Asee bar kuna pisi kali mno

Asee bar kuna pisi kali mno

Kama alikuja na mwamba maana yake utakula makombo. Vumilia aisafishe kama week hivi ndio uteleze
Au achanganya asali, limau, na kitunguu saumu, kabla ya kuanza kungonoka naye basi atie mchanganyo huo kunako mbunye, hapo natumai kwa 100% bacteria waliomo mbunyeni watakufa kibudu.

Elim Dunia 😎
 
Au achanganya asali, limau, na kitunguu saumu, kabla ya kuanza kungonoka naye basi atie mchanganyo huo kunako mbunye, hapo natumai kwa 100% bacteria waliomo mbunyeni watakufa kibudu.

Elim Dunia 😎
Bwashee naichapa na nainyonya nitasafisha na pombe kali😅
 
Juzi kati , nipo zangu bar natia gambe , huku nikicheki game ya Manchester United, kupiga jicho nakutana na jicho la mtoto mkali kinouma.


Halafu kwa makusudi kabisa akasimama akatoka kwenda maliwato , huku akinikata jicho nakutingisha makalio yake mazuri na malaini mno.

Mwamba nikajikaza , mtoto kurudi akakaa , huku akiendelea kuniangalia jicho la uchokozi😋

Mzee wa kujilamba 🍺 kama kawaida yangu , nikamkonyeza ikaja tu automatically 🤗

Kacheka , ana vijishimo kwenye shavu , nikampa ishara ya kutoka nnje na yeye akatoka nikachukua namba , kwa sababu alikuja na mwamba , kimazingira ilikua ngumu😅

Kuwasialiana nae , kumbe ni mnsanzi wa kabila la khosa 🤗


Ndio najitafakari hapa nipige au niache🤣🤣 nikiwa najilamba kama kawaida yangu😋🍺, na kibubu kimejaa😅
akina GENTAMYCINE wengi sana sikuhizi.

Haya kajipatie gono la bwerere
 
Back
Top Bottom