Asanteni sana wafanyakazi mliokataa kutukanwa na wapenda maendeleo wote


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Nadhani matusi ya CCM kwa wafanyakazi sasa wameiona joto ya jiwe wasubiri sasa wakulima ambao nao kwenye kilimo kwanza najua wakulima watatukanwa na ndo mazishi ya hiki chama cha kidikteta.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Wasilalamike kwa kuwa mkwere alisema hazihitaji kura zao
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Hatuwezi kuitwa MBAYUWAYU BANA...Asiyefunzwa na MAMAYAKE hufunzwa na ULIMWENGU...Ulimwengu umemfunza...
Tumemfuta ajira RASMI JANA!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
hatuwezi kuitwa mbayuwayu bana...asiyefunzwa na mamayake hufunzwa na ulimwengu...ulimwengu umemfunza...
Tumemfuta ajira rasmi jana!
tuone nani ni mbayuwayu sasa maana ccm wamezoea kuona kwamba bila wao tanzania hii haiendi mbele sasa mwaka huu imekula kwao i mean wameingia choo cha kike
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
safi sana vitendo tu ndo vinaonekana hapa
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Kama Kiongozi/chama ukipanda kiburi cha madaraka basi utavuna kiburi cha wapiga kura :peace::peace::peace:
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
alijifanya anabip na sisi tumempigia
huo ni mwanzo tu na mwisho wake unakaribia .
 
Vica

Vica

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
84
Likes
5
Points
0
Vica

Vica

Member
Joined May 27, 2008
84 5 0
Mnachosema wenzangu nawaunga mkono na mguu,huyu mkwere amebanwa kila mahali ila nawashukuru kwanza Mawakala wote wa Chadema kwa uaminifu wao waliouonyesha ktk kusimamia zoezi zima kwani lilikuwa nia hatari,hasa ukiangalia kipato kidogo walichokuwa wakilipwa kama posho(nimeangalia posho walizolipwa mawakala wetu wa Mbeya mjini, maskini Mungu awasaidie waendelee na moyo huo)shukrani za dhati zimwendee yule wakala wa Musoma Mjini aliyemkamatisha Mwekahazina wa CCM wa Mkoa aliyetaka kumuhonga laki moja,,nawaomba viongozi wa Chadema mfuatilie hiyo kesi tujue nini hatima yake.Ningeomba hawa mawakala kama sio wanachama basi wapewe kadi za chama cha Chadema pia wawekwe kwenye kumbukumbu za historia za chama hasa wale wa majimbo/kata na vitongoji amabapo Chadema tumeongoza kwa kura za Urai,Ubunge na Udiwani pia.
Changamoto inayokikabili chama kwa sasa ;
(i) Mikakati ya Kujiimarisha nchi nzima hasa vijijini ianze mara moja,kwani kikwazo kikubwa nadhani ilikuwa ni feza, kwa sasa tatizo hilo litapungua kutokana na ruzuku kuongezeka.
(II) kuanisha mbinu zote za chama tawala za kuiba ushindi na kuanza kuzifanyia kazi mapema,mimi nimeona mbili(moja ni ile hali ya kudhoofisha mshindani waomkuu kwenye dakika za mwisho kabla ya uchaguz (siku mbili)i,hii mbinu wamekuwa wakiitumia siku nyingi na imewasaidia kwa kuibua fitina,na habari za uchonganishi an uchochezigi,mwaka huu wametumia udini na ukabila na kwa kiasi fulani umewasaidia ktika kura za urais.nyingine ni ile ya kutokubali kuachia baadhi ya majimbo kwa sababu ya usalama either wa rais (mfano Kibaha ilikuwa lazima Mkwere achakachue na Segerea kwani ingeonekana kila anaetoka CCM anashinda ubunge.
(III)Kama mmemsikia Kampeni meneja wa chama tawala jana, pamoja na kukiri maji shingoni,lakini akasema wanaanza mara moja kujiandaa kwa ajili ya uchaguzi ujao, maana yake nini,manayake ni kwamba wataanza kudhoofisha vyama vyenye nguvu hasa chadema,watawatumia watu wa ndani ya CHADEMA TENA YALE MAJINA makubwa kwa nia ya kukimaliza nguvu kabla ya uchaguzi.ili nimeliweka mwisho lain indo la kwanza kwa umuhimu.. mengine tutaendelea kushaurina kama tuakaribishwa kwenye vikao..
(IV) mwisho sas tuanze na kujihusisha na shughuli za kijamii kama michezo n.k kusudi wananch watuzoee na kutupenda mapema.

 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Mnachosema wenzangu nawaunga mkono na mguu,huyu mkwere amebanwa kila mahali ila nawashukuru kwanza Mawakala wote wa Chadema kwa uaminifu wao waliouonyesha ktk kusimamia zoezi zima kwani lilikuwa nia hatari,hasa ukiangalia kipato kidogo walichokuwa wakilipwa kama posho(nimeangalia posho walizolipwa mawakala wetu wa Mbeya mjini, maskini Mungu awasaidie waendelee na moyo huo)shukrani za dhati zimwendee yule wakala wa Musoma Mjini aliyemkamatisha Mwekahazina wa CCM wa Mkoa aliyetaka kumuhonga laki moja,,nawaomba viongozi wa Chadema mfuatilie hiyo kesi tujue nini hatima yake.Ningeomba hawa mawakala kama sio wanachama basi wapewe kadi za chama cha Chadema pia wawekwe kwenye kumbukumbu za historia za chama hasa wale wa majimbo/kata na vitongoji amabapo Chadema tumeongoza kwa kura za Urai,Ubunge na Udiwani pia.
Changamoto inayokikabili chama kwa sasa ;
(i) Mikakati ya Kujiimarisha nchi nzima hasa vijijini ianze mara moja,kwani kikwazo kikubwa nadhani ilikuwa ni feza, kwa sasa tatizo hilo litapungua kutokana na ruzuku kuongezeka.
(II) kuanisha mbinu zote za chama tawala za kuiba ushindi na kuanza kuzifanyia kazi mapema,mimi nimeona mbili(moja ni ile hali ya kudhoofisha mshindani waomkuu kwenye dakika za mwisho kabla ya uchaguz (siku mbili)i,hii mbinu wamekuwa wakiitumia siku nyingi na imewasaidia kwa kuibua fitina,na habari za uchonganishi an uchochezigi,mwaka huu wametumia udini na ukabila na kwa kiasi fulani umewasaidia ktika kura za urais.nyingine ni ile ya kutokubali kuachia baadhi ya majimbo kwa sababu ya usalama either wa rais (mfano Kibaha ilikuwa lazima Mkwere achakachue na Segerea kwani ingeonekana kila anaetoka CCM anashinda ubunge.
(III)Kama mmemsikia Kampeni meneja wa chama tawala jana, pamoja na kukiri maji shingoni,lakini akasema wanaanza mara moja kujiandaa kwa ajili ya uchaguzi ujao, maana yake nini,manayake ni kwamba wataanza kudhoofisha vyama vyenye nguvu hasa chadema,watawatumia watu wa ndani ya CHADEMA TENA YALE MAJINA makubwa kwa nia ya kukimaliza nguvu kabla ya uchaguzi.ili nimeliweka mwisho lain indo la kwanza kwa umuhimu.. mengine tutaendelea kushaurina kama tuakaribishwa kwenye vikao..
(IV) mwisho sas tuanze na kujihusisha na shughuli za kijamii kama michezo n.k kusudi wananch watuzoee na kutupenda mapema.

Sawa sawa! Ila pia CCM nao wanaona mikakati hii humu. Sijui mngekuwa mnaacha kuweka hadharani mbinu hizi nzuri. Adui mnyime taarifa ya silaha zako
 
muya

muya

Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
13
muya

muya

Member
Joined Aug 13, 2009
58 0 13
Wameiona joto ya jiwe kwenye nini maana rais anaongoza kwa kishindo au unababaika na 40% ya ubunge, alikuwa anaongea ZITO Kabwe na katiwa kapuni unategemea nini kwa maskini walioingia sasa??? nikitazama mbele naona kwa hawa vihiyo wa upinzani efficience<30%
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671