Asante Magufuli kwa kutupa elimu bure

Asante Magufuli kwa kutupa elimu bure

Elimu haijawahi kuwa bure.. WENZAKO WANACHANGISHWA MCHANGO WA MADAWATI KIBABE/KILAZIMA..... mchango wa maabara.. halafu watakuja kufanya mtaji wa sera zao za majukwaani kuombea kuraView attachment 376982

duh poleni mkuu,mie naandika sikujua km mna adhama hio....poleni sana
 
Elimu haijawahi kuwa bure.. WENZAKO WANACHANGISHWA MCHANGO WA MADAWATI KIBABE/KILAZIMA..... mchango wa maabara.. halafu watakuja kufanya mtaji wa sera zao za majukwaani kuombea kuraView attachment 376982

but still mkuu,sijaagalia data,Elimu labda haijawa bure ila imekuwa nafuu.....km watu secondary ni bure wengi watasoma,na shule za private watapunguza fees hivyo more people will study and benefit from this partern ....I stand to be corrected....
 
Kutwa nzima nashinda operating theatre, emergencies kibao halafu asiejielewa mmoja anasema we should be taxed more!
 
but still mkuu,sijaagalia data,Elimu labda haijawa bure ila imekuwa nafuu.....km watu secondary ni bure wengi watasoma,na shule za private watapunguza fees hivyo more people will study and benefit from this partern ....I stand to be corrected....
Nakupa kazi.. hivi karibuni kipindi jmk anakaribia kumaliza mda wake kulikiwa na mradi wa ujenzi wa maabara za sayansi kwa shule za sekondari.. baadhi ya maeneo watu walichangishwa kibabe kama hii issue ya madawati sasa hivi..
TEMBELEA SHULE ZA KATA KUMI ZILIZO KARIBU YAKO HALAFU UJE UNIAMBIE NGAPI WAMEKAMILISHA UKENZI WA HIZO MAABARA.. JE ZINA VIFAA..
JARIBU KUDADISI KILA SHULE INA WALIMU WANGAPI WA MASOMO YA SAYANSI.. HALAFU TAFUTA UWIANO NA IDADI YA WANAFUNZI...
nakuibia siri.. haiitaji kuwa mtabiri kuona kwamba hii move it is more of political rather than realistic in implementation...
 
Love you too sweetpie. Nataka kukuwowa ila sina mahari.

Tuanze 'kufyatua' kwa mwendo kasi kutekeleza kauli mbiyu ya Mh Rais.

-Kaveli-

hahaaaaaaaaaaaaaa hii habari njema,Kaveli,😀😀

mahari usijali,kwetu pwani , mahari mchele kilo tano na kuku wawili ....😀😀😀

au na hio huiwezi?😀😀😛😎
 
hahaaaaaaaaaaaaaa hii habari njema,Kaveli,😀😀

mahari usijali,kwetu pwani , mahari mchele kilo tano na kuku wawili ....😀😀😀

au na hio huiwezi?😀😀😛😎


Hiyo naiweza. Ndo raha ya kuoa Pwani. I guess hata huduma utamudu 'kuniserve' on daily basis. Na watoto wa Pwani mlivyo 'watamu'... walahi mpaka nitapata kisukari kwa hayo mahaba 'jipimie' !

Ila mie mkulima wa mboga mboga, jiandae kushika jembe.

-Kaveli-
 
Hiyo naiweza. Ndo raha ya kuoa Pwani. I guess hata huduma utamudu 'kuniserve' on daily basis. Na watoto wa Pwani mlivyo 'watamu'... walahi mpaka nitapata kisukari kwa hayo mahaba 'jipimie' !

Ila mie mkulima wa mboga mboga, jiandae kushika jembe.

-Kaveli-

hehhee Kaveli bana,yaaani mie mtoto wa born in town ndio ukanilimishe jembe ???LOL

hahaaa umenikumbusha nilivyokua mvivu nikaenda boarding,kufika tukapangiwa sehemu zetu za kulima....wacha nilime mpk niote sugu.....hahaaaaaa afu wale waliotoka kny huo mkoa wanalima over tractor......😀😀😀😀😀

usijali Kaveli,kulima nitalima nishakuwa mzoefu.....😀😀😀😀😀
 
Katika jambo tutakalokukumbuka ni kukuza elimu, kwa kufanya elimu bure automatically tunaunda EDUCATED NATION, which will see economic growth. As quality of labour is IMPROVED and when, combined with other factors of production lazima tusonge mbele ninachokuomba sasa, ni you impose high tax for people earning higher wages to remove INEQUALITY people like doctors, lawyer should be taxed more.

Mkinipopoa na mawe nakimbia.
Mmmh elimu bure at the end no employment what is benefts on this plz my fellow Tanzanian is better to spend cost for the thing which is benefts for you rather than doing free for futureless matter
 
usijali Kaveli,kulima nitalima nishakuwa mzoefu.....😀😀😀😀😀[/QUOTE]


Basi mwororoo.

Yep mrembo wangu, tunakomaa na jembe then after miezi 10 tu nakununulia ka-IST ka kwendea salon.

Lakini hujanijibu baby, je 'kichongeo cha penseli' kitamudu kazi on daily basis?

-Kaveli-
 
Back
Top Bottom