Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Epl ukiangalia kwa juu juu utaona ni ligi rahisi sana.Kwamba utacheza na Coventry utamfunga goli 5.

Hakuna points rahisi EPL, muda wowote unaaibika.Angalia City anavyopata tabu kwa Nottingham.

Ukipata points 3 furahi, songa mbele.
Hii ligi sio lelemama tena, tim ndogo nazo zina mapembe. Ukijipigia zako kimoja una shukuru mungu kisha unapiga haram ball (tetaball) mpaka mechi inaisha
 
Online mashabiki wa Arsenal wengi wamecite jinsi gani mechi dhidi ya Hull refa na VAR hawakutoa penati pale Kai alivyodondoshwa kwenye boksi.

Sasa dhidi ya spurs miaka nane nyuma Kane alidondoshwa na Mustafi kwenye boksi. Taylor akaweka tuta, lakini kwakua Kane alikua offside mashabiki wa Arsenal wakaexpress hasira mitandaoni na kila walipoweza.

Majibu yakatoka kwamba sheria ya FA juu ya offside inasema kwamba mchezaji aliye offside akaonyesha dhamira ya kuucheza mpira ila akachezewa rafu kabla hajaucheza mpira au hajauchallenge kwa mchezaji mwingine hiyo inakua ni faulo kwakua rafu imechezwa kabla hajaufikia mpira.

Hii ilitumika kuhalalisha hiyo penati na goli la Bruno ambalo Rashford alikua offside wazi kabisa ila wakajibu ili liwe kosa ilibidi aucheze mpira.

Sasa Kai hakuucheza mpira, means huwezi kuta kosa la offside na faulo imetokea kabla hajaufikia mpira.

Kama bodi itakata rufaa tutasikia maelezo mapya au maombi ya msamaha.
 
Inatakiwa mpk mwezi wa tatu katikati hivi tuwe tyri tumeshatangaza ubingwa....sioni timu ya kutufukuza....Maresca ni tapeli kwakwli.....Manunu hoi taabani....Livakuku ndo wale....Chelkenge wazee wa mizuka nao ndo hao......watupe kombe letu tu
 
Nimeona hata Mike Dean refa wa zamani kaongelea hili. Anasema ile ilipaswa kuwa tuta kwetu.
 
Arteta aliulizwa juu ya Isak kuvutwa jezi akajibu mkitaka tuongelee hilo mimi nina library ya maamuzi ya mtindo huo dhidi yetu.

Hata wiki haijaisha linatokea jingine.
Kabisa yaani. Sisi maamuzi mengi sana huwa tunapunjwa ila kwa sababu tunashinda, watu wanatuchukulia poa.
 
Ashuke kabisa ili uzi wa nyumbu tuufanye jukwaa la kuuzia vifaa vya michezo.
Wetsham ni mshindani sana ilibid awe epl sio nyumbu, wahuni wanajipigia tu
Mimi nataka wabaki ila wasiwe wanafanikiwa ili tuendelee kujipigia kila msimu huku tukiendelea kuwasumbua Manyumbu kule jukwaani kwao. Wakishuka daraja hatutakuwa na sababu ya kwenda kule kuwapigilia spana.
Wakutaniana nao watakuwa kwenye majukwaa ya akina Namungo na Mashujaa huko. Hawatakuwa na hadhi ya kutaniana na sisi.
 
Huyu Konsa soon ataanza kumpasua kichwa Arteta amuanzishe yeye au Saliba.

Yaani naangalia mechi yule dogo wa Hull anakimbia kulifuata boksi na mpira halafu naona Konsa ameunga naye nikawaambia washkaji "Basi tena hamna kitu hapo" nikawa nasubiri tu sliding tackle, yule dogo anashoot tu Konsa kashaslide mpira ukamgonga ukatoka nje.

Nafikiri Konsa amefanya mashabiki tusimuwaze Saliba, tunamuamini jamaa, anacheza kwa passion. Saliba aendelee kutibiwa bila presha
 
jamaa ni beast kwenye 1v1.

wanaweza kucheza pamoja ,saliba as LCB na konsa RCB ama viceversa!

usajili wa konsa ni kuongeza depth kwenye backline na kwa kiasi kikubwa umefanyika baada ya kuondoka jakub kiwior.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…