ASALI MBICHI KUTOKA TABORA

emoshi

Member
Apr 2, 2011
28
20
Ndugu zangu wadau wa JF natafuta mtu ambae anahitaji asali mbichi kutoka Tabora. Mimi ninauwezo wa kumletea kuanzia dumu tano na kuendelea na ningefurahi sana kama uyo mtu mwenye uhitaji angekuwa anapatikana hasa hasa mikoa ya Kilimanjaro au Arusha. Kama una uhitaji ni pm tuongee bei na mambo mengine au kama kuna mtu uku anajua mahali mtu ananunua kwa jumla please naomba anisaidie kunijuza . Natanguliza shukrani zangu za dhati wadau.
 

plock

JF-Expert Member
May 20, 2016
342
500
Dumu moja shilingi ngapi nikisema mtu aliyeko tabora aje kuchukua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom