Asilimia 40 ya mashoga zenu wanawaibia waume zenu watch out!!!!!!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,055
Likes
7,884
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,055 7,884 280
Yawezekana aijakukuta lakini nakutaarifu tu
mistake za kuwazoesha waume zenu na mashoga zenu madhara yake ni makubwa sana
sipendi kukimbilia kila kosa shetan shetani lakini kama tunaweza kuavoid
si mbaya tukampunguzia shetani dhambi jamani....hii mambo ya kwenda taarabu na shoga wako
na mumeo alafu unaenda kucheza koma kabisa asilimia nyingi ya ndoa za watu zinaangamia kwa sababu
ya marafiki zenu mabinti...kuweni makini na hli hata wewe unaeenda kuolewa hivi karibuni
sikia uwe macho mapenzi yenu ya zamani na marafiki zako usihusishe kabisa na mumeo

KIKULACHO KINGONI MWAKO SHOST ......MSIMSINGIZIE SHETANI KILA KITU SHETNA NYIE WENYEWE
 
K

Kyeli Lula

Member
Joined
Mar 7, 2011
Messages
65
Likes
0
Points
0
Age
43
K

Kyeli Lula

Member
Joined Mar 7, 2011
65 0 0
Pdidy umesema ukweli mtupu yalishawahi kunikuta hayo mambo yapo sana mashoga sio watu wakuwaachhia hata sekune moja na mumeo hapoa hapo ila inategemea na tabia ya mwanaume pia kama ni kimeo hata umwachie mwanao uliyezaana baba mwingine atamtokea tu
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,055
Likes
7,884
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,055 7,884 280
Pdidy umesema ukweli mtupu yalishawahi kunikuta hayo mambo yapo sana mashoga sio watu wakuwaachhia hata sekune moja na mumeo hapoa hapo ila inategemea na tabia ya mwanaume pia kama ni kimeo hata umwachie mwanao uliyezaana baba mwingine atamtokea tu
pamoja na kusema tabia ya mumeo jua mpwa wanaume tumeumbwa kupenda shartikwa wamama kutunza kile walichopata
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
Yawezekana aijakukuta lakini nakutaarifu tu
mistake za kuwazoesha waume zenu na mashoga zenu madhara yake ni makubwa sana
sipendi kukimbilia kila kosa shetan shetani lakini kama tunaweza kuavoid
si mbaya tukampunguzia shetani dhambi jamani....hii mambo ya kwenda taarabu na shoga wako
na mumeo alafu unaenda kucheza koma kabisa asilimia nyingi ya ndoa za watu zinaangamia kwa sababu
ya marafiki zenu mabinti...kuweni makini na hli hata wewe unaeenda kuolewa hivi karibuni
sikia uwe macho mapenzi yenu ya zamani na marafiki zako usihusishe kabisa na mumeo

KIKULACHO KINGONI MWAKO SHOST ......MSIMSINGIZIE SHETANI KILA KITU SHETNA NYIE WENYEWE
sawa shostisho
 
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
393
Likes
4
Points
35
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
393 4 35
Yawezekana aijakukuta lakini nakutaarifu tu
mistake za kuwazoesha waume zenu na mashoga zenu madhara yake ni makubwa sana
sipendi kukimbilia kila kosa shetan shetani lakini kama tunaweza kuavoid
si mbaya tukampunguzia shetani dhambi jamani....hii mambo ya kwenda taarabu na shoga wako
na mumeo alafu unaenda kucheza koma kabisa asilimia nyingi ya ndoa za watu zinaangamia kwa sababu
ya marafiki zenu mabinti...kuweni makini na hli hata wewe unaeenda kuolewa hivi karibuni
sikia uwe macho mapenzi yenu ya zamani na marafiki zako usihusishe kabisa na mumeo

KIKULACHO KINGONI MWAKO SHOST ......MSIMSINGIZIE SHETANI KILA KITU SHETNA NYIE WENYEWE
You appear to be very judgemental, immature with an attitude problem that will not be tolerated by the JF society. You also sound very bitter and angry with most of your pings. Just this once i will beg you to post something positive for a change. Stay blessed.
 
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
355
Likes
41
Points
45
Mlamoto

Mlamoto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
355 41 45
You appear to be very judgemental, immature with an attitude problem that will not be tolerated by the JF society. You also sound very bitter and angry with most of your pings. Just this once i will beg you to post something positive for a change. Stay blessed.

Andika lugha iliyotumika. Kutumia kiingereza hakukupandishi chati yoyote, bali ni kukujengea dharau na chuki.

Alichokisema mwandishi hapo juu ni cha kweli fika. Na kosa wanalolifanya wenzetu ni kujisifia, hii inamshawishi huyo shostito wake kutaka naye kuonja! INATOKEA NA ITAENDELEA KUTOKEA.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
Pdidy acha vituko bwana mtu mzima anaibiwaje alimvizia kalala akambeba au sijakuelewa
Yawezekana aijakukuta lakini nakutaarifu tu
mistake za kuwazoesha waume zenu na mashoga zenu madhara yake ni makubwa sana
sipendi kukimbilia kila kosa shetan shetani lakini kama tunaweza kuavoid
si mbaya tukampunguzia shetani dhambi jamani....hii mambo ya kwenda taarabu na shoga wako
na mumeo alafu unaenda kucheza koma kabisa asilimia nyingi ya ndoa za watu zinaangamia kwa sababu
ya marafiki zenu mabinti...kuweni makini na hli hata wewe unaeenda kuolewa hivi karibuni
sikia uwe macho mapenzi yenu ya zamani na marafiki zako usihusishe kabisa na mumeo

KIKULACHO KINGONI MWAKO SHOST ......MSIMSINGIZIE SHETANI KILA KITU SHETNA NYIE WENYEWE
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
wanawake wengi hupendi kutoa mambo yao ya ndani kwa mashoga zao hii inawagharimu sana kwani huyo rafikiye anajua / kumjua mwanaume zaidi hivyo anajirahisi
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
shogako siku zote ni ****** mzazi,mwanao,bibi yako kama yuko hai.....walobaki wawe ni watu mnaojuana tu!
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
shogako siku zote ni ****** mzazi,mwanao,bibi yako kama yuko hai.....walobaki wawe ni watu mnaojuana tu!
kuna mambo husimuliana wanawake kutokana na kipigo kikali cha kitandani je anaweza kumsimulia mam yake mzazi na je atamwangaliaje mkwe wake???
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
kuna mambo husimuliana wanawake kutokana na kipigo kikali cha kitandani je anaweza kumsimulia mam yake mzazi na je atamwangaliaje mkwe wake???
kwani lazima usimulie...mwanamke gani wewe mdomo wazi kama 7-Eleven,na kama huwezi kunyamaza bibi yako yupo,ongea nae nadhani bibi inakuwa rahisi zaidi
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,055
Likes
7,884
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,055 7,884 280
You appear to be very judgemental, immature with an attitude problem that will not be tolerated by the JF society. You also sound very bitter and angry with most of your pings. Just this once i will beg you to post something positive for a change. Stay blessed.
ongea kiswahili fasaha kila mtu aelewe acha kutuandikia kimangati
mmh na hiyo statement yako ya mwisho aku wala sitaki kuwablessed na unafiki ninachotoa kinatoka moyoni wala sio mdomoni shost
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,055
Likes
7,884
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,055 7,884 280
Pdidy acha vituko bwana mtu mzima anaibiwaje alimvizia kalala akambeba au sijakuelewa
alienda na shostito mwenzake na mzee pale traventine mziki ukakolea best asiamke kwenda kucheza amwache mumewe na mzee arudi anakuta wamelaliana upande mmoja huku wakifarijiaana bibie anajua kucheza
bado wewe mkwe wangu na mwaka huu sipokei mwanangu wa kike wa kiume ruksa kurudi nyumban
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
alijiimbia Issa Matona(RIP):
shoga mkaribishe barazani,wifi sebuleni, mme chumbani,naamini alikuwa na maana.Mwenyezi Mungu amrehemu pahala pema peponi Amin.
 

Forum statistics

Threads 1,214,600
Members 462,703
Posts 28,517,015