Asemavyo Zitto kuhusu Prof Muhongo. Ampa changamoto hizi

Asemavyo Zitto kuhusu Prof Muhongo. Ampa changamoto hizi

wewe ni miongoni mwa wapuuzi humu. ungeyaelewa hayo mapendekezo ya Zitto usingeandika huu ujinga humu. kwa lugha ingine alichokisema zito ni kigumu kwa prof. muhongo kuliko hata kujiuzulu huo uwaziri. mbona nyie nyumbu mlimsema vibaya lowassa kwa miaka 8 halafu ndani ya wiki moja mkaanza kumsifia na kujichekeshachekesha mbele yake? mnapata wapi huo uthubutu wa kukosoa hata watu wenye upeo mkubwa kama wa Zitto? kwa tabia zenu hizi za kishoga tuna safari ndefu sana nchi hii. Mungu tu atusaidie.

Mpuuzi ni mama yako aliyekupa hizo akili ambazo unaona kila anayehoji vigeugeu ni mpinzani. Umekwepa kujibu hoja na kuleta maneno ya kisengerema, maanina zako. Unajifanya unajua kutukana lakini hapa ndo kituo makao makuu msengerema mkubwa wewe. Subiri sasa nikufurumue marinda kavukavu.
 
Hapo kwa MCHANGE mbona hujamalizia??? Alisema hivi.

Mhongo alijiuzuru with confidence.
Lowassa alijiuzulu kwa aibu....
T
Teh teh teh teh kwi kwi kwi... Hizi ndo hasara za kuhamishia mavi chumbani.

Hahaha hatarii..manyumbu wamepagawa....Zito ni noma
 
mambo ya kishoga hayo. haya we jishoga hebu eleza ni kiongozi gani wa chadema asiye kigeugeu? sio mchungaji msigwa aliyetuambia atakae muunga mkono lowassa akapimwe akili? sio mbowe aliyesema anawashangaa wananchi wanawapiga vibaka wadogowadogo wanamuacha kibaka mkubwa lowassa akidunda mitaani? sio godless lema aliyesema nifahari kubwa kumzomea fisadi? sio tobo lisu aliyesema waliotakiwa kuwa jela mafisadi kama lowassa ndo wamechukua fomu za urais ccm? sio sumaye a.k.a mr zero aliyesema ccm ikimpitisha fisadi lowasa atahama chama ila lowassa alipokatwa na kuhama yeye akamfuata?
hivi ni yupi hasa unayemtetea kwenye hiyo saccos yenu ya kunywa mbege bwe'ge wewe?
akili za kishoga hizi, tafuta mwanaume ukaolewe labda utaachana na kuandika pumba humu maana muda mwingi utashughulishwa na kumhudumua.

Mpuuzi ni mama yako aliyekupa hizo akili ambazo unaona kila anayehoji vigeugeu ni mpinzani. Umekwepa kujibu hoja na kuleta maneno ya kisengerema, maanina zako. Unajifanya unajua kutukana lakini hapa ndo kituo makao makuu msengerema mkubwa wewe. Subiri sasa nikufurumue marinda kavukavu.
 
Kwa kweli wanaomtetea "zitto" katika hili lazima wana vichwa vi "zitto".
 
Back
Top Bottom