Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni wana jamii forum,nimeshapata mpenzi wa maisha!

Discussion in 'Love Connect' started by nasikitikaa, Apr 26, 2012.

  1. n

    nasikitikaa Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaaaaaaam!
    Napenda kutoa pongezi zangu za dhati kwenu,kwa kazi nzuri ya
    kuweza kuweka jukwaa la wapendanao,hatimae na mimi nimempata
    mpenzi wa moyo kwa sifa zilezile nilizotoa!
    Pia nawashukuru wote walioniPM na kupenda wawe na mimi nao nawashukuru sana,
    kwani waliniamini na mimi sina budi kusema aksante kwao,ila pole kwa kuwa
    nafasi ilikuwa moja tu isingewezekana kwa wengine japo nao walikuwa
    na lengo na nia njema.Mchango wao kwangu utaishi ndani yangu milele.
    Special thanks goes to my loving husband to be!
    (James!)my love for you is unconditional and promise to love you the same way!
    Till Death do us part.
    Wishing all the best Jamii FORUM GROUP,coz you deserve the best for your
    support,love and hospitality along the way!
    With love!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,108
    Likes Received: 7,177
    Trophy Points: 280
    Kama ni Mwali jua imekula kwako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,798
    Likes Received: 12,207
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh! Hongera zenu...mie nawatakia kila la heri na baraka katika safari yenu hii hatimaye mfanikiwe kufunga pingu za maisha.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mzee unakaba kila kona...lol!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana,all the best, Mungu awaongoze mfikie malengo yenu..
     
  6. n

    nasikitikaa Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bak!!!!! aksante sana,nilipoanza safari ulikuwa pamoja
    na mimi na ukanitakia pongezi,nashukuru sana kwa Maombi yako
    you are a living water!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,108
    Likes Received: 7,177
    Trophy Points: 280

    Rejao mtu wangu kuna jamaa namtafuta sana humu jamvini, anakula vitu vya watu na sasa hivi anataka kujihalalishia. ndio maana na scan kila sehemu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 846
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongera! Mungu na aendelee kukupa haja ya moyo wako. Nakutakia kila la heri.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,108
    Likes Received: 7,177
    Trophy Points: 280
    nasikitika nakutakia kila la kheri sana mtu wangu tusinyimane kadi za harusi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. n

    nasikitikaa Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    purple,aksante sana,hope tupo pamoja sana,kwa kila hatua,
    Mungu akubariki na uzidi kutuombea tufanikishe malengo!
     
  11. n

    nasikitikaa Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivuga,tuko pamoja,shemeji yenu akiridhia tutatoa picha zetu live,ni kwamba
    hakuna utani,maisha ndo haya,tusijidanganye kwamba kuna sehemu nyingine
    so mtu ukipata chance itumie,huo ndo ushauri wangu kwa wengine
    ambao bado,MUngu ni muweza wa yote!Kuhusu kadi usijali panapo
    majaliwa ya Mungu ni Dec ,so tutapanga vizuri ili wengi muwepo!jf juuuuuuuu!
     
  12. n

    nasikitikaa Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thankyou so much Maamuma,may God be with us,kila hatua nitakuwa nawa Pm/
    ili kwa atakayependa kuwepo aje!so worry not!
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nasikitikaa, hongera sana mwaya, I am so happy for you
    Hayo maneno umemwekea Saint Ivuga yamenigusa sana
    Mwambie huyo kua mtu akipata chance lasima atumie
    Yeye kapewa nafasi akachezea, sasa anajifanya kurudi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,108
    Likes Received: 7,177
    Trophy Points: 280
    Mwali wangu hujambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,179
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Nasikitika Hongera sana kwa kumpata Eng James. Mungu awatangulie katika safari ya meli ya wapendanao. nilikupm hukujibu haya bwana.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,144
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi mzima kabisa Ivuga wewe je?
    Unaona wengine wanavo fanya fasta fasta?
    sio kukaa tu unaongea ongea bila action
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Badili na ID kabisa uache kusikitikaa, iwe Nafurahia ili tuje tupambe siku zijazo.
     
  19. M

    Malolella JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana. Ila nilitamani uwe wangu lakini ndohvo nafac ilikuwa1. Nilijitahidi kuku pm bt ukawa kimya. Ok tuendelee kujuzana kwa kila kinachoendelea.
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Waharibifu mmeanza. Khah!
    Si amewashukuru na kuwaimba radhi? Nawe weka bandiko lako, watu watume application!
     
Loading...