shushushu VIP
JF-Expert Member
- Jul 24, 2016
- 4,800
- 4,322
Nouma sana
Ndio maana mimi nikasema huyo mzungu ni zuzu. $1000 dunia nzima ukimwambia mtu ni bei ya simcard tu anashtuka! Mtu ambae akitaka iphone anapewa bure kwa contract plus 1000minutes free aje anunue simcard $1000?Tatizo hujawahi kuishi na wazungu ndio maana unaweza kutunga hadithi kama hii kwa kidhani wazungu wana pesa ya mchezo.
Kwa taarifa yako wazungu kwao simu wanapewa bure na kampuni za simu na uelewe dollar 1000 ni bei ya Brand new Iphone, laptop, air ticket Dar to london.
Unapotunga habari tafita rika lako na category yako ya kushare nao huu ujinha na uvivu wa kufikiri.
Ukiambiwa hujui kusoma utabisha.Dollar 1000 ununue iPhone laptop na airticket?! What am I waiting here.!?!
Uswahili tu hamna kitu kinginePeople kill people!! Huyu mswahili kilimuuma nn
Wewe unaijuwa dollar 1000?Nawapenda sana nigerian wana ushirikiano sana especially wakiwa nje ya yao!..
Wabongo wengine wana visebengo sana....mzungu kapigwa changa acha akili imkae sawa hii bongo bwana
Wewe usifikir kila mtu Ana muda WA kufunga stori za uongo hapa, mpigie simu RPC WA Arusha Kama huamini, au Kama utanilipa chochote niweke audio ya Rpc kuthibitisha Hilo, au Kama vip wapigie Vodacom Kanda hii kuwauliza kuhusu Hilo swala,Tatizo hujawahi kuishi na wazungu ndio maana unaweza kutunga hadithi kama hii kwa kidhani wazungu wana pesa ya mchezo.
Kwa taarifa yako wazungu kwao simu wanapewa bure na kampuni za simu na uelewe dollar 1000 ni bei ya Brand new Iphone, laptop, air ticket Dar to london.
Unapotunga habari tafita rika lako na category yako ya kushare nao huu ujinha na uvivu wa kufikiri.
Sipendi!! Uswahili wa kijingaUswahili tu hamna kitu kingine
huenda wana undugu na huyo mzunguPeople kill people!! Huyu mswahili kilimuuma nn
We kwako Ni kubwa jua kuwa Kuna wageni wanakuja hapa Na private jet zao na kufanya kufuru za kufa mtu, usibishe jombaa, Kule vinyago (Masai market) wazungu huuziwa kanga doti moja hadi laki tatu Na wanatoa bila shidaWewe unaijuwa dollar 1000?
kwelihuyo jamaa ana kihere here kweli
Ndio ujuwe hii ni habari ya kutunga nimeishi na hawa watu kwa muda mrefu nawajuwa vyema, tena mzungu anayesajili line maana yake ni mkazi na yupo well informed na mambo mengi.Ndio maana mimi nikasema huyo mzungu ni zuzu. $1000 dunia nzima ukimwambia mtu ni bei ya simcard tu anashtuka! Mtu ambae akitaka iphone anapewa bure kwa contract plus 1000minutes free aje anunue simcard $1000?
soma vizuri uelewe ...hajasema dollar 1000 inaweza kununua vyote hivyo kwa mpigo ...kasema dollar 1000 ni bei ya laptop, iphone, airtiket ....Dollar 1000 ununue iPhone laptop na airticket?! What am I waiting here.!?!
Mzungu kaja kuchukua dhahabu we upo mtaani tu, kuna undugu hapo?huenda wana undugu na huyo mzungu