ARUSHA: Lowassa kumtembelea Lema gerezani Kisongo

Mimi sizungumzii jamaa yetu ama siyo yetu.
Nazungumzia UJANJA wa kisiasa . Kama ungekuwa unajua POLITICAL SCIENCE ungenielewa
Lakini kama wewe ni shabiki tu.
HUTANIELEWA!
Is political science techniques defines nothing about the use of prisons or detention act?
 

Hapo lowasa anaenda kuhakiki kuwa kweli mbaya wake Lema yuko KIsongo.Kimoyo moyo LOwasa atakuwa anachekelea sababu ni Lema ni mmojapo wa waliomnanga sana bado hawa wengine kwenye hilo kundi

 
Hakika umenena vema
 
Waziri mkuu mstaafu na Mjumbe wa kamati kuu Chadema Taifa, Edward Lowassa
Lema kashasema huyo hafai kuitwa Waziri mkuu mstaafu, kwa sababu hakustaafu bali alizijiuru.
Refer video iliyopo kwenye comment ya tatu.
 
Is political science techniques defines nothing about the use of prisons or detention act?
It does not define or advocate the use of what you mentioned
But rather it is a crafty political manoeuvre that neutralises your opponent without necessarily physically HURTING the person.
And since it is a social science discipline it DRIVES the person to undertake rightful decisions and arguements in any conflict.etc
 
Umezaliwa muoga ndo mana umenunuliwa kufanya kazi maalum kwenye mitandao kwani kipi hapo kifanywe kwa siri
 
Haisaidii kutafuta kiki ya Kisiasa kwa muhalifu Lema! Hata angefanyaje Lowassa haibuki tena Kisiasa! He is completely and politically finished!!!
Kaulize waliokutuma nguvu ya Lowassa ndo maana wanaogopa kuruhusu mikutano ya kisiasa
 
unakosema unaposema waziri mkuu mstaafu ni waziri mkuu aliyetenguliwa kwa kuhusika na wizi.
 
unakosema unaposema waziri mkuu mstaafu ni waziri mkuu aliyetenguliwa kwa kuhusika na wizi.
 

Ameamua kumtembelea baada ya kelele za wana JF. La sivyo asingefanya hivyo. tunamshukuru kwa kutusikiliza.

Kueni macho mtaona akifanya mazingaumbwe ya kisiasa , kujijengea sifa.

Kuna wale viongozi wanaoishi Arusha na mpaka sasa hawajaenda kumtembelea, lakini watakuwa wamo kwenye mkumbo wa Lowasa
 
Hii ni vurufu kabisa kuna sababu gani ya kwenda wote siku moja? acheni siasa za kijinga...hakuna atakaye ruhusu watu kuleta vurugu.....
 
Labda watatafuta suluhu na kumaliza tofauti zao, yaani kati ya Lema na fisadi Lowasa!
Hii clip nilikwancjawahi kuiona,siasa sio uhasama siasa inahitaji akili zaidi na sio kufuata mkumbo.
 
Lowasa alistaafu lini uwaziri mkuu?, dhifa ya kustaafu kwake ilifanyikia wapi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…