Asee UKIMWI utaendelea kuwa janga

Asee UKIMWI utaendelea kuwa janga

kama ukimwi ungekuwa ktk aina flan ya tunda/chakula kama embe, au nanasi mbona wengi tusingukula matunda hayo.. ila taabu inakuja pale ambapo ukimwi upo sehem ambayo unakula kihisia. utakuja kujilaumu umesha kidhi haja zako zamani, siku ukimwi utakapo isha ni siku ambyo kiama kinafka. Nje na hapo asee asikudanganye mtu. HIV/AIDS siku ikikoma kwa watu kujizuia ni pale ambapo kila mwanaume atakuwa ni kipofu, na wanawake kuwa na maumbo ya mbu ambayo hayaingiliki..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ninashangazwa saana na kasi ya wadada kuuza na wanaume kununua miili, ni kitu ambacho kinashamiri saana. Biashara hii hufanyikia kwenye mitandao ya kijamii kama instagram na makundi ya wasap! Hakuna mwenye uoga haswa katika kipindi hichi ambapo UKIMWI bado ni tishio, kuna magonjwa kama herpatite b! Yaani tena inafanywa kama vile ni kitu very normal, bei maelewano!! Inasikitisha saana, dada anayejiuza ukimwangalia huwezi kumdhania! Wengine ni wafanyakazi lkn pia wanajiuza.

Au ni dalili za kukata tamaa ya maisha na kukosa ndoto za kimaisha!?
Acha kujidanganya Wanaume huwa ndio wanaofungua account za instagram nakujifanya niwanawake kwa kutumia majina yakike pamoja na picha zakike ili kupiga pesa hivyo hivyo kwenye magroup ya whatsapp
 
Kuna kujisahau kuvaa condom, pia huwa zinapasuka, halafu some times zinavuka

ukiweka akilini na ukiyajua mateso ya ukimwi yalivyo.. huwezi kujisahau..

ukiruhusu kichwa cha chini kikufanyie maamuzi sana utakufa mapema sana..

kwanza usikubali kuingia na jinsia ya pili mazingira hatarishi kama unajua zana huna...

hiyo principal ukiifata utajiepusha sana na matatizo yanayoepukika

na mwanamke au mwanaume unayetaka kuzaa nae lazima mpime.. kila kitu tumia akili.. dunia haina huruma hii.. lazima uwe selfish
 
Yupo hai bado!???
Ndio now aged 81

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Back
Top Bottom