Arusha; John Bayo kutiwa mbaloni muda wowote


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Aliyekuwa diwani wa kata ya Elerai kupitia chama cha Demokrasia na Maendeleo kabla hajanunuliwa na chama cha Mapinduzi, anatafutwa na polisi baada ya kushindwa kulipa pesa walio amriwa na mahakama baada ya kushindwa kesi waliyofungua kupinga kufutiwa uanachama wa CHADEMA yeye pamoja na madiwani wenzake wanne Rehema, Mpanda,Rouben na Malla...
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,387
Likes
3,996
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,387 3,996 280
Crashwise weka habari yako sawa sawa ina maana wengine wamelipa ?.
 
Last edited by a moderator:
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
Crashwise weka habari yako sawa sawa ina maana wengine wamelipa ?.
Diwani Rehema lazima atakuwa amelipa kwani show aliyowapa CCM wiki iliyopita lazima itakuwa na malipo mazuri ntashangaa sana kama aliweza kutoa show kama ile ya kujidhalilisha namna ile for free.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Bayo simwelewi,anastahili kupewa ushauri,CUF imemtelekeza
 
kijenge

kijenge

Senior Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
166
Likes
111
Points
60
kijenge

kijenge

Senior Member
Joined Mar 9, 2012
166 111 60
Rehema alilipiwa na wasira na huyo salum simba aliyekuwa anajidai diwani wa mjini kati alikuwa na deni la NHC nae akalipiwa kwa mashariti ya kukusanya vijana wa cdm wenye kadi warudishe kwa magamba.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,258
Likes
622
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,258 622 280
Diwani Rehema lazima atakuwa amelipa kwani show aliyowapa CCM wiki iliyopita lazima itakuwa na malipo mazuri ntashangaa sana kama aliweza kutoa show kama ile ya kujidhalilisha namna ile for free.
kweli eei"
 
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2010
Messages
1,052
Likes
110
Points
160
chumvichumvi

chumvichumvi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2010
1,052 110 160
Hii ndio shida ya kukurupuka pasipo kujipanga wenzake walikuwa washajipanga kwa magamba yeye akafwata mkumbo pasipo kujua nini ni nini
 
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Likes
0
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 0 0
Eti ooo...Lema alikua anitaka,takataka hile ni chakula ya majizi ya yanayojificha kule olasity na mbauda,mtu mwenye sura kama anakamuliwa jipu,,,...nyambaffffff.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Sijui kama yule Rasta ameshalipa kwakua nimemkuta maeneo fulani ya hapa A-Town anakula Fegi nyingi na anaonekana kama anamsongo wa mawazo sana!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,036
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,036 280
baada ya hukumu kusomwa yule rasta aliangua kilio mithili ya mshiriki wa bongo star search aliyeenguliwa katika hatua ya tano bora.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,387
Likes
3,996
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,387 3,996 280
Duh Ndallo labda utakuwa ulikutana na mdogo wake,Rasta siku hizi kavuta shavuu la ukweli.

Sijui kama yule Rasta ameshalipa kwakua nimemkuta maeneo fulani ya hapa A-Town anakula Fegi nyingi na anaonekana kama anamsongo wa mawazo sana!
 
Last edited by a moderator:
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,285
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,285 10,210 280
Sijui kama yule Rasta ameshalipa kwakua nimemkuta maeneo fulani ya hapa A-Town anakula Fegi nyingi na anaonekana kama anamsongo wa mawazo sana!
Mkuu Ndallo,
Uliziangalia vizuri hizo fegi? Maana kuna jamaa alikua huko anasema huyo Rasta anasimamaga stendi kugongea vichungi vya sigara kwa wapita njia.

Isije ikawa ndio alikua akivivuta baada ya kuvikusanya stendi.
 
Last edited by a moderator:
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Sijui kama yule Rasta ameshalipa kwakua nimemkuta maeneo fulani ya hapa A-Town anakula Fegi nyingi na anaonekana kama anamsongo wa mawazo sana!
Ndallo atakuwa ameshalipa kwani anatakiwa kusafiri kwenda marekani tena sasa anahofu ya kuzuiwa kutokwenda lazima atakuwa amesha lipa siunajua tena mambo ya mahakama
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Ngongo Hivi mbona kama siku hizi umekuwa kama vile umepoteza network?
Ama nawe umekuwa kama huyu waziri wa ulinzi anayepitishwa hapa Ngarenaro kalala kama vile amechoka na kazi aliyepewa!

Mchana kweupe hivi waziri analala je usiku atafanya nini??
Ngongo! Hata nawe jitazame upya!


Crashwise weka habari yako sawa sawa ina maana wengine wamelipa ?.
 
Last edited by a moderator:
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,387
Likes
3,996
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,387 3,996 280
Ha ha ha ha LiverpoolFC mbona wewe ndiyo umepoteza siku nyingi kama ile timu ya UK inayoshika nafasi ya 12 kati ya timu 20 ha ha ha ha.

Ngongo Hivi mbona kama siku hizi umekuwa kama vile umepoteza network?
Ama nawe umekuwa kama huyu waziri wa ulinzi anayepitishwa hapa Ngarenaro kalala kama vile amechoka na kazi aliyepewa!

Mchana kweupe hivi waziri analala je usiku atafanya nini??
Ngongo! Hata nawe jitazame upya!
 
Last edited by a moderator:
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,795
Likes
1,248
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,795 1,248 280
@Crashwise huko Arusha POLISI wamekuwa Madalali wa Mahakama? wanajiingiza na ulipaji wa faini na Madeni?
Deni ni la CHADEMA, Wakili au Serikali?
Basi raha km POLISI anaweza kunilazimisha kulipa Deni bila kupewa siku na hata ikifika bado sina ipo Sheria kabla ya kufungwa kwani hakuna mali ingine Mdai atakayoiona inafaa?
Chaliii !!!!!!!!!!!!!!!! A. Town haikaliki tena bora kuacha Siasa
 

Forum statistics

Threads 1,213,995
Members 462,478
Posts 28,497,979