Usiache kudai haki yako kwa kuogopa kufa. Kufa ni wajibu usiokwepeka. Usipokufa kwa risasi, utakufa kwa ajali. Usipokufa kwa ajali, utakufa kwa ugonjwa (hata unaotibika). No matter what, when it’s time to die, you surely will die. We die only once!lakini si kwa kukitafuta mwenyewe kifo
Hali sio hali Kwa Sasa Maandamano yameanza upya Morombo, Ngaramtoni na arumeru.
Ntaleta update ya kinachoendelea.
Baadhi ya maeneo yenye vurugu wananchi wapewa amri ya kutoka kutoka nje .
Madai ya wananchi ni kuhusiana na kupewa miili ya ndugu zao ambayo haijulikani ilipo Hadi Sasa.
We'll collect our deads,heal our wounds and continue fighting.Mpaka utapopigwa risasi ya kiuno ndo uraibu huisha
sogea hapo tengeru, hapo sumni nimelekeze mhudumu akuhudumie.Nipo hapa sanawari.
We upo kwa wapi?
Vipi leo kulikuwaje?Sijajua Kwa kesho jumatatu hali itakavyokuwa
Asante, endelea kutujuza ila chukua tahadhari maana hakusomeki.Baada ya vurugu za jumamosi, ulinzi ukawa mkali, zaidyhuko Arumeru,Morombo na baadhi ya maeneo watu walitakiwa kuingia ndani mapema, Jumapili wengi hawakutoka nje