Asee UKIMWI utaendelea kuwa janga

Asee UKIMWI utaendelea kuwa janga

wiseman734

Senior Member
Joined
Apr 29, 2018
Posts
137
Reaction score
210
Ninashangazwa saana na kasi ya wadada kuuza na wanaume kununua miili, ni kitu ambacho kinashamiri saana. Biashara hii hufanyikia kwenye mitandao ya kijamii kama instagram na makundi ya wasap! Hakuna mwenye uoga haswa katika kipindi hichi ambapo UKIMWI bado ni tishio, kuna magonjwa kama herpatite b! Yaani tena inafanywa kama vile ni kitu very normal, bei maelewano!! Inasikitisha saana, dada anayejiuza ukimwangalia huwezi kumdhania! Wengine ni wafanyakazi lkn pia wanajiuza.

Au ni dalili za kukata tamaa ya maisha na kukosa ndoto za kimaisha!?
 
ukiwa unavaa condom kila mechi.. na usitafute sifa za kupiga deki au kula koni.. ukimwi utausikia tu kwenye bomba miaka yote..

ila ukijifanya unajua mapenzi unapenda sana utamu wa nyama kwa nyama.. uwe mwanamke au mwanaume utazikwa mapema sana
 
ukiwa unavaa condom kila mechi.. na usitafute sifa za kupiga deki au kula koni.. ukimwi utausikia tu kwenye bomba miaka yote..

ila ukijifanya unajua mapenzi unapenda sana utamu wa nyama kwa nyama.. uwe mwanamke au mwanaume utazikwa mapema sana
Kuna kujisahau kuvaa condom, pia huwa zinapasuka, halafu some times zinavuka
 
Kila ukitaja UKIMWI huyu jamaa anacheeeka! [emoji849][emoji849][emoji849]
220px-DrGallo.jpeg


°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Back
Top Bottom