Hawa ndio wanaoaibisha ukristo
Isaya 4:1
Na siku hiyo wanawake saba watamshika mtu mume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.
KWA wanaojua maandiko awashangai
Hawa ndio wanaoaibisha ukristo
Tafsiri mbaya ya maandiko, mtumishi anafurahia tattoo? Biblia anayosoma haikatazi au anasoma Biblia ya kwake peke yake? Mtumishi anachekelea kusikia ndoa imevunjika kwa ajili yake! Na kanisa nalo linapiga makofi kushangilia duh!Isaya 4:1
Na siku hiyo wanawake saba watamshika mtu mume mmoja wakisema, Tutakula chakula chetu, na kuvaa nguo zetu wenyewe, lakini tuitwe tu kwa jina lako; utuondolee aibu yetu.
KWA wanaojua maandiko awashangai
Na pesa juu akampaTafsiri mbaya ya maandiko, mtumishi anafurahia tattoo? Biblia anayosoma haikatazi au anasoma Biblia ya kwake peke yake? Mtumishi anachekelea kusikia ndoa imevunjika kwa ajili yake! Na kanisa nalo linapiga makofi kushangilia duh!
Mwanaume "handsome" wewe kama "me" unamjuaje!!??
Wanawake wanawajua, pia pesa haijifichi, huoni keshapewa milioni moja bado zingine tatu kahadiwa, katumia bei gani kuchora tatoo.Mwanaume "handsome" wewe kama "me" unamjuaje!!??
...???...Ikawaje? Malizia Utamu, Mkuu!...Na huwa anawatafuna ,unakumbuka kisa chake alipomtafuna katibu wa kanisa lake kwenye gari wakafumwa na mume wa katibu?
🤣🤣🤣🤣🤣Labda ana basha lake lenye mihela ya kufurika...
Nifute nipate laana ya babu?Hatimaye umefufuka kama ulivyosema ....
Hivi ulifuta namba zangu?
can you please tell me more about that? Wasn't that even in court documents? Does anyone have copies of that?And he always chews them out, do you remember his story when he chewed out his church secretary in the car and was killed by the secretary's husband?
Makanisa ya kipumbavu! Huyo umbwa ana Biblia yake na mazombie bado yanamfuata!Tafsiri mbaya ya maandiko, mtumishi anafurahia tattoo? Biblia anayosoma haikatazi au anasoma Biblia ya kwake peke yake? Mtumishi anachekelea kusikia ndoa imevunjika kwa ajili yake! Na kanisa nalo linapiga makofi kushangilia duh!