ARVs


A

ABINALA

Senior Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
129
Likes
39
Points
45
A

ABINALA

Senior Member
Joined Sep 20, 2013
129 39 45
Jamani wana MMU tuachane na ngono zembe,kushea vitu vyenye ncha kali na CARREERZ pia waathirika wajalini hiv free ppo!!!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,897
Likes
10,107
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,897 10,107 280
Ungeweka jukwaa la JF doctor ningekuona wa maana,vinginevyo hapa unajaza tu server
NB,take it from me HAPA NI KWA AJILI YA KUJENGA FAMILIA TU
 
A

ABINALA

Senior Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
129
Likes
39
Points
45
A

ABINALA

Senior Member
Joined Sep 20, 2013
129 39 45
Kumbuka leo ni DECEMBER1! Je? familia yenye magonjwa inajengwaje kama si makaburi tu? nemda Njombe,ukirudi nijurishe!!!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Jamani wana MMU tuachane na ngono zembe,kushea vitu vyenye ncha kali na CARREERZ pia waathirika wajalini hiv free ppo!!!
Ndio nini maana yake? Ulitaka kusema nini?
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746