cha ccm na magufuli. Vikome.... vikomeee na viisome namba tena hata vilivyopata mikopo pesa zisitoke kabisaaa. HAPA KAZI TU
 
PUMBAVU.. tena kama vidada mwaka huu vimeniudhi kwa kujifanya kimbelembele cha ccm na magufuli. Tena vikome vikome na vikome kabisa. Mwaka huu hakuna kubembelezana. Tena hata hivyo vilivyopata mikopo pesa zisitoke kabisaa na vikome kabisaa. HAPA KAZI TU..
 
Back
Top Bottom