kwani sharon alifanya nini cha ajabu wajameni, hajafanya kosa lolote lile, isipokuwa moja tu, alilolifanya mbele za Mungu, la KUWAHAMISHA WAYAHUDI KINGUVU TOKA GAZA, akaondoa tora zao waziwazi, Wayahudi wengi walimwomba Mungu ahukumu jambo hili, kwasababu ardhi ile ni ya wayahudi, na hawakutakiwa kuondolea na sharon kinguvu vile. wote tunakumbuka namna sharon alivyowasaidia wapalestina kwa kuwahamisha kinguvu wakati wa kiyahudi kule gaza, akaacha gaza yote kwaajili ya wapalestina tu. hapo ndo coma yake ilivyoanza.
CHA KUSHANGAZA, naona kuna watu wengine wenye coma humu ndani ya jf, wanaofikiri labda, alipata coma kwasababu ya maombi ya waislam...hahaha, hiyo ndi ndoto ya mchana, uchawi wa koran na majini ya kiislam hayana nguvu juu ya wayahudi, yangekuwa na nguvu, wangeshinda vita ya six days, na wangewalonga kwa kutumia koran wayahudi wote. kama sharon alipata pigo, lilitoka kwa Mungu kwasababu Mungu anakataa kugawanya ardhi ya israel, hasa mji wake mtakatifu wa jerusalem. WAISLAM ONDOENI KICHWANI KWAMBA, uchawi wa kitabu chenu, majini mnayofuga na vitu vingine ambavyo mashehe wanavifanya kwa siri, kuwa vina nguvu, havina nguvu, na MUNGU HAYUKO UPANDE WENU, Mungu hayuko upande wa yeyote anayewashambulia waisrael. huu ndio ukweli. badilisheni fikra hii kuhusu sharon, huu ndio ukweli. wengi tulisikitika sana kwnaini aliwanyanyasa sasa wayahudi kiasi kile, akawaondoa kinguvu, akavunja makazi waliyokuwa wanakaa vile, CNN na BBC ilionyesha live, nilifikiri hii ingenkuwa ni furaha kwa waislam kumba kwa mungu wao,(kama kweli ni mungu wa kweli, pamoja na kwamba alah si mungu wa kweli)...lakini wamejaa chuki tu, ndio maana haamtakuja kufanikiwa hata siku moja, na ardhi ya palestina ni ya wayahudi milele. kama osama ameshindwa, mtaweza nyie...mbona osama ameshindw akuingia pale akaweza marekani, unafikiri Mungu hayuko upande wao hawa waisrael?