Asante Rais Magufuli, maji yaanza kutiririka Sengerema

Asante Rais Magufuli, maji yaanza kutiririka Sengerema

Msifanye JF kama jukwa la taarabu.
We mngese wa arusha one umetumwa sio unataka anye tembo akinya bata mazarau siyo kwa akili yako ya kwendea choon ulitaka tumusifie mzee manvii

Mngese sana sana wewe kumbafu wewe
 
awamu hii ni ma swimming pool kila mahali..
 
Safi tu

Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
 
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Husika na kichwa cha habali hapo juu

Habali kamili

Hapa wilayan sengelema mjin mpaka vijijin ndan ndan kabisa maji yana tiririka ile mbaya yaana ni raha msatarehe

Asante rais magufur huu mrad wa maji ulikuwa umekwama lakin baada ya wewe kuingia mambo yamekuwa mambo

Asante pia pro mkumbo kwa uthubutu wako wa hali ya juu sana

Kwa sasa sengelema mambo ni safi kabisa mjin had vijijin
Umeme safi mjin kwa vijijin
Maji safi mjin kwa vijijin
Kwa kifupi mkoa wa mwanza imebak misungwi peke yake

CCM MBELE KWA MBELE

LONDON BABY

Hapa wilayan sengelema mjin mpaka vijijin ndan ndan kabisa maji yana tiririka ile mbaya yaana ni raha msatarehe

Asante rais magufur huu mrad wa maji ulikuwa umekwama lakin baada ya wewe kuingia mambo yamekuwa mambo
Kipaumbele kumbe kilitakiwa kiwe shule vile vile!!
 
Wafia chama mmepata la kuongea

Sent from my itel it1508 using JamiiForums mobile app
 
SAFI SANA

Sent from my TECNO P5 using JamiiForums mobile app
Mkuu P5 haijaanza kukusumbua tu? Maana ni ya kitambo kweli. Ila hongera kwa kuwa mtunzaji nadhani unawashangaa sana wanaosemaga tecno hazidumu

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
Hapa wilayan sengelema mjin mpaka vijijin ndan ndan kabisa maji yana tiririka ile mbaya yaana ni raha msatarehe
ni jambo jema na zuri kwa hatua hiyo,lakini umefanya utafiti ukajua ni vijiji vingapi vinanufaika na huo mradi?au tuendelee kusifia tu kwamba hadi ndani ndani na hatuna uhakika?kuna vitu niwajibu wa serikali kufanya jamani si ni kodi za watu wa nchi hii hizo?kuna watu wana mchango mkubwa sana katika miradi na mazuri flani flani yanayoonekana kuzinduliwa na mtukufu sana,lakini najua kwakua tumeshamjua huyu,na nyie mmejitoa ufahamu kabisa.lazima yaimbwe mapambio ya kumtukuza,kusifu,kumuunga mkono hata kukufuru Mungu sababu ya vitu ambavyo ni wajibu wake kama "mtawala" wetu.kuna kitu huwa najiuliza sana,utawala uliopita mbona sikuona hizi harakati za kumuunga mkono,kufanyaje sijui,mara atawale milele utafikiri yeye Mungu hafi,mara cjui, yani argh!!mara twaweza kila mwezi wanakuja kutuambia anakubalika hivi,mara safari hii wazee ndo wanamuelewa zaidi,mara asilimia 79 kwa ngapi sijui.UKWELI NI KWAMBA KUNA HOFU KUU WANAIONA MACHONI PA WATANZANIA WALIO WENGI.....IMANI HAIPO.
 
Kuna watu walicharuka sana .....siku mbili tatu zilizopita ni vizuri waone sasa na wapunguze vijembe.

Unaweza kukuta hivyo vijembe vimechangia mambo kuenda kwa haraka zaidi. Wakati mwingine bila hivyo vijembe mambo hayasongi. Hongera watu wa sengerema kwa uhakika wa kuoga.
 
Mkuu P5 haijaanza kukusumbua tu? Maana ni ya kitambo kweli. Ila hongera kwa kuwa mtunzaji nadhani unawashangaa sana wanaosemaga tecno hazidumu

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
hahaaa MKUU hii simu ina miaka mitatu ni jiwe saana, sitaki hata kuuza
 
Habari nzuri, uandishi mbovu.
Penye "r" wewe unapuyanga na "l"!
Ndiyo maana wakati ninafundisha nilikuwa nawalamba mboko za kushiba watoto vichwa maji mfano wako.
Mnazitukanisha sana shule za kata nyie.
Sawa mkuu nitalifanyia kax hilo
 
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana

Husika na kichwa cha habali hapo juu

Habali kamili

Hapa wilayan sengelema mjin mpaka vijijin ndan ndan kabisa maji yana tiririka ile mbaya yaana ni raha msatarehe

Asante rais magufur huu mrad wa maji ulikuwa umekwama lakin baada ya wewe kuingia mambo yamekuwa mambo

Asante pia pro mkumbo kwa uthubutu wako wa hali ya juu sana

Kwa sasa sengelema mambo ni safi kabisa mjin had vijijin
Umeme safi mjin kwa vijijin
Maji safi mjin kwa vijijin
Kwa kifupi mkoa wa mwanza imebak misungwi peke yake

CCM MBELE KWA MBELE

LONDON BABY


It is Sengerema and no Sengelema you breathing idiot.Elimu ya Kata haijakusaidia ?
 
Arushaone, ona hawa wa siojielewa, sifa za Yesu Kristo wanampa Magufuli, wakati nae Magufuli yuko busy kuwapigia wazungu magoti wampe misaada.
Nawe nakushangaa sana kuomba msaada wa kushangaa kutoka kwa huyo m-puuz aitwaye arusha one huyo jamaaa ni mngese sana
 
Back
Top Bottom