Arusha: Mtifuano wa machinga soko la Kilombero

Arusha: Mtifuano wa machinga soko la Kilombero

HUU NI UWONGO MKUBWA!Niko hapa Kilombero hivi sasa ikiwa ni zaidi ya masaa matatu tangu uvamizi huo ufanywe; hali ni shwari kabisa na HAKUNA RISASI hata moja iliyopigwa; wamachinga wanaendelea kugawana maeneo kwa amani na mshikamano wa hali ya juu!
 
Hizo risasi wangetengenezea sufuria ningewaona wa maana kweli
Kwa kweli hata kama umenuna na hizi stress za maisha tunazosababishiwa na nyinyiem ukiingia JF lazima ucheke....kwi kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiii.......dah!!:biggrin:
 
Walichukue tu ni lao wala hamna shida, wote sisi ni ndugu tatizo ni ccm. Tafakari chukua hatua...
 
541226267.jpg
 
wauwaji wapo wapi?hiyo ishu ni kubwa wanatakiwa wauawe hata watu 6 hivi,trained killers wafanye mambo ili kudumisha amani,maana hii ni nchi ya amani
 
DSCN2270.JPG
Safi sana makamanda wa Arusha hakuna kurudi nyuma...
 

Attachments

  • DSCN2271.JPG
    DSCN2271.JPG
    350.1 KB · Views: 72
  • DSCN2269.JPG
    DSCN2269.JPG
    606.9 KB · Views: 71
ngoja nipande huko nikashuhudie nitawarushia picha live.

Mkuu nimetoka huko mambo ni shwari kabisa watu wana gawana kwa uelewano kama walivyo ambiwa na Lema kuwa machinga mwenzako siyo adui yako adui yako ni CCM na serikali yake....
 
HUU NI UWONGO MKUBWA!Niko hapa Kilombero hivi sasa ikiwa ni zaidi ya masaa matatu tangu uvamizi huo ufanywe; hali ni shwari kabisa na HAKUNA RISASI hata moja iliyopigwa; wamachinga wanaendelea kugawana maeneo kwa amani na mshikamano wa hali ya juu!
Ni kwelikabisa mkuu mimi nimetoka hapo muda si mrefu hali ni shwari kabisa, unajua CCM ilitaka kuwagawa wamachinga baada ya wengine kuwapatia viwanja na wengine kukosa hivyo wale walikosa kuwaona kama maadui zao ni wale waliopata sehemu za kuuzia...
 
DSCN2273.JPG
Kama umekosa sehemu ya kufanyia biashara nina uhakika ukiwa na msimbazi kama tatu hivi unapata...hahahaha
 
waende sehemu nyingine nasikia EL ana hekari 50 katikati ya mji, jamaa anabala huyooooo
 
HUU NI UWONGO MKUBWA!Niko hapa Kilombero hivi sasa ikiwa ni zaidi ya masaa matatu tangu uvamizi huo ufanywe; hali ni shwari kabisa na HAKUNA RISASI hata moja iliyopigwa; wamachinga wanaendelea kugawana maeneo kwa amani na mshikamano wa hali ya juu!

I like this!
 
Safi sana machinga nimependa sana
Action yenu na umoja wenu
Kwa kupambana ili mpate haki yenu
Hongereni sana makamanda.
 
interejensia ya polisi ilishindwa kufanya kazi. hii ni mipango ya mda mrefu mbona??
58710_10151081305996811_1441004937_n.jpg

384456_10151081332876811_2052928567_n.jpg

mia
 
siku zote mipango ya viongozi dhaifu huzaa maisha magumu kwa wananchi wake.kulikua na sababu gani ya kuwahamisha bila kufanya tathmini ya ukubwa wa eneo husika!?
 
Back
Top Bottom